Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 3 trong tổng số 9 trang]

Hoa Dinh

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
cảm ơn mọi người đã post sách lên cho chị em down. Cảm ơn nhiều lắm. Kỳ này em phải học lại cách đan, em bỏ lâu quá nên quên mất, chỉ nhớ móc.Em vừa mua 1 cái khăn choàng đan hết 185k. Tiếc đứt ruột nên kỳ này quyết tâm học đan lại.l

thuanmi

thuanmi
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
có mấy cuốn sách muốn chia sẻ với chị em nhà mình nè , vì post bài lên trên 4rum thì chỉ post được ít mà tốn kém thời gian wá, chị em tham khảo nghen
Sách đan móc đây chị em ơi! - Page 3 Foldercw
dowload
Sách đan móc đây chị em ơi! - Page 3 42199796
download

Ansa_Nguyễn

Ansa_Nguyễn
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Hihi, Với lí do là muốn tặng quá ít xiền + hàng độc nên em quyết định nghiên cứu lĩnh vực... gấu bông^^. thấy Nhà mình post thú bông nhiều rồi, mà toàn loại nhỏ nhỏ thôi nên em khác người tí cho nó máu Sách đan móc đây chị em ơi! - Page 3 571279 . Em tìm mãi mới được quyển này, thú bông khá to, mẫu lạ, Ngoài ra đặc biệt là có hẳn búp bê( ứ phải gấu đâu^^) và quần áo nữa... chẹp chẹp, nói chung là em thích quyển này lắm, nhìn cái đống giày túi khăn cho búp bê mà phát thèm. em cũng là 1 "ẻm" rồi nhưng lười đi mua bông nhồi vào vì... xót tiền^^. Chẹp, em buôn lắm quá, sách đây cả nhà^^ enjoy!
Sách đan móc đây chị em ơi! - Page 3 59017052
Sách đan móc đây chị em ơi! - Page 3 57728703
Sách đan móc đây chị em ơi! - Page 3 25505645
Download tại đây

thuanmi

thuanmi
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
chủ yếu là trái cây, ch5 em tham khảo thêm nhé
Sách đan móc đây chị em ơi! - Page 3 83482332
download here

thuanmi

thuanmi
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
cho những ai là crazy fan cua chú mèo này
Sách đan móc đây chị em ơi! - Page 3 69777035
download

moony_mikey

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Mấy mẫu này dễ thương quá, thanks các chị nhiều lắm. Mong là em đủ sức móc nổi từ mấy cuốn sách này Sách đan móc đây chị em ơi! - Page 3 33956

thuanmi

thuanmi
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
dành cho các bà nội trợ đã , đang và sẽ thành trong tương lai
Sách đan móc đây chị em ơi! - Page 3 65984669
download nao

thuanmi

thuanmi
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
rất nhiều mẫu vặn thừng cho các bạn tham khảo nhé , chảt đầy đủ và vô cùng dễ nhìn
Sách đan móc đây chị em ơi! - Page 3 81962168

download
còn đây là món quà cho các thiên thần nhỏ của các mẹ. dễ thương và dễ thương là hai từ nói về cuốn sách này, chị em tham khảo nhé
Sách đan móc đây chị em ơi! - Page 3 84634223
trong này rất nhiều mẫu cho các bé yêu, nếu em mừ có bé yêu thì em móc ngay nhưng bi h mừ có thì tiêu hehe nên chia sẻ với cả nhà cho dui cửa dui nhà
download

thuanmi

thuanmi
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
cho chị em nào mê mẩn mẩn mê áo móc nhé, áo nhìn dễ thương nhưng hok bít có phù hợp không nữa dù sao cũng dể tham khảo mà chị em ha
Sách đan móc đây chị em ơi! - Page 3 54602707
download
hoa, có rất nhiều hoa,
Sách đan móc đây chị em ơi! - Page 3 001yp
download

thuanmi

thuanmi
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
cuốn này thì chị em mình ko co ít cũng có nhiều rồi nhưng mà em post đầy đủ cả cuốn lên đây để mọi người có trọn bộ mà sưu tập
Sách đan móc đây chị em ơi! - Page 3 Foldermw
download
đây là doily nhé chi em
Sách đan móc đây chị em ơi! - Page 3 Daisy2a
download

thuanmi

thuanmi
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
hôm nay em đưa thêm một tập về thú bông niềm đam mê của em dù chưa có thời gian thực hiện cái này
Sách đan móc đây chị em ơi! - Page 3 44768023
download

thuanmi

thuanmi
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to

TungNhiYB

TungNhiYB
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Hic. Quyển quần áo em bé ở trang 1 có nhiều chart bị mờ tịt vì là ảnh chụp lại hay sao ấy. Coi như hỏng luôn! Mà toàn mẫu đẹp Sách đan móc đây chị em ơi! - Page 3 521471

nhoc_conls

nhoc_conls
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
cho e hoi o vn minh co cho nao mua may quyen sach day dan moc nay ko.chi cho cho e voi.cam on cac chi

Ansa_Nguyễn

Ansa_Nguyễn
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Bạn có thể đặt hàng mua trên mạng tại các shop bán len ngoại. Tuy nhiên phần lớn là sách TQ và đắt nữa . Cá nhân tớ thì thích sách mạng thế này hơn vì mẫu rất phong phú, chỉ tốn 200 k mỗi tháng mà muốn down ti tỉ quyển về cũng ok^^

nhoc_conls

nhoc_conls
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
da.cam on chi ansa_nguyen nha.tai e it co thoi gian ol tren web nen mun mua 1quyen thinh thoang mang ra thuc hanh

Đề nghị bạn viết tiếng Việt có dấu, và không được viết tắt. Rosa.

Ansa_Nguyễn

Ansa_Nguyễn
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Hưởng ứng cái vụ "Đan móc cho tình iu của tôi", em xin phép post lên đây quyển sách này. E hèm, sách toàn các mẫu khăn đôi, mũ đôi, hoặc các mẫu giai gái được tuốt Sách đan móc đây chị em ơi! - Page 3 977700 Sách đan móc đây chị em ơi! - Page 3 977700 Sách đan móc đây chị em ơi! - Page 3 977700 . Mong là chị em nhà mình sẽ có động lực để làm nên nhiều sản phẩm đẹp dự thi^^. Sách đây ạ
Sách đan móc đây chị em ơi! - Page 3 001yc
Download tại đây

Thyna

Thyna
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Sad( down sách này sao không đọc được mấy chị ơi Hình như máy nhà em không có chương trình đọc cái file kiểu này hay sao ý ở chỗ open with nó toàn ghi là "other Application" down về máy rùi thì không mở được ra em phải làm sao đâu Sad(

http://my.opera.com/thynakute/blog

Ansa_Nguyễn

Ansa_Nguyễn
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Để giải nén bạn cần có chương trình winzar hoặc winzip. Có thể tải Winzar 7.0 về tại đây . Bạn chạy winzar để giải nén sách vào 1 thư mục trong ổ đĩa. Các file sách đều là dạng JPG, rất thông dụng, có thể đọc được bằng mọi chương trình xem ảnh hiện nay. Nếu máy bạn không có cài thêm chương trình nào thì vẫn có thể xem bằng chương trình mặc định của Window.

Thyna

Thyna
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
hi thanks chị nhoa em down được rùi nè hihi

http://my.opera.com/thynakute/blog

ms_phuongthaont

ms_phuongthaont
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Ui thích quá, đúng cái e cần. Cảm ơn các nhỉ nhiều nhiều ạSách đan móc đây chị em ơi! - Page 3 33956

tatchan

Cuộn len Bạc 2010
Cuộn len Bạc 2010
Có một lần em lang thang trên picasaweb nhìn thấy mấy mẫu này liền mê luôn, cố học cho bằng được. Mọi người thử download xem sao nhé. Em đưa đường link mọi người thích mẫu nào thì download mẫu đấy không thì download cả quyển. Cách download trên picasaweb đã có hướng dẫn rồi ạ :
http://picasaweb.google.co.id/colorsistem/KnittedLaceOfEstonia#

inna

inna
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Cố gắng down hết về học dần. Em không có điều kiện mua sách vì ở xa huhu.

nguyenthuhien208

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Em là dân mới ti toe chưa biết nhiều về đan móc. Em thấy rất thích thú khi khám phá diễn đàn này có nhiều điều mới mẻ và thú vị quá. Nhất là Picica Sách đan móc đây chị em ơi! - Page 3 935434 . Cám ơn các chị mọi người nhiệt tình ghê. Em nhờ đọc bài trên diễn đàn và giờ đã đan xong khăn vặn thừng Sách đan móc đây chị em ơi! - Page 3 584639 hơi muộn vì mùa đông đã qua mất nhưng rất thích Sách đan móc đây chị em ơi! - Page 3 571279 !!!

baochau

Cuộn len vừa vừa
Cuộn len vừa vừa

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 3 trong tổng số 9 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9  Next