Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : 1, 2  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 2 trang]

1Vui Vịt lạch bạch :P 1/8/2009, 00:58

vitcon_pro

vitcon_pro
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Thân xin chào các anh các chị, các cô các chú, các ông các bà, cùng toàn thể các em...Bây giờ là 12h55AM, hihi, do tội ngủ ngày nên giờ vẫn k thể nào ngủ được. Em mới đăng kí member, cũng biết móc chút ít, mong mọi người chỉ bảo thêm ạ love1

Giờ cũng khuya rồi, cũng k còn ai onl nữa, em post vài mẫu nho nhỏ xin làm quen với mọi người ạ 🆒

Một bé rùa nhỏ, chỉ nằm gọn trong lòng bàn tay thôi ạ happy1

Vịt lạch bạch :P P9iiseiscbpdt5j4bjfe

Thêm ông rùa nữa này, ông này trong hình trông vậy thôi, chứ thực ra xí lắm lắm, nhìn vui cực :pf26:
Vịt lạch bạch :P Voz3sy6z4tvif8zrorb

Thêm 1 nàng túi treo trước tủ quần áo nhé ^^!! Cái này làm len tận dụng ấy ạ, nên các chị thấy nó chẳng ra màu sắc hình thù với tone màu nào cả :pf27:

Vịt lạch bạch :P 96fs6gkt1ksyl47emja9

2Vui Re: Vịt lạch bạch :P 1/8/2009, 12:34

MoonMBT

MoonMBT
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Mừng nhà mới của Vitcon_pro nhé. :bball:

3Vui Re: Vịt lạch bạch :P 1/8/2009, 13:08

Pumpkin

Pumpkin
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Mừng nhà mới của chị vitcon_pro happy1 . Sp của chị đẹp lắm, em thích nhất là bé rùa í :pf26:

4Vui Re: Vịt lạch bạch :P 1/8/2009, 13:12

Thuy Hoa

Thuy Hoa
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Chúc mừng vitcon có nhà mới!

5Vui Re: Vịt lạch bạch :P 1/8/2009, 13:33

phuthuylon

phuthuylon
Người điều hành Box Móc
Người điều hành Box Móc
em nhận ra chị. nhìn sản phẩm biết mặt. chúc nhà mới.... love1

6Vui Re: Vịt lạch bạch :P 1/8/2009, 20:31

vitcon_pro

vitcon_pro
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Cảm ơn mọi người nhé ^^!!
@phuthuylon: Chắc do vịt show hàng lung tung nên nhận ra hả. Mà e nhận ra chị ở đâu vậy Razz

7Vui Re: Vịt lạch bạch :P 1/8/2009, 20:49

vitcon_pro

vitcon_pro
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Hihi, tình hình là đã có người nhận ra tớ là ai. Tớ cũng chẳng biết đằng ấy là ai, nên thôi kệ. Lỡ show rồi thì e show nốt vài sp nữa ạ happy2

Một tên chuột béo + hoa sen rất chi là lãng mạn nhé ^^!!
Vịt lạch bạch :P 0023a4

Vịt lạch bạch :P 0023a7

Tiếp theo là túi đựng di động +móc di động nhỏ xíu hình con rùa, cái này móc bặng sơiị cotton VN nhé

Vịt lạch bạch :P Evav2qduogutuvekd3x

Vịt lạch bạch :P N1gftbnamlca0nhlotyp

Bây giờ thì to hơn 1 tí nhé 🆒

Áo bolero, hình như tỏng dđ mình cũng có chart áo này thì fải Smile

Vịt lạch bạch :P Nzmf6g72dfqdvq588nl

Vịt lạch bạch :P T28tghcmlwsa33hsok5g

Được sửa bởi vitcon_pro ngày 10/5/2010, 15:13; sửa lần 1.

8Vui Re: Vịt lạch bạch :P 1/8/2009, 21:01

vuonglan19

Cuộn len vừa vừa
Cuộn len vừa vừa
Chúc mừng nhà mới của Vitcon nha!!! party2
Các sản phẩm của em thiệt là dễ thương!!! Người mẫu cũng dễ thương nữa!!! happy1
Hình như em cũng là member ở HTT đúng không nè, chị cũng từng xem qua sản phẩm của em ở bên đó, chị cũng dự định xin chart áo màu đỏ này lúc xem bên HTT, vậy sẵn tiện em qua đây rồi thì cho chị biết luôn nha. Cám ơn em nhiều nhiều.

9Vui Re: Vịt lạch bạch :P 1/8/2009, 21:47

vitcon_pro

vitcon_pro
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
vuonglan19 đã viết:Chúc mừng nhà mới của Vitcon nha!!! party2
Các sản phẩm của em thiệt là dễ thương!!! Người mẫu cũng dễ thương nữa!!! happy1
Hình như em cũng là member ở HTT đúng không nè, chị cũng từng xem qua sản phẩm của em ở bên đó, chị cũng dự định xin chart áo màu đỏ này lúc xem bên HTT, vậy sẵn tiện em qua đây rồi thì cho chị biết luôn nha. Cám ơn em nhiều nhiều.

Dạ, hi, thêm 1 giang hồ nhận diện Razz
Chart áo đỏ của e có trong dđ mình đó chị. Hình như trong đấy áo có màu trắng. Chị tìm lại thử trong topic áo váy ấy. Tìm k thấy thì pm lại cho e nhé love1

10Vui Re: Vịt lạch bạch :P 1/8/2009, 21:57

phuthuylon

phuthuylon
Người điều hành Box Móc
Người điều hành Box Móc
em cũng đang định móc cái áo đỏ đây. mà chart nhìn ko rõ. có gì em làm thử chị giúp em nha

11Vui Re: Vịt lạch bạch :P 1/8/2009, 22:07

vitcon_pro

vitcon_pro
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Vịt cũng vớ fải cái chart mờ, vừa làm vừa đoán chart. Hôm trước tìm được chart rõ hơn mà ném đâu mất tiêu rồi ấy. Để hồi tìm lại thử. Mà phuthuylon cứ làm đi, chỗ nào k rõ cứ hỏi, vịt biết sẽ trả lời ^^!!

12Vui Re: Vịt lạch bạch :P 2/8/2009, 19:12

manylam

manylam
Giải nhì đan móc Hè 2009
Giải nhì đan móc Hè 2009
hehe :bball: , chị cũng nhận ra em rồi nhé, chúc mừng nhà mới nha

http://vn.myblog.yahoo.com/many1972002

13Vui Re: Vịt lạch bạch :P 8/8/2009, 18:24

vitcon_pro

vitcon_pro
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Ôi giang hồ quá, em có mần chi đâu mà mấy chị nhận dạng cả hết thế này ^^!!
Vậy thì có bao nhiêu e mang show luôn nhé. Em đang làm 1 túi xách + 1 áo bolero (không biết khi nào mới xong) hy vọng sẽ sớm sớm hoàn thành để mà còn mang khoe nữa chứ ạ Razz

Balo này, cái này e vẫn chưa lót vải, vậy mà cứ mang đi học hoài, chắc đến khi nó rạn ra rồi mới chịu Sad
Vịt lạch bạch :P Cats

Vịt lạch bạch :P 5335_1073360403221_1502515601_30174864_1742607_n

Khuyến mãi luôn người mẫu ^^!!
Vịt lạch bạch :P Fjd10

Vịt lạch bạch :P Fjd5

Găng tay mùa đông. Ấm áp và mềm mại lắm
Vịt lạch bạch :P 7973pbwlh45l5eu3lk2

Cái khăn vịt kết nhất từ trước đến giờ (nhưng mừ nó đi rồi, hok ở với vịt nữa Sad()
show luôn cả người mẫu xịn lẫn mẫu amateur Razz
Vịt lạch bạch :P Ndwtqscmdhgfcgsjx59

14Vui Re: Vịt lạch bạch :P 9/8/2009, 09:40

phuthuylon

phuthuylon
Người điều hành Box Móc
Người điều hành Box Móc
xinh nhỉ? chị teen ghê!!!! sở thích tự chụp hình giống em..... 🆒

15Vui Re: Vịt lạch bạch :P 9/8/2009, 20:05

vitcon_pro

vitcon_pro
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Hi, hết teen rồi e ơi. Nhưng mừ vẫn thích chụp hình Smile

16Vui Re: Vịt lạch bạch :P 11/8/2009, 11:08

NMN91

NMN91
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
hjx cho em hỏi con rùa là móc hả chị hay là đan chị cho em chart nhé?hjhj
Thấy nhà nào cũng sp móc hết ak em chỉ bít đan thui. Thế này phải học móc mới đc Smile. Chị có đan nhìu hem post lên cho mn xem đi hihi

17Vui Re: Vịt lạch bạch :P 11/8/2009, 11:50

vitcon_pro

vitcon_pro
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Con rùa đó chị móc đó. Chị thích móc hơn. Đan lâu lắm, chị k có đủ kiên nhẫn để làm hết sản phẩm e ah. Trước kia thì chị hay đan hơn, nhưng sp chủ yếu là khăn quàng. Toàn làm xong tặng bạn hết, còn mấy cái cùi cùi giữ lại cho vui thôi

Vịt lạch bạch :P Umwoadnts7s4wj2mlcuu

Có cái khăn này vịt làm mất 3 ngày Sad, khăn đan 5 thừng, một mặt 2 một mặt 3 thừng Smile nhưng mừ cái này chụp k rõ hoa văn j hết Smile
Vịt lạch bạch :P Yzpc709nvdj8jrlx7yxo

Cái của vịt giống cái này, mượn tạm hình của 1 chị bên HTT happy1
Vịt lạch bạch :P 0xiop8jdix23g4jjy7hc

Có mấy mẫu khăn đẹp và cũng cầu kì mà tặng cho bạn rồi, cũng chưa chụp hình lại nên k thể up lên cho mọi người coi đc. Để bữa nào rảnh rảnh nhờ bạn chụp rồi up sau ạ Smile

PS: Chart rùa chị sẽ post bên móc thú bông nhé

18Vui Re: Vịt lạch bạch :P 11/8/2009, 12:39

NMN91

NMN91
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
ui vâng h. Em cám ơn. hjx mấy kỉu khăn này em bít ôy. Thế này phải học moc thôi. Bắt đầu nào. Hihi...

19Vui Re: Vịt lạch bạch :P 11/8/2009, 14:21

Pumpkin

Pumpkin
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Cái balo của chị làm em liên tưởng tới... quảng cáo Bee Line Laughing . Hi hi

20Vui Re: Vịt lạch bạch :P 11/8/2009, 19:30

vitcon_pro

vitcon_pro
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Pumpkin đã viết:Cái balo của chị làm em liên tưởng tới... quảng cáo Bee Line Laughing . Hi hi

Hức hức Sad ai cũng liên tưởng vậy hết e ^^! Nhưng nói chung là độc, ở chỗ c chưa thấy ai dùng cả, mỗi mình có happy1

21Vui Re: Vịt lạch bạch :P 12/8/2009, 16:32

ngongchandai

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
cha`, seo cái nào cũng dzễ xương nhỉ. Mình thích mấy cu rùa. hehe. Mà vitcon moc bằng len gì mà nhìn nó lông lonh nhỉ? chỉ NCD với. Thanks
Còn cái balo vàng vàng, đen đen của Vitcon, hãng bee line mà thấy thế nào cũng mua bản quyền để quảng cáo hay làm quà khuyến mãi cho mà xem.hihi

22Vui Re: Vịt lạch bạch :P 13/8/2009, 10:55

vitcon_pro

vitcon_pro
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
ngongchandai đã viết:cha`, seo cái nào cũng dzễ xương nhỉ. Mình thích mấy cu rùa. hehe. Mà vitcon moc bằng len gì mà nhìn nó lông lonh nhỉ? chỉ NCD với. Thanks
Còn cái balo vàng vàng, đen đen của Vitcon, hãng bee line mà thấy thế nào cũng mua bản quyền để quảng cáo hay làm quà khuyến mãi cho mà xem.hihi

Ku rùa nhỏ vịt móc bằng len xù TQ ấy, còn cụ rùa lớn tớ móc bằng len trơn TQ (dùng len thừa còn lại ấy mà Razz)
Thật sự cái balo ấy là sự trùng hợp ngẫu nhiên á. Khi tớ bắt đầu làm thì chưa có cái beeline qc, thế mà mấy ngày sau có xuát hiện, và đến khi tớ làm xong thì vàng đen lại là 1 con sốt của beeline Sad

23Vui Re: Vịt lạch bạch :P 18/8/2009, 11:57

bunny96

bunny96
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Em nhìn cái bikini là biết chị là ai rồi.Hi.Chị cho em xin chart cái ba lô được ko ạ. Em kết nó quá. Em hứa là sẽ làm bằng màu khác để không đụng hàng với chị đâu.
P/s: em với chị cùng quê đấy ạ. Nhà nội em ở Tống Phước Phổ. Nhà chị ở đâu vậy?

24Vui Re: Vịt lạch bạch :P 21/8/2009, 16:02

pipipi

pipipi
Đã bị khóa nick
ui!khéo quá

25Vui Re: Vịt lạch bạch :P 31/8/2009, 10:10

vitcon_pro

vitcon_pro
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
bunny96 đã viết:Em nhìn cái bikini là biết chị là ai rồi.Hi.Chị cho em xin chart cái ba lô được ko ạ. Em kết nó quá. Em hứa là sẽ làm bằng màu khác để không đụng hàng với chị đâu.
P/s: em với chị cùng quê đấy ạ. Nhà nội em ở Tống Phước Phổ. Nhà chị ở đâu vậy?

hi e. Tổng Phước Pho^ la ở đâi e ^^!! Chị ở Đà Nẵng cơ

Chart balo đây, cái này của mấy chị bên HTT post lên đấy
Vịt lạch bạch :P PG14

Chart
Vịt lạch bạch :P PG15

Đơn giản fai k nè.
Dạo nay bận nhiều việc cũng chẳng có thời gian chăm chut cho nha của mình nữa Smile

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : 1, 2  Next