Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1 ... 13 ... 22, 23, 24, 25, 26  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 23 trong tổng số 26 trang]

Đỗ Quang

Đỗ Quang
Cuộn len to
Cuộn len to
billi đã viết:em nhiều chuyện chút nha , hoa Ly là 1 loại hoa khác ko liên quan gì đến hoa arum đâu , mà hoa arum và hoa loa kèn là 1 đó .. chẳn qua do lai tạo , rồi ghép giống hoa loa kèn trở nên có nhiều màu và cánh hoa cũng có phần mĩ miều hơn nên người ta cũng muốn cho nó 1 cái tên xứng đáng hơn nên gọi là arum vậy mà ..
bạn đừng nhầm 2 loại hoa Ly và hoa arum nhé .. ( còn nữa anh Quang là cao thủ trong ngành hoa đó .. còn là 1 thầy giáo toàn mĩ )
Em cứ ghẹo làm anh nhột hoài nhen ....
Đây, bó hoa cưới của em nè, do ko có số đt nên bây giờ nó vẫn còn ở nhà anh. Nếu ko ngại thì cho anh lại số, để dành hấp hôn hén .... Kakakkakakka
DSC03110

daquyphonui

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Hi.|. C.Hạnh nè nhớ hông? Nhìn là biết tốc độ làm việc chóng mặt của Thầy mà. Nói có việc gì chia bớt cho mình làm đi mà không chịu ...Chúc TQ sức khỏe dồi dào nhé. Nhớ số DT của mình : 0938.80.81.88. Có gì liên lạc nhé.

Đỗ Quang

Đỗ Quang
Cuộn len to
Cuộn len to
Dạ em nhận ra rồi .... Có những ngày nghỉ thiệt thoái mái chị nhé!

billi

Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Em cứ ghẹo làm anh nhột hoài nhen ....
Đây, bó hoa cưới của em nè, do ko có số đt nên bây giờ nó vẫn còn ở nhà anh. Nếu ko ngại thì cho anh lại số, để dành hấp hôn hén .... Kakakkakakka
DSC03110[/quote]
cảm ơn anh nhiều lắm , em chỉ nói sự thật thôi chứ ai mà dám ghẹo anh , sô ĐT của em nè anh :0633997594 anh gởi cho em nha , em đang muốn đám cưới nữa nè nherang
ah nhìn hình này anh Quang mang dép giống em nữa nè Laughing

Được sửa bởi billi ngày 31/3/2012, 18:22; sửa lần 1.

555Vũ Điệu Của Sợi Và Tay -  Đỗ Quang - Page 23 Empty RE 31/3/2012, 18:13

kemchan

kemchan
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
billi đã viết:em nhiều chuyện chút nha , hoa Ly là 1 loại hoa khác ko liên quan gì đến hoa arum đâu , mà hoa arum và hoa loa kèn là 1 đó .. chẳn qua do lai tạo , rồi ghép giống hoa loa kèn trở nên có nhiều màu và cánh hoa cũng có phần mĩ miều hơn nên người ta cũng muốn cho nó 1 cái tên xứng đáng hơn nên gọi là arum vậy mà ..
bạn đừng nhầm 2 loại hoa Ly và hoa arum nhé .. ( còn nữa anh Quang là cao thủ trong ngành hoa đó .. còn là 1 thầy giáo toàn mĩ )
Không phải là mình muốn đôi co. Nhưng cả trên các website của tỉnh Lâm Đồng, TP Đà Lạt, và cả Trung tâm dữ liệu thực vật học Việt Nam đều ghi Hoa lily hay còn gọi là hoa loa kèn. Nhưng cảm ơn bạn vì nhờ bạn mà mình biết thêm là hoa Arum là một giống của hoa loa kèn.

https://www.facebook.com/profile.php?id=100001111032760

billi

Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
vậy thì bạn đúng rồi drink

Đỗ Quang

Đỗ Quang
Cuộn len to
Cuộn len to
Ây da .....
Thôi được rồi. Người Miền Nam gọi hoa Loa kèn hoặc arum hoặc hoa huệ tây là một. Còn người miền Bắc gọi hoa loa kèn nghĩa là hoa Bách Hợp của Miền Nam. Nói chung cả 2 bạn đều đúng hết!

billi

Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
anh Quang nói gì cũng đúng hết .. anh Quang muôn năm happy2 happy2 happy2

Đỗ Quang

Đỗ Quang
Cuộn len to
Cuộn len to
Trọn 1 năm Hoàng Quang đã chính thức nhận được giấy chứng nhận sở hữu trí tuệ do cục sở hữu trí tuệ Việt Nam cấp. Nhẹ nhõm, vui mừng, từ đây Hoàng Quang sẽ tự tin và bước đi vững vàng. Cùng với niềm vui chung này, Hoàng Quang đã được chính thức là thành viên của hiệp hội cắm hoa thế giới - WFC và đã nhận được logo của hiệp hội. Đây là một vài mẫu hoa chuẩn bị cho đợt họp báo để thông cáo báo chí và triển lãm giới thiệu dòng hoa móc sắp tới .... chia sẻ cùng các bạn!
hq logo

thuhang121083

thuhang121083
Cuộn len to
Cuộn len to
Oaaaa, chúc mừng HQ với thương hiệu riêng của mình. Hy vọng Q vẫn có thời gian dành cho diễn đàn để mọi người vẫn còn được chiêm ngưỡng những tác phẩm từ len sợi của Q nhé!

billi

Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
happy2 happy2 happy2 happy2 happy2
anh Quang là người mà em ngưỡng mộ nhất , em phải ráng phấn đấu để được bằng 1 góc của anh thôi ..
dù có thế nào anh cũng đừng rời xa dđ nha .. em luôn muốn được chiêm ngưỡng những kiệt tác của anh happy2
chúc mừng anh

dế cơm

Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Trong nghệ thuật đôi khi không cần chính xác quá đâu mọi người ơi, điều quan trọng là tác phầm của Quang đẹp, hút hồn người và rất mượt mà... Đó mới là nghệ thuật.
Chúc mừng những tác phẩm của Quang, Dế chắc mấy chục năm nữa cũng chưa đạt được nửa phần công lực đó của Quang. Nếu mà ở thành phố chắc là Dế sẽ qua Quang học móc.. rất tiếc là ở hơi xa...

daquyphonui

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Chúc mừng Quang nhé.Chị luôn theo dõi những bước tiến của Quang. Chúc thành công luôn đồng hành vối Quang.

ankute

Cuộn len vừa vừa
Cuộn len vừa vừa
Đỗ Quang đã viết:Trọn 1 năm Hoàng Quang đã chính thức nhận được giấy chứng nhận sở hữu trí tuệ do cục sở hữu trí tuệ Việt Nam cấp. Nhẹ nhõm, vui mừng, từ đây Hoàng Quang sẽ tự tin và bước đi vững vàng. Cùng với niềm vui chung này, Hoàng Quang đã được chính thức là thành viên của hiệp hội cắm hoa thế giới - WFC và đã nhận được logo của hiệp hội. Đây là một vài mẫu hoa chuẩn bị cho đợt họp báo để thông cáo báo chí và triển lãm giới thiệu dòng hoa móc sắp tới .... chia sẻ cùng các bạn!
hq logo

chúc mừng anh nha happy2 happy2 happy2 happy2 happy2

http://www.lenphamnguyen.tk

MiuMiu-2011

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Quang ơi! mở lóp dạy móc áo dài tại Trần Quang Diệu vào thứ 7 hoặc chủ nhật đi, cho chị đăng ký học với. Hay mở lớp 1 thầy 1 trò đi Razz . Chị muốn mua sợi tới nhà lúc nào thì gặp Quang?

WHATCOMEWILLCOME

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
CHÚC MỪNG THẦY NHẬN ĐƯỢC GIẤY CHỨNG NHẬN QUYỀN SỞ HỬU TRÍ TUỆ VÀ LÀ THÀNH VIÊN CỦA HIỆP HỘI CẮM HOA THẾ GIỚI
THẦY KHÔNG NGẠI NẾU TÔI XIN 1 CHART HÌNH VỀ ÁO HOA RÁP CHỨ?

Đỗ Quang

Đỗ Quang
Cuộn len to
Cuộn len to
WHATCOMEWILLCOME đã viết:CHÚC MỪNG THẦY NHẬN ĐƯỢC GIẤY CHỨNG NHẬN QUYỀN SỞ HỬU TRÍ TUỆ VÀ LÀ THÀNH VIÊN CỦA HIỆP HỘI CẮM HOA THẾ GIỚI
THẦY KHÔNG NGẠI NẾU TÔI XIN 1 CHART HÌNH VỀ ÁO HOA RÁP CHỨ?
Nếu ko ngại thì bạn vào đây tham khảo nhé!
https://picasaweb.google.com/cxlws2/524

Đỗ Quang

Đỗ Quang
Cuộn len to
Cuộn len to
Móc Thú bằng len sợi - Doremon
Vũ Điệu Của Sợi Và Tay -  Đỗ Quang - Page 23 6973788370_6228db6133
DSC06447 by Móc len sợi, on Flickr
Vũ Điệu Của Sợi Và Tay -  Đỗ Quang - Page 23 6973788180_abe58087e4
DSC06515 by Móc len sợi, on Flickr
Vũ Điệu Của Sợi Và Tay -  Đỗ Quang - Page 23 7119870525_1ae086a8b8
DSC06509 by Móc len sợi, on Flickr
Vũ Điệu Của Sợi Và Tay -  Đỗ Quang - Page 23 6973787818_ce602e61f6
DSC06498 by Móc len sợi, on Flickr
Vũ Điệu Của Sợi Và Tay -  Đỗ Quang - Page 23 7119870111_19ee5b2a62
DSC06489 by Móc len sợi, on Flickr
Vũ Điệu Của Sợi Và Tay -  Đỗ Quang - Page 23 6973787384_0834a26b31
DSC06477 by Móc len sợi, on Flickr
Vũ Điệu Của Sợi Và Tay -  Đỗ Quang - Page 23 7119869729_6eb69fce7d
DSC06474 by Móc len sợi, on Flickr
Vũ Điệu Của Sợi Và Tay -  Đỗ Quang - Page 23 7119869557_81d619930e
DSC06466 by Móc len sợi, on Flickr
Vũ Điệu Của Sợi Và Tay -  Đỗ Quang - Page 23 7119869227_9c667dae9f
DSC06453 by Móc len sợi, on Flickr
Móc len sợi - niềm đam mê luôn rực rỡ!

billi

Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
bounce đẹp ko thể tả luôn anh Quang ah !! happy2 happy2 happy2
em hỏi nỳ nhé .. khi nào anh rảnh gởi hoa cho em đi .. em mong mãi rồi happy1

WHATCOMEWILLCOME

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Đỗ Quang đã viết:
Nếu ko ngại thì bạn vào đây tham khảo nhé!
https://picasaweb.google.com/cxlws2/524

XIN CẢM ƠN RẤT NHIỀU, XIN HỎI KHI NÀO THẦY MỞ LỚP SẢN PHẨM VÀO BUỔI TỐI TÔI MUỐN ĐĂNG KÝ HỌC

tide_edu

tide_edu
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
vào đây xem quên đường về

HoangThu

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Thật là đẹp quá. Chắc là chị phải chuyển nhà vào SG để làm học sinh của Quang thôi.

Đỗ Quang

Đỗ Quang
Cuộn len to
Cuộn len to
Mời các bạn yêu thích ghé tham quan!
Vũ Điệu Của Sợi Và Tay -  Đỗ Quang - Page 23 7413985240_92bccf7406
BANNO-DUNG by Móc len sợi, on Flickr

WHATCOMEWILLCOME

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
XIN HỎI THẦY QUANG KHÔNG MỞ KHÓA MÓC SẢN PHẨM NỮA SAO?THẦY CÓ BIẾT MÓC SỢI BẰNG CON THOI KO?TRƯNG BÀY TRIỂN LẢM CẢ NGÀY PHẢI KO?

therese.asia

therese.asia
Cuộn len rất to
Cuộn len rất to
Chiều qua đến xem phòng triển lãm trưng bày sản phẩm móc len tuy nó nhỏ nhưng khá nhiều sản phẩm, ấn tượng nhất đối với cô là mấy chậu hoa móc đơn giãn nhưng lên hoa rất đẹp cộng thêm các vật liệu khác tạo nên cái chung của bình hoa rất lôi cuốn người xem, riêng mấy thú bông thì không có gì đặc biệt nhưng dể thương.
Cô có lên phòng 38 lầu 1 xem lớp của Quang, hôm đó Quang đang dạy làm con ngựa nhưng nhìn các học viên thì không thấy con ngựa đâu mà thấy mỗi người làm một con gì đó nói chung là không giống nhau ?!!! nhìn lớp học cô muốn đăng ký lớp hoa hay thú bông cũng được vì cô muốn vào tìm học cái gì mình chưa biết.
Xem lịch dạy của thầy Quang dày đặc có lớp thứ 3, 5, 7 sáng, trưa, chiều, lớp 2, 4, 6 thì sáng và chiều. Chưa có lịch khoá tháng 7.

Được sửa bởi therese.asia ngày 27/6/2012, 14:30; sửa lần 1.

http://www.myhobby.vn

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 23 trong tổng số 26 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1 ... 13 ... 22, 23, 24, 25, 26  Next