Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

thanhbachspkt

thanhbachspkt
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Pumpkin ơi, chị đang thèm bánh ngọt nè, nhìn mấy cái bánh của em mời mà... thèm khủng khiếp :pf39: ( chị đang giảm cân).Chị thành hươu cao cổ rồi, mời em uống trà dụ dỗ nè drink ,cho xem sản phẩm đi nha.

Pumpkin

Pumpkin
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
thanhbachspkt đã viết:Pumpkin ơi, chị đang thèm bánh ngọt nè, nhìn mấy cái bánh của em mời mà... thèm khủng khiếp :pf39: ( chị đang giảm cân).Chị thành hươu cao cổ rồi, mời em uống trà dụ dỗ nè drink ,cho xem sản phẩm đi nha.

Nếu vậy thì chị chịu khó... cho cổ dài ra thêm chút xíu nha chị :pf29: . Lúc hè thì em lo chơi bời lêu lổng, đến khi vào năm học rồi thì đành chịu thôi! Thầy cô năm nay khó quá, ai bước vào lớp cũng phán 1 câu xanh rờn" Mấy anh chị lớn rồi, loạng quạng tui cho vào SDB ráng chịu" :pf38: . Rồi còn bao nhiêu là thứ, trừ diểm KT, làm kiểm điểm, báo PH... Mà thầy cô nói là làm thật chứ không phải hù :pf33: , lớp em có nhiều bạn bị rồi nên em chỉ dám len dd chút xíu thôi. Chiều nay 4h15 em đi học thêm rồi mà giờ em còn chưa làm bài nữa :pf41:

Rosa

Rosa
Người điều hành diễn đàn
Người điều hành diễn đàn
Ây da các chị hùa vào bắt nạt Pumkin nhá. Các chị tha cho em nó học hành, đừng có dụ dỗ đan móc vậy chứ nherang . Pumpkin ơi em cứ học cho tốt đi, chưa cần khoe sp liền đâu, lâu lâu vào đây khen sản phẩm của các chị vài câu là vui rồi.

http://www.danmoc.net

Pumpkin

Pumpkin
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Hic hic, chị Rosa nói em mới để ý đó nha! Đúng là Pumpkin còn đi học nên cứ đầu năm là toàn bộ đan móc may thêu gì cũng gác lại hết Crying or Very sad . Đến cả việc nhà mà em cũng không làm luôn Laughing . Mẹ em suốt ngày ca" con gái gì mà không mó tay vào việc nhà, suốt ngày đan đan móc móc" 👅

Thôi thì không có sp thì Pumpkin đem bánh lên mời mấy chị tiếp nha :pf36:

Lần này uống thêm trà cho đỡ ngán :pf28:

Nhà mới của Pumpkin^_^ - Page 2 Untitled2

Măm măm

Nhà mới của Pumpkin^_^ - Page 2 TL3

Mấy chị ơi, có ai thấy bánh này quen không? :pf29:

thanhbachspkt

thanhbachspkt
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Chúc em 1 năm mới học thật tốt nha. number1 Chị đi dạy nên hiểu lắm lắm, thầy cô nào cũng muốn học trò học môn của mình tốt nhất nên bài tập là.... bao la.Thôi kệ, để chị có cổ cao nhìn mới... sang. :pf29:

Pumpkin

Pumpkin
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
thanhbachspkt đã viết:Chúc em 1 năm mới học thật tốt nha. number1 Chị đi dạy nên hiểu lắm lắm, thầy cô nào cũng muốn học trò học môn của mình tốt nhất nên bài tập là.... bao la.Thôi kệ, để chị có cổ cao nhìn mới... sang. :pf29:

Hic, sao thầy cô không nghĩ tới cảnh HS è cổ làm BT suốt năm học vậy :pf38: ? Mới đầu năm mà em đã làm BT muốn gãy tay rồi :pf33:

thanhbachspkt

thanhbachspkt
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Thì thầy cô cũng từng là học trò mà, nhưng vì lâu quá nên...quên thời đau khổ ngày xưa đó. Em học giỏi đi, mai mốt có làm cô giáo sẽ nghĩ khác hà! Razz cố gắng, cố gắng 🆒.

Pumpkin

Pumpkin
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Không những BT nhiều mà điểm cũng khá là... kinh khủng khiếp nữa Razz . Đây là bằng chứng nè chị

Bài TH công nghệ đầu tiên của lớp em, lấy điểm hệ số 2 mà cả lớp 2 bài điểm 10, 13 bài dưới TB, 30 bài 0 điểm confused1 .

Sẵn đây em hỏi mấy chị đang học cấp 2 hoặc đầu cấp 3 chút nha 👅 ! Có ai có kinh nghiệm vẽ bản vẽ kĩ thuật không vậy mấy chị? Chỉ giùm em nha :pf25:

( em hỏi ngoài lề chút xíu để gỡ điểm, chị Rosa thương tình nghĩ tới điểm của em mà đừng xoá bài em nha chị :pf29: )

thanhbachspkt

thanhbachspkt
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Vẽ bản vẽ kỹ thuật là vẽ các hình chiếu đứng, chiếu bằng, ... phải không em? :confused2:

Pumpkin

Pumpkin
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
dạ, nó đó chị. Bài thực hành số 1 cho kết quả thảm hại :silent:

thanhbachspkt

thanhbachspkt
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
em đang trên mạng hả? vào yahoo mesenger chỉ em mình 8 nha, ở đây Rosa :pf35: . nick chị cũng là thanhbachspkt@yahoo.com.

Pumpkin

Pumpkin
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Hic hic, em hay bỏ bê cái nick của em lắm Razz ! Em add nick chị rồi, có gì chị em mình chat nha!

Pumpkin

Pumpkin
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Mấy chị ơi, mấy chị có mẫu túi đựng điện thoại hay móc điện thoại không ạh What a Face ? Tranh thủ ngày mai nghỉ lễ, em phải giải toả hết " cơn nghiện" bị dồn nén lâu ngày mới được :bball: :dan: :kni2: dan2 !

Hôm nay em mới làm bài văn xong, dài cực kì luôn í (hơn 6 trang giấy tập confused1 )! Lại còn sợ hết giờ nên viết ẩu hết cỡ What a Face . Đến bây giờ vẫn còn đau tay :pf25:

inferno

inferno
Cuộn len to
Cuộn len to
Pumkin à em ráng đi, khi qua tuổi học sinh bây giờ sau này nhìn lại sẽ rất hối tiếc đó em. Giờ em chỉ có cắp sách đi học, ko phải lo nghĩ gì, sau này đối diện với cơm áo gạo tiến, việc làm, chồng, con, gồng gánh thêm các thứ không tên khác rồi em sẽ ước gì được ngồi làm bài tập cả ngày như hôm nay thôi.

Pumpkin

Pumpkin
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
inferno đã viết:Pumkin à em ráng đi, khi qua tuổi học sinh bây giờ sau này nhìn lại sẽ rất hối tiếc đó em. Giờ em chỉ có cắp sách đi học, ko phải lo nghĩ gì, sau này đối diện với cơm áo gạo tiến, việc làm, chồng, con, gồng gánh thêm các thứ không tên khác rồi em sẽ ước gì được ngồi làm bài tập cả ngày như hôm nay thôi.

Hi hi, em cũng mong là vậy. Cám ơn chị nhiều nha chị! Nhờ chị mà em đỡ chán hơn nhiều rồi :pf36:

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2