Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next

Bạn thường đan theo chart hướng dẫn nào?

Bạn thường đan theo chart chữ hay chart hình? - Page 2 Vote_lcap25%Bạn thường đan theo chart chữ hay chart hình? - Page 2 Vote_rcap 25% [ 66 ]
Bạn thường đan theo chart chữ hay chart hình? - Page 2 Vote_lcap37%Bạn thường đan theo chart chữ hay chart hình? - Page 2 Vote_rcap 37% [ 97 ]
Bạn thường đan theo chart chữ hay chart hình? - Page 2 Vote_lcap21%Bạn thường đan theo chart chữ hay chart hình? - Page 2 Vote_rcap 21% [ 54 ]
Bạn thường đan theo chart chữ hay chart hình? - Page 2 Vote_lcap2%Bạn thường đan theo chart chữ hay chart hình? - Page 2 Vote_rcap 2% [ 6 ]
Bạn thường đan theo chart chữ hay chart hình? - Page 2 Vote_lcap15%Bạn thường đan theo chart chữ hay chart hình? - Page 2 Vote_rcap 15% [ 38 ]
Tổng số bầu chọn : 261

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 3 trang]

Mebean

Cuộn len to
Cuộn len to
Vì tiếng Anh kém nên mình thích chart hình he he

augustin

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Mình cũng bầu cho chart chữ 1 phiếu, chart
hình đúng là nhiều khi bị rối và nhìn không rõ (có thể do mắt mình kém),
chart chữ có tên của mũi đan, nếu mình chưa biết có thể tra tìm để học
dễ hơn.

nam&sayuri&sarina

nam&sayuri&sarina
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
em là thành viên mói..em thấy chart hình dẽ làm hon ...chát chũ thì em bó tay

Miki Trần

Miki Trần
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
em thì thấy chart hình dễ hiểu hơn đối với người mới "vào nghề" lại hay học lóm như em Bạn thường đan theo chart chữ hay chart hình? - Page 2 935434

Q.2angel

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
theo em thì chart hình dễ sử dụng hơn, mình có thể hình dung ra được hình dáng của sản phẩm, hix, còn chart hình thì phải ngồi đoán già đoán non. Bạn thường đan theo chart chữ hay chart hình? - Page 2 407501

NAN

Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
NAN cũng thích chart hình hơn là chart chữ . Smile

dt0610

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
mình ak
đan thì thik chart chữ hơn ,mà tiếng việt thôi ,tiếng anh thì po' tay
ko`n móc thì thua đọc hok ra Bạn thường đan theo chart chữ hay chart hình? - Page 2 870103
Mình nghĩ móc mà có chart tiếng việt thì khoẻ bjk mấy Bạn thường đan theo chart chữ hay chart hình? - Page 2 22578

pmv1012

pmv1012
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
em thích làm theo chart hình hơn, ở đâu cũng làm dc Smile

bé mi

bé mi
Cuộn len vừa vừa
Cuộn len vừa vừa
em cũng chart hình giốn pmv...he he

pmv1012

pmv1012
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
bé mi đã viết:em cũng chart hình giốn pmv...he he

chị em mình giống nhau mà ^^

shim kedo

shim kedo
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
chart chữ hay chart hình em đều đọc được, nhưng nếu là đan thì em thích chart hình hơn, còn móc thì thích chart chữ ^^

thimau

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Em thích chart chữ hơn, nhưng chart bằng tiếng Anh thôi chứ các thứ tiếng khác thì em chịu, kể cả tiếng Việt cũng khó hiểu lắm.
Nhưng nếu có cả hình cả chữ thì càng tốt, vừa dễ hiểu vừa dễ hình dung ra sản phẩm Razz

dongmy

dongmy
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
em cũng thích chart hình hơn. Nhưng mà theo em thì chart hình của loại móc khó làm hơn là đan.

Rùa bé bự

Rùa bé bự
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Em mới tập đan, có thể đọc chart chữ lẫn chart hình nhưng loại dễ thôi...^^...Em vẫn thích đọc chart bằng Tiếng Việt hơn ạ!

rua len

rua len
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
pmv1012 đã viết:

chị em mình giống nhau mà ^^
e cung thich chart hinh, Razz

nguyen le xuan hoa

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
[color=green]chart chữ hay chart hình gì mà chẳng được, bởi vì mình đâu có sợ tiếng Anh đâu mà lo, Wink

ngthuy

Cuộn len to
Cuộn len to
chart hình hay chử mình đều đọc được nhưng nếu chát đan bằng chử đọc khó hơn dù sao mình vẫn thích chát hình hơn nhìn vào là có thể đọc được rồi

Su-Tin

Su-Tin
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Các chị ơi em mới tham gia diễn đàn, em cũng mới biết móc sơ sơ thôi. Các chị chỉ dùm em cách đọc chart với, các kí hiệu trong chart nữa được ko ạ
Em cảm ơn trước nha

yishun

yishun
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Su-Tin đã viết:Các chị ơi em mới tham gia diễn đàn, em cũng mới biết móc sơ sơ thôi. Các chị chỉ dùm em cách đọc chart với, các kí hiệu trong chart nữa được ko ạ
Em cảm ơn trước nha
ban vao day tham khao ne :http://www.danmoc.net/t32-topic#2111

luna

luna
Cuộn len rất to
Cuộn len rất to
Mình thích đọc chát hình hay nhìn mẫu rồi tự biên tự diễn chứ chát chữ thì k đủ can đảm, thời gian để đọc mà làm đâu

Su-Tin

Su-Tin
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Cảm ơn các chị rất nhiều

therese.asia

therese.asia
Cuộn len rất to
Cuộn len rất to
Mình thấy chart hình đa số là của Nhật, Tàu mình thì không đọc được nên phải đoán mò. chart chữ thì thích nhất.

http://www.myhobby.vn

luc_tuyet_ky

luc_tuyet_ky
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Chart hình thông thường thì em đọc được và thích đọc hơn, còn những mẫu đan khó và phức tạp thì chữ hay hình gì em cũng ko biết tuốt ạSad Có một số ký hiệu ít gặp cực, nhìn vào mấy cái đấy em cũng hơi loạn loạn affraid

linh.lan

linh.lan
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Mình tìm mẫu móc mới cứ phải tìm chart hình, chữ thì coi như không biết gì luôn. Nhìn hình dễ hơn nhiều vì ngay khi chưa ra sản phẩm thì nhìn hình đã hình dung được hình thù của nó khi hòan thành rùi, và trong quá trình móc mình cũng biết được là mình làm đúng hay sai nữa. Tài liệu tiếng Anh, Pháp đa số là chart chữ, chán thế không biết ... Sad

nhatanhpham

nhatanhpham
Cuộn len vừa vừa
Cuộn len vừa vừa
Mình thường dùng chart hình hoặc tự chế biến. Do sản phẩm hình thành phụ thuộc vào loại len sợi đan móc nên phải biến tấu một chút. Có lần móc 1 chiếc nón cho em bé theo y bon sách nhưng chỉ vừa đầu chú chó chihuahua. Smile

http://hoatay.net

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 3 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next