Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

dế cơm

Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
ilangilang đã viết:hihi chị dế thích tông màu giống e ghê^^ e cũng cực kì thích các tông màu nâu, trầm trầm thế này^^ nón xinh á chị^^

Hihi cám ơn ilangilang nhe. Vậy là có người cùng sở thích về tông màu với chị rồi. Những tông đó không quá nổi bật nhưng lại rất hài hòa em ha. Chị lu bu công việc quá nên không vào diễn đàn thường xuyên được, đang làm cái áo nữa cho con trai mà chưa xong.

Chị ThanhHai ơi, em thấy sợi cotton Việt Nam nhỏ (gồm nhiều sợi chỉ nhỏ ghép lại) và không xơ, không xù xì. Em chưa thấy được len Vĩnh Thịnh nên không biết so sánh thế nào chị ơi.

ngthuy

Cuộn len to
Cuộn len to
Mình trả lời hộ dế cơm nè
sợi coton VN nó nhỏ hơn sợi len tàu nhưng lại lớn hơn sợi len Vĩnh thịnh (loại cuộn có 2 sợi nhỏ gần như chỉ đó)

thúy_an

thúy_an
Cuộn len to
Cuộn len to
đẹp quá chị ơi ôn xã thấy bộ này của chị đẹp quá ,kêu em móc 1 bộ y vậy cho cô con gái . Có gì chị giúp em nha bounce

http://love.easyvn.com/crochet

ilangilang

ilangilang
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
dế cơm đã viết:
Hihi cám ơn ilangilang nhe. Vậy là có người cùng sở thích về tông màu với chị rồi. Những tông đó không quá nổi bật nhưng lại rất hài hòa em ha. Chị lu bu công việc quá nên không vào diễn đàn thường xuyên được, đang làm cái áo nữa cho con trai mà chưa xong.

Chị có động lực làm nhanh ghê luôn^^ e dạo này lo ôn bài nên lười cầm kim thấy sợ, mới đâm đâm chọt chọt dc cái túi to để xách đi shopping khỏi dùng bao nilon hehe

Mà những tông đó khi trang điểm thì chị trang điểm thế nào, chọn màu ra sao hả chị? e chịu vì chẳng biết trang điểm gì cảSad

dế cơm

Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Thuy_an oi7, bạn cứ làm đi, chắc là bạn sẽ làm đẹp mà không cần Dế cơm mách nước đâu. Hì hì... khi nào bạn cần, Dế cơm sẵn sàng chia sẻ.

Ilangilang ơi, để mai chiều rãnh chị up hình một số màu mắt mà chị sử dụng rồi nói cho em biết phối màu thế nào nhé. Cũng chỉ là kinh nghiệm chinh chiến của chị thôi (vì có thời gian chị tham gia nhóm múa trên thành phố khi học đại học đó mà nên biết chút ít về trang điểm chứ không phải chuyên nghiệp lắm).

ilangilang

ilangilang
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
dế cơm đã viết:
Ilangilang ơi, để mai chiều rãnh chị up hình một số màu mắt mà chị sử dụng rồi nói cho em biết phối màu thế nào nhé. Cũng chỉ là kinh nghiệm chinh chiến của chị thôi (vì có thời gian chị tham gia nhóm múa trên thành phố khi học đại học đó mà nên biết chút ít về trang điểm chứ không phải chuyên nghiệp lắm).

Chà chà biết thêm nghề múa của chị rùi nha^^

thanhhai

thanhhai
Cuộn len vừa vừa
Cuộn len vừa vừa
mình cảm ơn decom và ngthuy nhe dang tính moc mấy cái bolero mà ko biết móc bằng len gì cho đẹp thấy mọi người nói nhiều về cotton VN, Nhật, Hàn mà chưa biết nó thế nào. Móc len hơn 10 năm nay rồi mà chỉ toàn dùng len tàu và len Vĩnh Thịnh thôi vì ở chỗ mình ko có bán hôm nào phải đi HN để mua thôi

dế cơm

Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Lâu quá mới ghé, mấy hình up lên bị Forbidden hết trơn rồi
Phải up lại thôi.
sản phẩm đầu tay ra mắt - Page 2 A

sản phẩm đầu tay ra mắt - Page 2 Asản phẩm đầu tay ra mắt - Page 2 A
Tạm thời "gác" kim móc, chưa có sản phẩm nào mới hết trơn, buồn quá hu hu

Được sửa bởi dế cơm ngày 15/2/2012, 13:56; sửa lần 1.

luna

luna
Cuộn len rất to
Cuộn len rất to
Dế cơm ơi k thấy hình nào hết.

billi

Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
em cũng vậy luôn confused

dế cơm

Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
billi đã viết:em cũng vậy luôn confused
Dạ hình y chang bên danmoc.vn đó chi Luna và Billy ơi. Lâu rồi Dế cơm có việc nên chưa làm được sản phẩm nào mới hết trơn. Buồn quá.
Chị Luna thì hết xảy, ra sản phẩm liên tục luôn.

luna

luna
Cuộn len rất to
Cuộn len rất to
Chuyến này chị cũng bận rồi, chẳng làm được gì hết, len sợi cả thùng ở nhà. Smile

dế cơm

Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
sản phẩm đầu tay ra mắt - Page 2 Img0062lp

sản phẩm đầu tay ra mắt - Page 2 Img0018tmj

sản phẩm đầu tay ra mắt - Page 2 Img0023ws

sản phẩm đầu tay ra mắt - Page 2 Img0016arz

sản phẩm đầu tay ra mắt - Page 2 Img0007ln

sản phẩm đầu tay ra mắt - Page 2 Img0012rasản phẩm đầu tay ra mắt - Page 2 Img0002sfl

nhonhavn

nhonhavn
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
bang do em bé de thuong na,de com moc bang len cotton ha,nhonhavn phai móc cho bé nhà mình thôi

dế cơm

Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
nhonhavn đã viết:bang do em bé de thuong na,de com moc bang len cotton ha,nhonhavn phai móc cho bé nhà mình thôi

Móc bằng cotton Vn chị ơi. Em làm biếng nên móc hoa đơn giản, chị móc hoa nhiều tầng một chút sẽ dễ thương lắm đó.

ankute

Cuộn len vừa vừa
Cuộn len vừa vừa
dế hỏi em bộ noel mà có thấy mail đâu, ghi mail cho em đi, mà cái này ko có chart vì là nhìn mẫu của người ta rồi cải biên thành cái của mình, nhưng em sẽ ghi lại cách làm cái mẫu của em.

http://www.lenphamnguyen.tk

dế cơm

Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
ankute đã viết:dế hỏi em bộ noel mà có thấy mail đâu, ghi mail cho em đi, mà cái này ko có chart vì là nhìn mẫu của người ta rồi cải biên thành cái của mình, nhưng em sẽ ghi lại cách làm cái mẫu của em.

ankute ơi, Dế gửi vào hôp thư trên điễn đàn của ankute rồi nha. Cám ơn ankute nhiều lắm nhe.

ankute

Cuộn len vừa vừa
Cuộn len vừa vừa
Dế ơi, sorry vì chưa ghi cách làm bộ noel , nhưng mà em có lý do chính đáng, là vì bộ ấy tự làm nên không có chat, em phóng to hình để đếm mũi mà màu đỏ tối quá không nhìn được, vậy là mấy ngày nay em hì hục móc cái khác để vừa làm vừa ghi lại, Dế chờ em đến thứ bảy này nhỏ em về nhà, em sẽ mượn đt chụp từng phần rồi gửi kèm với cách làm cho Dế nha.

dế cơm

Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Dế thấy phiền Ankute quá đi, ankute giúp Dế ghi chart ra là được rồi, chụp từng phần có mắc công Ankute quá không vậy?
KHông sao đâu mà, Dế làm cho con trai chơi Noel năm nay lận, vẫn còn thời gian mà. Khi nào Ankute rãnh và tiện thì ghi chart lại cho Dế cũng được. Cám ơn Ankute trước nhé. love1

ankute

Cuộn len vừa vừa
Cuộn len vừa vừa
hì hì, có gì đâu mà phiền , thấy mọi người thích sản phẩm của mình em càng vui chứ sao.

ankute

Cuộn len vừa vừa
Cuộn len vừa vừa
em gửi cách làm áo noel cho chị rồi, chị chờ lâu quá hả?

dế cơm

Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
ankute đã viết:em gửi cách làm áo noel cho chị rồi, chị chờ lâu quá hả?

Chị nhận được rồi ankute ơi, cám ơn em nhiều nha. Khi nào gặp trục trặc, chị sẽ lĩnh giáo em ha.

dế cơm

Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Sản phẩm mới của Dế cơm nè cả nhà ơi...

Áo ghi lê cho con trai nè

sản phẩm đầu tay ra mắt - Page 2 Img0009zd

Nón nữa nè
sản phẩm đầu tay ra mắt - Page 2 Img0013ff

dế cơm

Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
[url][/url]sản phẩm đầu tay ra mắt - Page 2 Img0008lba

sản phẩm đầu tay ra mắt - Page 2 Img0006ez

happy1

dế cơm

Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Qua nay không vào được danmoc.vn, kỳ quá Crying or Very sad
Hôm nay mình up hai mẫu thú bông đầu tay, lần đầu tiên móc chart chữ nên chỉ dám chọn mẫu đơn giản thôi.
sản phẩm đầu tay ra mắt - Page 2 20120717060355
sản phẩm đầu tay ra mắt - Page 2 20120717060425sản phẩm đầu tay ra mắt - Page 2 Codauchuredau

Đều là những mẫu của diễn đàn mình đó Razz .

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2