Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 4 trong tổng số 9 trang]

utquyen

utquyen
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Bóc tem nè. Đúng là đẹp thật đấy.Sách đan móc đây chị em ơi! - Page 4 22578 Khá lạ mắt nữa.
Quyen down được tài liệu hướng dẫn ùi . Cám ơn Bảo Châu nhiều nha. Sách đan móc đây chị em ơi! - Page 4 568371
Phải đan thử mới đượcSách đan móc đây chị em ơi! - Page 4 31898.
Sách đan móc đây chị em ơi! - Page 4 571279

thodan

thodan
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Đẹp quá, mình nhìn thấy mẫu này lâu rùi mà không học được, may mà có chảrt của bạn. Cám ơn nhiều nhé :-*

baochau

Cuộn len vừa vừa
Cuộn len vừa vừa
Không xem thì phí lắm nè
Sách đan móc đây chị em ơi! - Page 4 834573305947866250
Sách đan móc đây chị em ơi! - Page 4 Nimg040nrn

Link download ne:
http://www.ziddu.com/download/8714935/Mochoadep-noihoa.rar.html

79Sách đan móc đây chị em ơi! - Page 4 Empty Móc áo, mũ pro nhe 24/2/2010, 22:08

baochau

Cuộn len vừa vừa
Cuộn len vừa vừa

baochau

Cuộn len vừa vừa
Cuộn len vừa vừa

baochau

Cuộn len vừa vừa
Cuộn len vừa vừa

82Sách đan móc đây chị em ơi! - Page 4 Empty Dạy cách móc con thú nè 25/2/2010, 10:52

phamminhloan

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Đơn giản lắm nhé. Mình có thể móc làm đồ chơi, móc chìa khóa, điện thoại, nếu ai tỉ mẩn hơn thì móc hẳn con lớn theo hình tự tạo của mình.
Sách đan móc đây chị em ơi! - Page 4 71582774

Link

http://www.ziddu.com/download/8728638/HDMocconthu.rar.html

phamminhloan

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ

baochau

Cuộn len vừa vừa
Cuộn len vừa vừa

baochau

Cuộn len vừa vừa
Cuộn len vừa vừa

thanhtuyen

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
mọi người ơi có sách nào dạy đan móc bằng tiếng việt ko ạ;em mới học đan lên thấy hơi khó mọi người giúp em nhé
em cảm ơn Sách đan móc đây chị em ơi! - Page 4 252296

nguyenlien

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
chi oi chi co ban sach 107 ki thuat moc can ban khong ???? neu co thi chi cho em so dien thoai de lien lac nhe ^^ em thich quyen do lam

88Sách đan móc đây chị em ơi! - Page 4 Empty Sách mẫu đan móc 27/2/2010, 22:19

baochau

Cuộn len vừa vừa
Cuộn len vừa vừa
Chào bạn. Mình có nhiều loại sách đan móc lắm nhưng bận không có thời gian post hết lên diễn đàn. Sách 107 kiểu móc thì mình cũng không nhớ để trong mục nào nữa. Nhưng mình có quyển 300 loại mẫu đan móc cũng có nhiều mẫu đẹp lắm. Nếu cần thì hôm nào mình post lên cho. Sách đan móc đây chị em ơi! - Page 4 22578

nguyenlien

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
hihi bạn ơi bán lại cho mình nhé quyển 107 kiểu móc ý nếu không bạn chỉ chỗ cho mình mua nhé

baochau

Cuộn len vừa vừa
Cuộn len vừa vừa

91Sách đan móc đây chị em ơi! - Page 4 Empty hi chi 10/3/2010, 02:48

phuong pham

phuong pham
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
thoi em chi thich chart hinh thoi,de lam hon chu viet rat nhieu,em co thich vai mau viet bang tieng anh ,doc thi hieu nhung den luc lam thi sai cho nao cung kg biet duoc vi kg co mau de hinh dung ra ....

pmv1012

pmv1012
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
em cũng thích chart hình hơn chart chữ, nhìn chart chữ là làm biếng đọc rồi ah Smile

cuộnlenbé

cuộnlenbé
Cuộn len vừa vừa
Cuộn len vừa vừa
Rosa ơi , mình không biết cách nào để đăng hình lên hết mình vừa đăng kí có móc đc 1 quả dâu nhưng không làm thế nào up lên cho rosa đánh giá hết scratch Sách đan móc đây chị em ơi! - Page 4 IMG_0352

cuộnlenbé

cuộnlenbé
Cuộn len vừa vừa
Cuộn len vừa vừa
rosa ơi tải có đọc đc ko chị

miki_tran

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
thuanmi đã viết:Sách đan móc đây chị em ơi! - Page 4 71471677
dowmload
Bạn ui, sao mình click vào link này thì thấy báo
"Invalid or Deleted File

The key you provided for file download was invalid. This is usually
caused because the file is no longer stored on Mediafire. This occurs
when the file is removed by the originating user or Mediafire."
Bạn kiểm tra lại dùm mình. Mình cám ơn nhiều nha.

Q.2angel

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
cuộnlenbé đã viết:Rosa ơi , mình không biết cách nào để đăng hình lên hết mình vừa đăng kí có móc đc 1 quả dâu nhưng không làm thế nào up lên cho rosa đánh giá hết scratch Sách đan móc đây chị em ơi! - Page 4 IMG_0352
Em ko phải chị Rosa nhưg mà Cách đăg hinh` ở đây chị nhé: http://www.danmoc.net/forum-f9/topic-t86.htm#156 Wink

mómyêu306

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
cac chi oi co ai biet mua sach hoc day danmoc o dau khong?noi cho em voi nhe
em dang o ha noi
tim mua sach mai ma khong tim dc
ai biet
chi ho dum em voi nha
em cam on ca nha
dan2

BA_CHU_BIETTHUXANH

BA_CHU_BIETTHUXANH
Cuộn len Vàng 2010
Cuộn len Vàng 2010
Em ở hà nội thì đến số 1 ĐINH LỄ mà mua sách
ở đó gi gỉ gì gi sách gì cũng có

ginnyle

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
MÌnh đã tải về hết rồi, cám ơn mọi người nhiều lắm, mình chẳng biết tí tẹo gì về đan móc hết ah, giờ đang muốn tự học. Mình muốn hỏi chổ bán dụng cụ đan móc ở Sài Gòn sách thì chắc tải trên này cũng nhiều lắm rồi, người mới thì nên mua những gì...(mình thích móc hơn đan, móc nón, đồ chơi, giày trẻ em) Rất cảm ơn.

mayxanhclouds

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Chị ơi, em không tải được ạ. Em nhấn vào tải về thì toàn hiện ra trang google.com thôi ạ. Chị chỉ em cách tải với ạ. Em mới bắt đầu học nên còn chưa biết gì cả. Mong các chị chỉ giáo cho em nha. Cám ơn các chị nhiều ạ!!!!!!!! number1

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 4 trong tổng số 9 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9  Next