Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1 ... 13 ... 23, 24, 25, 26  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 24 trong tổng số 26 trang]

thuhang121083

thuhang121083
Cuộn len to
Cuộn len to
Hôm qua con cũng tính đi coi triển lãm của H.Q nhưng đến cuối cùng thì do cv nên không đi được nên chiều nay tan ca con mới chạy xuống coi.

Đỗ Quang

Đỗ Quang
Cuộn len to
Cuộn len to
Ngày mai - 22/7, lúc 8h30am - 9h00am, trên kênh HTV7 các bạn nhớ đón xem chương trình Nghệ Thuật Và Cuộc sống của Tạp chí văn nghệ nhé, có phát sóng phóng sự về sản phẩm móc len sợi!

hunglam4486

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Minh da xem chuong trinh va thay cac san pham cua ban that dep vay ban co bay ban nhung san pham do hay ko. Ban co mo cong ty vay co web de minh len tham khao mot so san pham cua ban hay ko vay. ban lam viec tai nha vay co the cho minh dia chi de tien liec lac hay ko ban

therese.asia

therese.asia
Cuộn len rất to
Cuộn len rất to
Sáng chủ nhật cô xem phóng sự sắc màu len sợi của Đổ Quang, chúc Quang luôn thành công nhe.

http://www.myhobby.vn

WHATCOMEWILLCOME

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
XIN CÓ Ý KIẾN CHÚT NGHE THẦY QUANG , CÓ THỂ THẦY XEN KẼ LỚP HOA , THÚ, SẢN PHẨM CHỨ THẦY ƯU TIÊN LỚP HOA ,THÚ CÒN SẢN PHẨM NHIỀU KHI MUỐN HỌC LẠI KHÔNG CÓ LỚP

Lavender@

Lavender@
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ

Tác phẩm của em đẹp quá, chúc mừng em, mong là những sản phẩm của em ngày càng phong phú
Chúc em tuần làm việc thật vui và hiệu quả Smile

nguyenle_1999

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
đẹp quá anh quang ơi bounce happy2 em rất thích cái áo dài anh làm đó.anh khéo tay quá cơ number1

WHATCOMEWILLCOME

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
thầy Quang xem cái này xong , có thể cho chút ý kiến
http://grandmawonderland.com/Knit_crochet/Knit_Crochet_5.htm

Đỗ Quang

Đỗ Quang
Cuộn len to
Cuộn len to

therese.asia

therese.asia
Cuộn len rất to
Cuộn len rất to
Quang ơi
Năm ngoái tháng 8 offline,
18 tháng 8 này offline nữa để các bạn gặp nhau trao đổi kinh nghiệm,Quang sắp xếp thời gian đến Highland nhé, rất mong sự có mặt của Q.

http://www.myhobby.vn

Đỗ Quang

Đỗ Quang
Cuộn len to
Cuộn len to
Thứ 7 con dạy tới 20h mới xong nên ko tham gia được cô à! Mọi người off vui nhé!

Đỗ Quang

Đỗ Quang
Cuộn len to
Cuộn len to

Đỗ Quang

Đỗ Quang
Cuộn len to
Cuộn len to

yeulensoi

yeulensoi
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Quá đẹp trên cả tuyệt vời vào nhà của em là chị cứ mê đi ko muốn ra nữa. bounce

tranhuong76

tranhuong76
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Chào Quang!
Cũng lâu lắm chị mới trở lại Diễn đàn, vì chị ở Biên Hòa, nếu chị ở Sài Gòn chị sẽ đăng ký học móc chỗ em. Chị nhìn sản phẩm mà thích quá, cứ vào diễn đàn tìm đến trang của em mà ngắm ngía rồi muốn móc len mà thôi, tuyệt quá...chị thích móc len lắm và thích móc nhiều thứ..nên cứ nhìn thấy sản phẩm em làm mà tự dưng đam mê móc len trỗi lên mãnh liệt. Cứ có thời gian rãnh là chị ngồi móc thôi...hihi nhưng thấy sản phẩm móc, hay sách móc len là sưu tầm ngay và cả len cũng vậy...chúc em ngày càng phát triển và thành công với niềm đam mê của mình nhé

babyh3o1305

babyh3o1305
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
chào Thầy!! Laughing em thích nhất vườn thú của Thầy. nhưng vẫn đam mê móc hoa cơ! hehehe

tinaalibaba

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Ôi ngôi nhà của anh Quang tuyệt quá em vào mà phải ghen tị vì mình là con gái mà không bằng 1 góc của anh luôn hihi.
À mà em muốn hỏi: anh Quang có còn bán len và sợi cotton nữa không ạ. Nếu còn bán cho thể cho em biết để ghé mua nha. Số điện thoại của em là: 0909231314

Hoàng Quang

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Không hiểu sao đăng nhập nick Đỗ Quang ko được ... nên đành tiếp tục duy trì Room này với nick Hoàng Quang vậy!

le_nguyen_thu_thao

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
a oi, e moi tham gia trang nay thui ma e thay hinh mau ao de thuong qua e co the cho e xin chart dc khong?

Hoàng Quang

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Móc len sợi - Khăn choàng cổ mùa noel
1

chuotvang2008_bn

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Đỗ Quang đã viết:Nhu cầu cuộc sống ngày càng phát triển và cần sự chăm chút hơn cho mái ấm yêu thương của mình. Ở một góc nhỏ nào đó trong căn nhà của mình, lại sao ko khi ta có khả năng tự làm đẹp và chăm chút nó qua từ đường kim mũi móc! Cùng cảm nhận sản phẩm của Đỗ Quang, các bạn nhé!
1975-medium;init_

faad

a694

8385

176c

1975

9e17

61ac

9c38

2d34

chào anh! anh có thể cho em xin chart của mấy tấm thảm đó được ko ?thanks anh

Ngọc Hảo

Ngọc Hảo
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Hi anh Đỗ Quang!
vào ngó nhà của anh mà em mê tít luôn, hì.
Em rất mê đan móc và học làm các sp handmade, căt tỉa hoa quả thì với em, đó là 1 niềm ao ước chứ chưa dám đam mê, bởi vì kinh phí và thời gian chưa cho phép, ^^.
Hình như anh Q ham mê móc từ khi học ĐH ạ? Em cũng tự học từ A đến Z tại phòng trọ khi còn học năm nhất Đh, ban đầu chỉ là thích nên thử, ai ngờ mê đan móc quá, mới có 2 năm mà em lùng sục và dồn hết cả tài chính hạn hẹp để tập tành đan đan, móc móc. khi nào may mắn có ít tiền thưởng hay học bổng thì lại ti toe đi lùng len với sách.
Em thích vậy nhưng cũng chỉ toàn làm cho bạn bè, người thân và bản thân mình thôi, tại em thấy tự ti quá, hi.
Em rất khâm phục thành công của anh, vì nó có được nhờ sự đam mê, sức sáng tạo và tìm tòi của bản thân.
Em ở xa tít ngoài Bắc nên khi thấy những sp của anh, em chỉ biết tâm sự và ngắm ngía thui, cứ ước chi anh ở gần thì chắc hẳn em đã le te nhờ anh rùi ạ, ^^
Chúc anh Q sẽ ngày càng thành công với niềm đam mê và sáng tạo của mình nhé!
Rất hy vọng sẽ có ngày được ... bắt tay anh, khì khì

bangtam823

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
ngưỡng mộ anh này qua trời luôn, tiếc là em ở huế không có cơ hội được học hỏi nhiều, chúc anh càng ngày càng có nhiều sản phẩm mới

hoanhtuyet

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
ngưỡng mộ anh quá. Giờ mới thấy mình nhỏ bé như hạt cát giữa sa mạc. Hi vọng được anh chỉ giáo. Vô trang này cái phải xem cho bằng hết tác phẩm của anh, lạc lối ra luôn.

thuydung1930

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
faad

Anh có thể cho em xin chart của tấm thảm này được không anh? cảm ơn anh!

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 24 trong tổng số 26 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1 ... 13 ... 23, 24, 25, 26  Next