Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 8 trong tổng số 9 trang]

mua_dong_xa_nha

mua_dong_xa_nha
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Chào em,đúng là chị đang móc túi.Đợi tối rảnh chị up chart lên em tham khảo nhé.Chúc em khỏe.

therese.asia

therese.asia
Cuộn len rất to
Cuộn len rất to
Hi MDXN, chị thấy 12 con Teddy rồi, chị bận túi bụi ở công ty nên về nhà là lười động tay động chân, ghiền móc lắm đó chứ, chị chọn được mấy em Teddy rồi mà hẹn sẽ làm thôi nhưng nhìn chung thì chúng nó hao hao giống nhau em nhỉ. Chị thích nhất là em gấu trúc.
Chúc em khoẻ.

http://www.myhobby.vn

mua_dong_xa_nha

mua_dong_xa_nha
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
therese1253 đã viết:Hi MDXN, chị thấy 12 con Teddy rồi, chị bận túi bụi ở công ty nên về nhà là lười động tay động chân, ghiền móc lắm đó chứ, chị chọn được mấy em Teddy rồi mà hẹn sẽ làm thôi nhưng nhìn chung thì chúng nó hao hao giống nhau em nhỉ. Chị thích nhất là em gấu trúc.
Chúc em khoẻ.
Em chào chị,em thì thích nhất con tháng 11 có chân tay dài,thích treo ở đâu cũng được,lại theo phương thức tận dụng len vụn,màu tá lả luôn xin phép trưng bày sản phẩm - Page 8 935434 .Em chúc chị và gia đình luôn khỏe.

mua_dong_xa_nha

mua_dong_xa_nha
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
@Mebean
Cái túi chị đang làm thì lấy"nguồn cảm hứng" xin phép trưng bày sản phẩm - Page 8 935434 xin phép trưng bày sản phẩm - Page 8 935434 từ mẫu túi sau em ạ
xin phép trưng bày sản phẩm - Page 8 Tuihong
CHART
Nhưng cũng như em thấy chị chỉ lấy cái hoa văn thôi,vì chị định làm túi thẳng quai gỗ cho con gái,có điều chưa biết là mua quai gỗ ở đâu nên móc cầm chừng lắm,cả ngày được một hàng hoa.Nhưng mà phải nói mẫu đẹp thật,em thử đi nhé.Chúc em khỏe.

therese.asia

therese.asia
Cuộn len rất to
Cuộn len rất to
MDxn ơi, nhà bà Phi ở Phú Nhuận có bán quai gổ, hay Md vảo xem bookstitch.com xem hình trước nếu thấy vừa ý thì gọi điện thoại hỏi giá cho tiện.

Mebean

Cuộn len to
Cuộn len to
mua_dong_xa_nha đã viết:Chào em,đúng là chị đang móc túi.Đợi tối rảnh chị up chart lên em tham khảo nhé.Chúc em khỏe.
Chị à, em đã có chart nhưng em chưa biết làm sao có thể móc được cánh quạt

NAN

Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Nhà Mdxn thật là phong phú , móc toàn thú to ko , đẹp quá . Sau này chắc NAN cũng tập móc thú to cho nó đẹp . Nhờ Mdxn giúp đỡ nha .
NAN có biết cách làm tua . Nhưng còn cái bườm ngựa thì làm cũng y vậy hả Mdxn hay có khác đi chút nào ko . Vì NAN mới biết móc thú nên ko hiểu lắm . Mdxn chỉ từ từ cho NAN nha . Cám ơn Mdxn nhiều lắm .

mua_dong_xa_nha

mua_dong_xa_nha
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
@Mebean:
Ở đây có hướng dẫn,chị sẽ up lên để em tham khảo nhé
xin phép trưng bày sản phẩm - Page 8 Canhquat
xin phép trưng bày sản phẩm - Page 8 Cq2
xin phép trưng bày sản phẩm - Page 8 Cq3
xin phép trưng bày sản phẩm - Page 8 Cq4
xin phép trưng bày sản phẩm - Page 8 Cq5
Thế là đã có một cánh quạt hoàn chỉnh.Em bỏ qua một chân (gồm 2 mũi kép chung một chân) và lại tiếp tục làm cánh quạt sau nhé.Chúc em thành công.

mua_dong_xa_nha

mua_dong_xa_nha
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
NAN đã viết:Nhà Mdxn thật là phong phú , móc toàn thú to ko , đẹp quá . Sau này chắc NAN cũng tập móc thú to cho nó đẹp . Nhờ Mdxn giúp đỡ nha .
NAN có biết cách làm tua . Nhưng còn cái bườm ngựa thì làm cũng y vậy hả Mdxn hay có khác đi chút nào ko . Vì NAN mới biết móc thú nên ko hiểu lắm . Mdxn chỉ từ từ cho NAN nha . Cám ơn Mdxn nhiều lắm .
Cái bờm ngựa chị cũng làm y chang vậy thôi,ở chart 2 của ngựa cũng có chỉ dẫn đó chị à.Đợt này em cũng chưa làm thêm được con thú nào vì đang muốn móc 2 cái túi nhỏ kiểu lạ lạ một chút cho con gái cầm cho điệu.Chị cứ móc thú đi,có gì em sẽ giúp chị đừng ngại.Chúc chị có nhiều sản phẩm đẹp.

NAN

Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
NAN cám ơn Mdxn nhiều nhé . Chúc Mdxn và gia đình khỏe nha .

Mebean

Cuộn len to
Cuộn len to
mua_dong_xa_nha đã viết:@Mebean:
Ở đây có hướng dẫn,chị sẽ up lên để em tham khảo nhé
xin phép trưng bày sản phẩm - Page 8 Canhquat
xin phép trưng bày sản phẩm - Page 8 Cq2
xin phép trưng bày sản phẩm - Page 8 Cq3
xin phép trưng bày sản phẩm - Page 8 Cq4
xin phép trưng bày sản phẩm - Page 8 Cq5
Thế là đã có một cánh quạt hoàn chỉnh.Em bỏ qua một chân (gồm 2 mũi kép chung một chân) và lại tiếp tục làm cánh quạt sau nhé.Chúc em thành công.
Em cảm ơn chị

mua_dong_xa_nha

mua_dong_xa_nha
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
therese1253 đã viết:MDxn ơi, nhà bà Phi ở Phú Nhuận có bán quai gổ, hay Md vảo xem bookstitch.com xem hình trước nếu thấy vừa ý thì gọi điện thoại hỏi giá cho tiện.
Em cảm ơn chị nhiều,hiện em đang ở Hà nội chị à.Em cũng có dự định ghé Tp HCM có điều chưa biết cụ thể khi nào.Nhưng chắc chắn em sẽ ghé bà Phi vì nhà ngoại em cũng ở Phú nhuận.Chúc chị và gia đình những ngày cuối tuần vui vẻ.

therese.asia

therese.asia
Cuộn len rất to
Cuộn len rất to
Chào MDXN, vui lòng cho mình hỏi, sợi chenille có móc thú bông được không, có mềm không? MDXN xem hình này nhé http://cgi.ebay.com/Bone-Olefin-Chenille-Yarn-4-skeins-1000-ypp-1-pound_W0QQitemZ220619490123QQcategoryZ36589QQcmdZViewItemQQ_trksidZp3286.m7QQ_trkparmsZalgo%3DLVI%26itu%3DUCI%26otn%3D3%26po%3DLVI%26ps%3D63%26clkid%3D6576362898420434271
Rất cám ơn.

mua_dong_xa_nha

mua_dong_xa_nha
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
therese1253 đã viết:Chào MDXN, vui lòng cho mình hỏi, sợi chenille có móc thú bông được không, có mềm không? MDXN xem hình này nhé http://cgi.ebay.com/Bone-Olefin-Chenille-Yarn-4-skeins-1000-ypp-1-pound_W0QQitemZ220619490123QQcategoryZ36589QQcmdZViewItemQQ_trksidZp3286.m7QQ_trkparmsZalgo%3DLVI%26itu%3DUCI%26otn%3D3%26po%3DLVI%26ps%3D63%26clkid%3D6576362898420434271
Rất cám ơn.
Em chào chị.Em có biết sơ qua loại sợi này.Em nghĩ là nếu để móc thú thì có lẽ không ổn lắm vì sợi dẹp nên em sợ khi móc sẽ bị quăn lại nếu mình móc chặt tay.Cái này em thấy họ thường dùng đan khăn hoặc áo thì phải-vì nhìn hình đôi khi chưa chắc đã đúng như em nghĩ.Tuy nhiên em thấy giá như vậy cũng không có mắc quá nên chị cứ thử mua đi,móc thú không được thì mình đan cái khác .Hơn nữa mua onlineshop mình trả lại được mà chị.Tính em hay mua linh tinh,em mua cả đống các loại giờ vứt lỏng chỏng nên giờ xúi chị mua xin phép trưng bày sản phẩm - Page 8 935434 xin phép trưng bày sản phẩm - Page 8 935434 xin phép trưng bày sản phẩm - Page 8 935434 Chị đừng nghe em nhé,hihi.

therese.asia

therese.asia
Cuộn len rất to
Cuộn len rất to
Thanks MDXN, mình thấy nó trên ebay trông nó có vẽ mềm mại, vì mình nghi nó là len đan máy thôi, mình cũng vậy thích thì mua cả đống đến giờ móc lung tung vẩn chưa hết mà đã muốn mua nữa, đúng là đói con mắt he he.
Chúc em vui khoẻ

mua_dong_xa_nha

mua_dong_xa_nha
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Mdxn cuối cùng cũng đã xong một cái túi xinh xinh cho con gái diện.Ngắm nghía hết các mẫu,mẫu nào cũng đẹp mà khả năng thì có hạn về vụ túi xách nên đành chọn hình dáng đơn giản nhất.Mong chị em cứ phê bình nhé.Cám ơn chị em nhiều.
xin phép trưng bày sản phẩm - Page 8 080820102000
Cái quai túi có nhồi sơ bông cho tròn đấy ạ.Chúc chị em vui khỏe.

cuộnlenbé

cuộnlenbé
Cuộn len vừa vừa
Cuộn len vừa vừa
wow, chi mdxn ơi chị móc túi đẹp quá.hôm bữa vào nhà chì thấy chị có nói đến việc làm túi nên em chờ để coi đấy,cho em nói lại lần nữa đẹp quá chị ạ

Mebean

Cuộn len to
Cuộn len to
Chào chị, sản phẩm của chị đẹp quá, sản phẩm của em đang dang dở vì mới được một nửa thôi ạ.

therese.asia

therese.asia
Cuộn len rất to
Cuộn len rất to
Hi Muadongxanha,
Mình trông chờ bạn mãi mà không thấy tăm hơi của MDXN đâu cả, bạn có khoẻ không?
Bạn xem lại giúp mình chart của mẩu thú bông M098 , mẩu con thú màu nâu dưới con thỏ. chart của nó thiếu trang 28 (chart3), chart 3 và 4 bạn up 2 lần. Mình làm đến tummy and cheeks rồi bị bí, mình vẫn làm tiếp chân tay.
Mong tin bạn nhé, chúc bạn vui khoẻ.

Băng Tâm

Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Em chào chị ! Lâu em ko vào DD nhà chị nhiều tác phẩm đẹp quá ! Chị post bên mục thú bông nhiều mẫu đẹp ghê ! Em cũng đang tìm mua 1 số len để móc thú to như chị nè! Mà chỗ em len ko được đẹp móc lên bị xù quá ! Sau này em nhờ chị chỉ giúp em chart tiếng Anh nha chị ! Em chưa móc chart tiếng Anh bao giờ nên thấy khó quá! Em chúc chị cùng gia đình thật nhiều sức khỏe và nhiều niềm vui nha chị!

thuha09

thuha09
Cuộn len to
Cuộn len to
Chào em!
Lúc này em khỏe kg ,bận lắm sao mà kg vào dd chia sẻ với các chị em.Chị nhớ em lắm,mong em sớm quay về dd nha.Chị đã hoàn thành 12 con gấu trong năm,mẩu do em đem về dd đó.Chị móc được cũng nhờ từ em,em đã chịu khó giúp chị từ những căn bản đầu tiên về chát tiếng Anh,nên chị mới hiểu được và làm được.Cám ơn em nhiều lắm,mong sớm gặp lại em trên dd,chúc em và gia đình mạnh khỏe.Thân

apricot

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Chị @mua_dong_xa_nha ơi, chị làm đẹp quá, sao em nhìn chart mà không biết móc thế nào hết.
chị chỉ em với.

mangtay

mangtay
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
CHỊ ƠI, EM THÍCH GIỎ CỦA CHỊ LÀM LẮM. EM ĐỌC CHART HOÀI MÀ KHÔNG HIỂU, CHI CHỈ EM VỚI, CẢ QUAI NỮA NHA CHỊ. TIỆN THỂ CHỊ CHO EM HỎI CÁCH LÀM CỨNG SẢN PHẨM BẰNG GELETININE BỘT VỚI .CẢM ƠN CHI NHIỀU.

dngthuy

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
mua_dong_xa_nha đã viết:Cám ơn B T nhiều,chị hay thích móc mấy đồ khủng,to một chút để còn ôm...Còn đây là kết quả của một tuần đánh vật với chart tiếng Anh
xin phép trưng bày sản phẩm - Page 8 010520101710
và nhìn phía lưng
xin phép trưng bày sản phẩm - Page 8 010520101712
con này thì gọi là khủng hổ luôn,khi ngồi là 38 cm,móc hết 140gr len màu cam,nâu và vàng thì ít thôi,kim móc 3,5mm.Cuối cùng chúc chị em đan móc đều tay.
Chị ơi, em xem các mẫu trong nhà của chị thì cảm thấy ngưỡng mộ chị quá. Em có đứa cháu 9 tháng tuổi cọp nên mơ ước móc cho bé 1 chú cọp Disney xinh xắn giống chị. Khổ nỗi em chưa từng móc thú nên không có kinh nghiệm gì hết, chị cho em chút kinh nghiệm móc chú cọp này nha (nhất là phần lắp ráp, phần bông thì sử dụng loại nào vậy chị). Em gà lắm mong chị giúp đỡ em hoàn thành mơ ước nha chị. Em cám ơn chị nhiều lắm.

leloan_yersin

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
mua_dong_xa_nha đã viết:
Em chào chị,cám ơn chị đã ghé thăm và chấm điểm cho em,em mời chị ly cafe nhé xin phép trưng bày sản phẩm - Page 8 49893 .Chart của mickey em sẽ up bên mẫu thú bông,vì nó dài lắm.Còn móc nó cụ thể thì em sẽ viết sau một chút nha chị.Vịt donal em cũng có,nhưng em lại chót bắt tay vào làm con lợn disney mất rồi,up lên lỡ chị hỏi móc thế nào em không biết để trả lời.Chị chịu khó chờ em khoảng 2 ngày,em xong con lợn đó thì sẽ bắt tay vào làm con vịt donal cùng chị nghe,khi đó em up lên sau,được không chị. Chúc chị và gia đình mạnh khỏe.
chị ui,
E mê thú của chị rồi,
chị cho e theo học chị quá.
chi cho e xin yahoo hay mail cua chị dược ko, co gi e xin chart.
leloan_yersin@yahoo.com.vn

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 8 trong tổng số 9 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9  Next