Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 5 trong tổng số 5 trang]

hangiako

hangiako
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
sei đã viết:Hix, sao mà level của chị lên vùn vụt thế ko Hangiako! Phải chi cái áo toàn màu tím không chắc sẽ dịu dàng hơn nhiều, hơi tiếc nhưng trẻ con thì rực rỡ tí cũng xinh! nherang
Sei ơi, em biết nổi khổ của chị mà. Chị cũng ước gì có đủ len để áo ko phải chèn màu khác. Vì chị nghĩ 1 áo đan màu tím, 1 áo móc màu tím thì hay quá. Nhưng...do lẩm cẩm lục lọi 1 hồi sau khi đã hoàn thành phần trên mới đi tìm thêm màu tím lúc này mới phát hiện ra mình ko có đủ len.hihihi...thôi thì ít ra chị cũng là người đầu tiên đi tiên phong thử kết hợp 2 màu kì lạ này vô 1 áo ha. Mà sau khi xong rồi thì chị lại thấy may là 2 màu có thể thấy được cái pattern của áo nhìn giống giống như snow flakes vậy đó.

nam&sayuri&sarina

nam&sayuri&sarina
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
chào chị.áo của em sông rồi đó ,mời chị sang nhà em xem góp í cho em.áo đó mất một tuần mới sông vì kiểu này lần đầu tiên em móc.mùa hè mới mặc được hihi,chúc chị và gia điǹh hạnh phúc

inferno

inferno
Cuộn len to
Cuộn len to
em thấy cái áo màu tím chen màu vàng rất là đẹp. Em thấy sáng và tươi lắm ấy chứ. Đâu có gì mà kì ? Bé mặc dễ thương dã man

hangiako

hangiako
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
inferno đã viết:em thấy cái áo màu tím chen màu vàng rất là đẹp. Em thấy sáng và tươi lắm ấy chứ. Đâu có gì mà kì ? Bé mặc dễ thương dã man
Cảm ơn inferno nha. Tại chưa thấy ai kết hợp màu này nên thấy kì tí, nhưng khi lên áo cũng hay hay. hihihi....

hangiako

hangiako
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Lâu nay không vô nhà lau chùi nhà cửa gì hết. Do bận bịu công việc và phải hoàn thành sản phẩm này để tặng sinh nhật Mẹ chồng nên nhà cửa bỏ bê, bụi bậm hết. Hôm nay vừa xong sản phẩm, để mai đi gởi cho kịp SN bà sẵn chụp hình khoe mọi người luôn, sản phẩm này chỉ có 1 và sẽ ko có cái thứ 2 đâu. Hicc....ngán rồi hihih
Đây là sản phẩm lúc hoàn thành chưa mang đi hấp:
Welcome mọi người vào nhà của HanGiako - Page 5 Mar-009
Và đây là sản phẩm đã được hấp sạch sẽ, và chuẩn bị mai lên đường hành trình về chủ mới nè:
Welcome mọi người vào nhà của HanGiako - Page 5 Mar-106
Mọi người xem cho mình ý kiến với nha. Cảm ơn mọi người.

sei

sei
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
He he, Hangiako ơi, Sei đã xem khi chị vừa post bài.

Thấy cái vụ này, ghiền quá, quay sang làm cái túi mà quên... để lại dấu vết. nherang

Tác phẩm hoàng tráng lắm. Sei thấy 2 con thiên nga rõ ràng (Sei móc hoa hồng mà k giống j hết). Tặng quà sinh nhật thế thì mẹ chồng yêu lắm lắm. Mai mốt bắt chước chị! nherang

tuyennguyen271

tuyennguyen271
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
^^ chị ơi.cái mẫu khăn hồi đó em hỏi chị,em hiểu ra mũi đan rùi.hihi..
Dạo này ít thấy chị thế happy1

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 5 trong tổng số 5 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5