Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 5 trong tổng số 5 trang]

101Nhà của Uyenchi79 - Page 5 Empty Re: Nhà của Uyenchi79 11/1/2011, 13:27

uyenchi79

uyenchi79
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Hơn 10 ngày nay Uyên Chi bận vì học thi bằng lái xe. Giờ mới có thời gian để vào nhà xem sao.

Chi Tramhuong thiệt là khéo qúa đi. Con gái và sản phẩm của chị đều xinh cả. em sẽ học hỏi chị

http://www.duandautu.com

102Nhà của Uyenchi79 - Page 5 Empty Re: Nhà của Uyenchi79 11/1/2011, 13:30

uyenchi79

uyenchi79
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
CUUMAP đã viết:Em là lính mới ^^. E vô tình qua chơi nhà chị, sp của chị đẹp wá, chị khéo tay thật Smile e đan mỗi cái khăn mà chật vật mãi Sad
Cảm ơn CUUMAP đã ghé thăm nhà của Uyên Chi cũng như đã có lời khen động viên Uyenchi.
Mong bạn sẽ có nhiều sản phẩm hay khoe với mọi người để mọi người có thể học hỏi thêm từ bạn

103Nhà của Uyenchi79 - Page 5 Empty Re: Nhà của Uyenchi79 11/1/2011, 15:06

tranhuong76

tranhuong76
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Cảm ơn em đã khen, chị làm xong áo thì vui lắm, đã lâu lắm rồi mới cầm lại kim móc, lúc trước có móc nhưng chỉ tòan móc bao viết và đồ lót bình hoa thôi, đây là cái áo đầu tiên mà chị móc được đó, giờ thì chị mê lắm lắm rồi, thời gian rãnh chỉ dành cho móc thôi. Chúc em thi lấy bằng lái đạt kết quả tốt nhé

104Nhà của Uyenchi79 - Page 5 Empty Re: Nhà của Uyenchi79 12/1/2011, 10:34

uyenchi79

uyenchi79
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Hi..hi lần đầu tiên móc áo mà móc được vậy là qúa ok. Cảm ơn về lời chúc của chị. Nhân đây em cũng xin báo tin vui luôn là em đã thi đậu bằng lái xe rồi.

Khi nào có sản phẩm mới nhớ cho em xem ké tí nha. Em thì bận lắm, 2 con nhỏ và công việc nữa chẳng có thời gian nào dành cho việc móc đan đâu mặc dù rất là thích đấy

105Nhà của Uyenchi79 - Page 5 Empty Re: Nhà của Uyenchi79 12/1/2011, 10:42

uyenchi79

uyenchi79
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
sản phẩm khăn lót ly của Chi đây. Mọi người xem nhé
Nhà của Uyenchi79 - Page 5 Lot%20ly%201

106Nhà của Uyenchi79 - Page 5 Empty Re: Nhà của Uyenchi79 12/1/2011, 11:00

tranhuong76

tranhuong76
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Vậy thì chúc mừng em nhé. Chi biết không từ lúc móc đến giờ chị nhận được đơn đặt hàng nhiều lắm (móc cho con gái, cháu gái, em chồng, rồi đồng nghiệp....) thích quá nhưng không có thời gian, cứ rãnh lúc nào thì việc đầu tiên là nghĩ ngay đến móc, bất kể thời gian sớm, hay tối. Còn đi làm thì lúc nào cũng online trên diễn đàn để nếu có thời gian rãnh thì dạo quanh các nhà xem sản phẩm, rồi tìm len. Nhờ vậy mà chị cảm thấy vui lắm. chị thích nhất là vào nhà của em vì ông xã em vui tính quá, tham gia diễn đàn cùng vợ nữa. Chị đang để dành một bộ sưu tập sản phẩm móc của chị, em yên tâm có sản phẩm nào là chị khoe em liền.

107Nhà của Uyenchi79 - Page 5 Empty Re: Nhà của Uyenchi79 14/1/2011, 03:12

inferno

inferno
Cuộn len to
Cuộn len to
hi, ganh tị với hạnh phúc của chị quá happy1 Ox của chị dễ thương quá. Mr.chồng cụa em không có thông cảm hay quan tâm gì tới sở thích của em đâu. Nhăn nhó hoài chán lắm. Hôm kia vừa xách búa chém bay cái khung thêu của em vì tội thức khuya thêu "lì quá nói hoài không nghe hả?!". Tiêu luôn cả bứa tranh thêu gần xong để treo tết (ta thề ta thù suốt đời). vô nhà chị lại càng tủi Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad

108Nhà của Uyenchi79 - Page 5 Empty Re: Nhà của Uyenchi79 19/1/2011, 09:54

uyenchi79

uyenchi79
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
inferno đã viết:hi, ganh tị với hạnh phúc của chị quá happy1 Ox của chị dễ thương quá. Mr.chồng cụa em không có thông cảm hay quan tâm gì tới sở thích của em đâu. Nhăn nhó hoài chán lắm. Hôm kia vừa xách búa chém bay cái khung thêu của em vì tội thức khuya thêu "lì quá nói hoài không nghe hả?!". Tiêu luôn cả bứa tranh thêu gần xong để treo tết (ta thề ta thù suốt đời). vô nhà chị lại càng tủi Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad

Inferno oi. Đọc xong mấy dòng của Inferno mà thấy thương bạn quá chừng luôn. Nghĩ lại thấy Uyên Chi may mắn ghê, ông xã mà thấy mình đan hay móc gì là hỏi hôm nay em lại sáng tác gì đó, nghe thương lắm hi..hi

Hay inferno kêu gọi ông xã vào nhà của Uyên chi xem thử ox của bạn có thay đổi suy nghĩ k nhé?

Chúc bạn thành công trong việc thuyết phục OX yêu nhé. Và có nhiều sản phẩm mới cho mọi người chiêm ngưỡng nha

109Nhà của Uyenchi79 - Page 5 Empty Re: Nhà của Uyenchi79 19/1/2011, 12:53

thuynhung

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
uyenchi79 đã viết:Cảm ơn bạn đã thích sản phẩm của mình. Mình gởi chart cho bạn đây. Chúc bạn thành công nhé
Nhà của Uyenchi79 - Page 5 Hinhdanmoc
Chị Uyên Chi cho e hỏi cái khăn này mình bắt đầu móc từ đâu hả chị?Có phải mình móc hàng ơ giữa theo chiều dọc trước không? rồi mơí móc mấy hoa văn xung quanh hả chị?

110Nhà của Uyenchi79 - Page 5 Empty Re: Nhà của Uyenchi79 21/1/2011, 16:51

uyenchi79

uyenchi79
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
thuynhung đã viết:
Chị Uyên Chi cho e hỏi cái khăn này mình bắt đầu móc từ đâu hả chị?Có phải mình móc hàng ơ giữa theo chiều dọc trước không? rồi mơí móc mấy hoa văn xung quanh hả chị?

Cảm ơn Thuynhung đã vào xem nhà của Uyênchi.
Trả lời bạn về sản phẩm nhé. Bạn nghĩ đúng rồi đó móc hàng giữa trước nhưng bạn nhớ lưu ý tính theo chu kỳ của 1 bông có bao nhiêu mũi rồi bạn nhân lên số bông mà bạn muốn móc nhé. Chúc bạn thành công

111Nhà của Uyenchi79 - Page 5 Empty Re: Nhà của Uyenchi79 21/1/2011, 22:26

tranhuong76

tranhuong76
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Uyên chi ơi, chị vừa móc được cái khăn tặng bé em làm chung và cái túi đựng điện thoại,không biết khoe ai nên post lên khoe em nè, tết sắp tới rồi nên đành gác đam mê móc qua một bên vì còn chuẩn bị tết nữa, nhưng cố gắng nén cơn ghiền thôi
Nhà của Uyenchi79 - Page 5 14012011003
Nhà của Uyenchi79 - Page 5 17012011003

112Nhà của Uyenchi79 - Page 5 Empty Re: Nhà của Uyenchi79 22/1/2011, 00:08

tranhuong76

tranhuong76
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
khoe em thêm cái măng đô cài tóc tông cùng tông với cái áo đầm xanh nè, chị mới vừa làm xong tức thời. Thông cảm nha, chị chưa có khả năng làm nhà riêng cho mình nên post qua nhà em, chủ yếu là khoe với em thôi hihi
Nhà của Uyenchi79 - Page 5 22012011
Nhà của Uyenchi79 - Page 5 22012011001

113Nhà của Uyenchi79 - Page 5 Empty Re: Nhà của Uyenchi79 24/1/2011, 10:15

uyenchi79

uyenchi79
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
[quote="tranhuong76"]khoe em thêm cái măng đô cài tóc tông cùng tông với cái áo đầm xanh nè, chị mới vừa làm xong tức thời. Thông cảm nha, chị chưa có khả năng làm nhà riêng cho mình nên post qua nhà em, chủ yếu là khoe với em thôi hihi

Chà chà thừa thắng xông lên dữ dzậy ta ơi. Cho ra hàng loạt sản phẩm luôn, ghê nhỉ?

Mấy sản phẩm nhỏ rất đáng yêu em cũng thích móc những sản phẩm nhỏ như mũ, khăn quàng cổ, túi đựng giấy,khăn lót ly , khăn lót bình hoa. em mới móc 1 cái khăn lót bình hoa tối qua, nhưng chưa chụp để chụp rồi khoe với chị sau nghen.

Chuẩn bị tết nhanh nhanh rồi có thời gian mà đan móc nhé.

114Nhà của Uyenchi79 - Page 5 Empty Re: Nhà của Uyenchi79 20/10/2011, 12:11

binhyennhe

binhyennhe
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
uyenchi79 đã viết:Mình lên diễn đàn thấy các bạn đan đẹp quá, mình cũng máu lên đan 1 cái khăn nhưng nói thiệt là mình chỉ biết những mũi móc cơ bản thôi. Mình up lên cho các bạn xem. Mong là đừng chê mình nhé...
Nhà của Uyenchi79 - Page 5 DSCF3589

Nhà của Uyenchi79 - Page 5 DSCF3591
chị uyenchi ơi cái khăn này đẹp quá, chị cho em chart với em muốn đan tặng mẹ 1 cái

115Nhà của Uyenchi79 - Page 5 Empty Re: Nhà của Uyenchi79 10/10/2012, 17:12

tranvietanhtuan

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Mấy năm rồi không vào trang này, tưởng mất hết rồi chứ Laughing
Bọn mình đã có thêm 1 bé trai nữa rồi.
Bà xã Uyên Chi dạo này lo...tập thể dục thẩm mỹ với đi làm đẹp chắc ít còn thời gian đan với móc nữa các mẹ nhé.
Sản phẩm đan móc của vc mình đây.

Nhà của Uyenchi79 - Page 5 _IGP5530

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 5 trong tổng số 5 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5