Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

mayha

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Tình hình là em đang muốn móc một cái mũ len cho ông bà nội của mình, nhưng không tìm được mẫu nào dành cho người lớn tuổi mà có chart hay hướng dẫn cả, nhà mình giúp em với được không ạ. em cũng đang cần gấp gấp lắm ạ...

Cảm ơn cả nhà nhiều nhiều lắm!!!

therese.asia

therese.asia
Cuộn len rất to
Cuộn len rất to
Em vào box mẩu móc tìm mẩu nào hợp với khả năng, mẩu đâu có phân biệt già trẻ đâu em, em chỉ chọn màu len cho hợp tuổi già là được.
Màu hợp người già là màu nâu, xám, đỏ đậm, đen hay xanh đen...

http://www.myhobby.vn

mayha

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
dạ, em cảm ơn chị ạ. em đã có xem qua mục đó rồi. nhưng vẫn chưa thấy cái nào ưng ý cả chị ạ. buồn ghê vậy đó Sad

congchuaxu34

Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
mayha đã viết:dạ, em cảm ơn chị ạ. em đã có xem qua mục đó rồi. nhưng vẫn chưa thấy cái nào ưng ý cả chị ạ. buồn ghê vậy đó Sad
hôm trước tớ có làm cho mẹ và bác tớ 2 mũ theo mẫu này nè, nhưng người già nên chọn màu mận chín và màu nâu xám thôi, cái này cho e bé nên màu sáng

CẢ NHÀ EM, GIÚP EM VỚI.... :-( 314_zps7811d238

mayha

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
đẹp quá congchuaxu34 à, bạn có chart hướng dẫn mẫu này ko, cho mình xin với nhé.

congchuaxu34

Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
mayha đã viết:đẹp quá congchuaxu34 à, bạn có chart hướng dẫn mẫu này ko, cho mình xin với nhé.
bạn xem link này nhé, tớ kém phần diễn đạt lắm

https://www.dan-moc.net/t2450p30-topic

Còn phần bo bên dưới móc theo kiểu hoa văn nan tre, vào google search có video đấy

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]