Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1 ... 8 ... 12, 13, 14 ... 19 ... 26  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 13 trong tổng số 26 trang]

ngthuy

Cuộn len to
Cuộn len to
tay con trai gì mà điệu nghệ thế không biết Razz

yeu_len

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Đỗ Quang đã viết:Thấy các bạn thắc mắc sợi cotton dệt là sợi như thế nào nên Quang xin đưa một số hình ảnh móc từ sợi cotton dệt. Các bạn cho ý kiến nhé!
Ao 15
Ao 10
Ao 9
Ao 4
Ao 2
Ao 3
Ao 7
Ao 6
Ao 18

A Quang ơi, cho em xin chart chiếc nón màu hồng hình thứ 2 tính từ dưới lên đc ko ạ. Smile

Đỗ Quang

Đỗ Quang
Cuộn len to
Cuộn len to
Hoa địa Lan
Hoa Địa Lan.

Phượng Đỏ
Hoa Phượng Đỏ.

Phượng Tím
Hoa Phượng Tím.

Hoa Ly
Hoa Ly Cam.

Đỗ Quang

Đỗ Quang
Cuộn len to
Cuộn len to
Vong tay
Vòng tay đơn giản chỉ 5phut ta đã tạo ra được chiếc vòng này. Sản phẩm ứng dụng kỹ thuật móc kèm hạt!

ddi1091

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
nhin ao dai anh Quang moc thay me luon. Anh Quang chi cho em moc ao dai duoc khong?

kieuthy050682

kieuthy050682
Cuộn len to
Cuộn len to
Tham quan nhà của bạn Đỗ Quang mình phải công nhận bạn rất khéo tay, sản phẩm làm ra rất tinh xảo. Mình rất thích. Mình thấy có khá nhiều người xin chart sản phẩm của bạn Quang (bản thân mình cũng dự tính xin. hì hì) nhưng chỉ thấy bạn nói rằng chart là do bạn vẽ tay, khi nào có dịp sẽ chụp lại và up lên cho mọi ng. Chưa thấy bạn úp chart j cả. Không biết có phải là do bạn quá bận rộn hay ko?? Nhưng cá nhân mình nghĩ có lẽ Đỗ Quang - cũng là chủ của 1 cty kinh doanh mặt hàng đan móc, muốn giữ bản quyền cho những sản phẩm của mình đúng ko?

khoaitay

khoaitay
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
hi! Quang.
hôm nay lên diễn đàn, vào topic của bạn thấy đẹp quá.
Ngạc nhiên thật đấy, là một nam nhi mà bạn khéo tay cực luôn, hơn cả nữ nhi tụi mình nữa, thật hiếm có. mình rất thích chiếc áo dài và hoa phượng tím của Quang. mình cũng thích móc mà chẳng được sản phẩm nào ra hồn cả, chán lắm. chắc là bạn phải kiên trì lắm mới có thể có những sản phẩm đẹp như vậy.
í, bạn có thể chỉ cho mình biết là có thể mua chỉ coton ở đâu không vậy?
chúc bạn một tuần mới vui nhé.

Đỗ Quang

Đỗ Quang
Cuộn len to
Cuộn len to
@Yeu len: Mẫu này Q làm cả chục năm rồi, ko còn mẫu thật nên ko thể vẽ lại chart được. cái này Q cũng tự thiết kế nên ko có nguồn chart luôn ... Xin lỗi bạn!
@Kiều Thy: Cám ơn bạn đã nhận xét ... thật sự Q rất busy bạn à nên đôi khi điều này làm người khác ko hài lòng mình, nhưng cs mà, sao hài lòng hết được phải ko bạn?! Thân ...
@Khoai Tây: Bạn có thể mua chỉ ở ngay ngã 3 Thủ Khoa Huân và Lê Thánh Tôn Q1 bạn nhé. Cô này bán ở lề đường nên bạn phải đi trong khoảng thời gian từ 9am - 17pm. Nếu thật sự đam mê, mình tin là ko chuyện gì ko thể! Hihihihi

Đỗ Quang

Đỗ Quang
Cuộn len to
Cuộn len to
IMG_0660
Mấy hôm nay tụi nhỏ đi thi, tự dưng nhớ thuở 12!

IMG_0670
Hoa chuối pháo.

IMG_0664
Tím lên màu nhớ!

IMG_0639
Hoa địa lan, nắng vàng lên nỗi nhớ!

IMG_0636
Nắng xuyên vào nỗi nhớ.

IMG_0653
Chỉ cotton dệt của Pháp!

thúy_an

thúy_an
Cuộn len to
Cuộn len to
anh quang ơi có phải đó là loại móc áo ko ạ. vậy giá bao nhiêu 1 lạng vậy

http://love.easyvn.com/crochet

pebui.li

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
[i]coton Pháp mua ỡ đâu vậy thầy?

Đỗ Quang

Đỗ Quang
Cuộn len to
Cuộn len to
@ Hai bạn: Cotton này ở VN chưa thấy,sẽ cố gắng phân phối dòng sợi này sớm nhất có thể ở VN, hai bạn ráng đợi nhé!
IMG_0703
Hoa chuối pháo!

Đỗ Quang

Đỗ Quang
Cuộn len to
Cuộn len to
IMG_0694

khi_love_anh

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Hì hì, ngưỡng mộ thầy này quá. keke, e mới lên nhà văn hóa phụ nữ đăng ký học móc, sớm gặp đc idol rùi. bounce

Đỗ Quang

Đỗ Quang
Cuộn len to
Cuộn len to
IMG_0732

Oải nhưng khi cầm kim cầm chỉ lên móc, mọi mệt nhọc tan biến, ngộ thiệt!

IMG_0739
Có những điều ko nói được ... Hoa sẽ nói hộ giùm mình!

Chau Tinh Tinh

Chau Tinh Tinh
Cuộn len vừa vừa
Cuộn len vừa vừa
hoa Quang móc có phải dùng chỉ cotton VN ko vậy ???... hoa ly Quang có kèm dây kẽm hay gì đó vào để uốn cánh hoa theo ý mình ko ??? các lọai lan thì Quang dùng cách gì để cánh hoa ko bị xụ xuống thế ??
TT móc hoa theo mẫu của Quang và dùng cotton VN nhưng khi móc xong thì cánh hoa ko đứng lên mà cứ xụ xuống như hoa héo ... nản... ông bạn tài hoa chỉ hộ TT cái nha.... thank !

therese.asia

therese.asia
Cuộn len rất to
Cuộn len rất to
Vũ Điệu Của Sợi Và Tay -  Đỗ Quang - Page 13 31316104

Copy cái hình tặng cháu nè.

http://www.myhobby.vn

Đỗ Quang

Đỗ Quang
Cuộn len to
Cuộn len to
Hihihihi ...cảm ơn cô nhá!

songquynh4290

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Trùi ui! Em ngất đây ạ. Anh ơi! Anh có bao nhiu hoa tay thế? scratch hihi Không những móc, tỉa quả cắm hoa lại gấp cả giấy nữa. Ước gì em được như anh ấy Laughing

soli

soli
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Các sản phẩm của anh thật tuyệt vời. Chúc anh ngày càng có nhiều tác phẩm sáng tạo đặc sắc như vậy nữa. Em rất ngưỡng mộ anh happy2

Đỗ Quang

Đỗ Quang
Cuộn len to
Cuộn len to
IMG_0749
Hoa hồng môn ...

Đỗ Quang

Đỗ Quang
Cuộn len to
Cuộn len to
IMG_0745
Hoa địa lan

IMG_1179
Hoa diên vĩ

IMG_1182
Hoa Chiết Sen

IMG_1185
Hoa Ly

Đỗ Quang

Đỗ Quang
Cuộn len to
Cuộn len to
IMG_1249
Hoa Rạng Đông

IMG_1255
Hoa sen hồng

IMG_1257

Hoa linh lan trắng

Đỗ Quang

Đỗ Quang
Cuộn len to
Cuộn len to
IMG_1242
Hoa diên vĩ

IMG_1238
Hoa lan hài

IMG_1225
Hoa hồng cuộn

IMG_1264
Hoa vạn thọ

IMG_1271
Hoa Anh Túc

IMG_1228
Hoa Petrea Volubilis

zunlun12394

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
thật sự rất đẹp happy1 , làm còn đẹp hơn con gái làm nữa Laughing . Chúc mừng tác phẩm mới cùa anh Quang

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 13 trong tổng số 26 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1 ... 8 ... 12, 13, 14 ... 19 ... 26  Next