Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 7 trang]

ốc tiêu

Cuộn len to
Cuộn len to
yenyen đã viết:chúc cả nhà mình nghỉ lễ vui vẻ nhá. Tạm gác việc đan móc lại chơi lễ đã nào cheers :k15: :k15: :k15:

Nàng ơi, áo móc nàng móc xong rồi chưa? Đi chơi lễ về cho chị em xem với. Thấy chị em có áo đẹp đi chơi nhưng ốc tiêu lại rầu ghê vì ốc tiêu hôn có làm xong áo đẹp kịp rồi.

yenyen

yenyen
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
huhu, áo đâu mà mặc nè.móc cái màu vàng rất ư là đẹp nhưng mà không bít đo kích thước cho vừa người nên nhỏ xíu, giống như cho em bé mặc Sad vì yenyen ko bít tự móc tăng giảm mũi chỉ bít nhìn chart mà làm y như vậy thôi. Hiện giờ đang cố gắng nghe lời ốc tiêu móc cái màu trắng to oạch để che đủ tấm thân, nhưng bệnh lười không ngồi lâu được, cái thân sau còn chưa xong nữa. Vì thế lễ ở nhà ăn với ngủ, không có áo mặc nên không ra ngoài đường :pf38: .

bunny96

bunny96
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Chào mọi người. Bunny chỉ mới gia nhập diễn đàn thui. Hiện mới 13 tuổi và rất mê đan móc. Bunny ở Long Khánh - Đồng Nai ( gần gần chi yenyen ak)  ko phải là các thành phố lớn --> ít nguyên vật liêu >< nhưng vẫn say mê đan móc. Mắc thêm bệnh lười zô đối --> chưa koá sản phẩm lận lưng nào. Mong được giúp đỡ ^^!

ốc tiêu

Cuộn len to
Cuộn len to
ốc tiêu công nhận bây giờ tuổi trẻ tài cao thiệt đó, nhớ ngày xưa bằng tuổi em bunny3739 thì chị chưa biết len là gì nữa. Lúc đó chỉ biết làm theo lời bác dạy nên chị chỉ biết ăn, biết ngủ, biết học hành là ngoan thôi hehe.
Mà em ơi, thấy em ở đồng nai sao còn định ra Đà nẵng vậy em?

bunny96

bunny96
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
ốc tiêu đã viết:ốc tiêu công nhận bây giờ tuổi trẻ tài cao thiệt đó, nhớ ngày xưa bằng tuổi em bunny3739 thì chị chưa biết len là gì nữa. Lúc đó chỉ biết làm theo lời bác dạy nên chị chỉ biết ăn, biết ngủ, biết học hành là ngoan thôi hehe.
Mà em ơi, thấy em ở đồng nai sao còn định ra Đà nẵng vậy em?
Ngại quá. Dạo này được khen hơi bị nhiều. Hè năm ngoái lên trường thấy 1 chị ngồi đan đan móc móc đâm ra ghiền kiêu mẹ chỉ cho mấy mũi cơ bản rồi dính với mấy cuộn len luôn. Nhiều lúc đan, móc quên mệt mỏi tới tận 10-11h tối. ^^! . Hè này bunny đi du hí ở Quãng Nam-Đà Nẵng ( nhà nội bunny ở đây nj`) nên hỏi sẵn có gì bay ra mua len đem về phục vụ cho sự nghiệp đan móc. ^^!

Pumpkin

Pumpkin
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Xin chào các chị ạ happy1
Pumpkin là thành viên mới đăng kí trưa nay. :pf27: . Em chưa biết móc, biết đan từ năm lớp 2 nhưng chỉ biết mỗi mũi lên với mũi xuống thôi Sad . Em cũng có vài sản phẩm nhưng không dám post lên vì nó xấu tệ ấy ạ. Chúc các thành viên nhà mình ngay một lên tay hơn. happy2

bunny96

bunny96
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Pumpkin đã viết:Xin chào các chị ạ happy1
Pumpkin là thành viên mới đăng kí trưa nay. :pf27: . Em chưa biết móc, biết đan từ năm lớp 2 nhưng chỉ biết mỗi mũi lên với mũi xuống thôi Sad . Em cũng có vài sản phẩm nhưng không dám post lên vì nó xấu tệ ấy ạ. Chúc các thành viên nhà mình ngay một lên tay hơn. happy2
Chào mừng pumpkin đến với danmoc.net . Bunny ngưỡng mộ pumpkin quá. Biết đan từ năm lớp 2 cơ à. Quá khâm phục. Mong pumpkin đóng góp nhiều điều cho diễn đàn. Bunny cũng bằng tuổi pumpkin đó. Làm quen nha. ^^!

Pumpkin

Pumpkin
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Hix hix.Sau mấy ngày đêm chờ đợi chỉ có Bunny reply lại cho Pumpkin thôi àh. Chắc tại bài của Pumpkin nằm tuốt tận trang 4 nên ít ai biết đến. Bunny là đáng yêu nhất nhất nhất!!! :pf33:

nhatranh75

nhatranh75
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
chào cả nhà! mình thì chỉ biết móc thôi. sản phẩm thì nhiều nhưng mà bị hạn chế mẫu. mình vào đây mong được học hỏi thêm mong các chị em nhiệt tình giúp đỡ. :k15:

vuonglan19

Cuộn len vừa vừa
Cuộn len vừa vừa
Xin chào cả nhà!!!!
Mình là thành viên mới gia nhập từ 1 giờ khuya hôm nay thì phải!!!
Mình biết móc sơ sơ, 2 -3 mũi thôi nhưng chưa biết móc áo, và rất mê móc áo, thấy các anh chị của mình ở diễn đàn khoe sản phẩm thấy ghiền quá trời, hy vọng sẽ tìm được nhiều "sư phụ" để cũng có được sản phẩm ma cùng khoe với các anh chị em.
Hân hạnh được làm quen.
Ngọc Lan

Elena

Elena
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Chào Ngọc Lan mình cũng rất mê móc áo nhưng chưa có cái nào hoàn tất cả, sắp tới anh chị mình có thêm một thành viên mới, hy vọng là từ giờ đến đó mình có thể hòan tất một cái áo cho nhóc tì đó. :k41:

https://www.facebook.com/profile.php?id=100000062186205

37Vui Chào cả nhà !!! 14/7/2009, 11:59

alisha

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Xin chào cả nhà .... em là thành viên mới .... cũng đã tham gia vài tuần rùi, nhưng giờ em mới chào hỏi .... thiệt là có lỗi !!! Nhưng rất vui khi đươc tham gia vào diễn đàn đan móc !!! ^^ Biệt danh của em là MIT ( tại ghiền phim wá nên mấy đứa bạn gọi chơi á mà ) happy1

http://danmoc.net

phuthuylon

phuthuylon
Người điều hành Box Móc
Người điều hành Box Móc
show đi bạn ơi!!!!!!!!!

Pumpkin

Pumpkin
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Chào chị alisha happy1 . Em chúc chị mau mau lên tay để có nhiều sp khoe với cả nhà nha Razz .

alisha

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Ok !!!

http://danmoc.net

cun con

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
em chỉ mới tham gia diễn đàn nhưng em thật sự choáng ngợp trước sự đa dạng của các kiểu mũi đan, móc và đặc biệt là các mẫu khăn, áo, ...em nghĩ không biết khi nào mình mới thực hiện được. em thật sự khâm phục giới nữ nhá mình. mình có được như vậy không nhỉ? Tất nhiên là em lao đầu vào làm quen. em đọc nhiều, ghi chép nhiều. mong được học hỏi và được sự chỉ giáo của các cô, các chị. làm thế nào để nhớ nhanh được các mũi đan hả các chị? thân mến!

Em ơi lần sau không được viết bài vào topic mẫu đan, ở đó chỉ để post mẫu thôi, lần sau em chú ý nhé! Rosa.

Rosa

Rosa
Người điều hành diễn đàn
Người điều hành diễn đàn
Em không cần nhớ nhanh và học hết một lúc tất cả các mũi đan, chỉ cần nhớ 2 mũi căn bản nhất là mũi lên và mũi xuống. Khi làm một mẫu nào đó, họ nói đan mũi gì thì mới tìm mũi đó để nhìn và làm theo. Rosa cũng vậy, đụng đến mũi nào thì lật đến mũi đó xem lại.

http://www.danmoc.net

CHUIYANG

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Xin chào các chị em!

Mình là thành viên mới vừa gia nhập vài phút gần đây.

Mình rất thích móc các sản phẩm như khăn, mũ, áo. Chủ yếu là dành cho con gái gần 4 tuổi của mình. Hiện nay thì có thêm một chú nhóc hơn 5 tháng tuổi nữa cũng trở thành mục tiêu để mình cùng bon chen đan móc với các chị em.

Mong nhận được sự cổ vũ và hướng dẫn thêm để sản phẩm của mình ngày càng đẹp hơn.

Cảm ơn diễn đàn danmoc.net đã tạo ra sân chơi bổ ích cho chị em chia sẻ kinh nghiệm và kết bạn với nhau.

dinos

dinos
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
chào mọi người, em cũng là thành viên mới nè. hè nghỉ ở nhà rảnh ko biết làm gì nên mẹ mua len, mua sách về cho em tự mày mò học móc. em càng làm càng ghiền. em đang cố gắng học thật chăm đây. hi vọng sớm làm được sản phẩm nào thấy tàm tạm sẽ đem khoe mọi người, hihi. rất vui được làm quen với các chị em!!!!!

vitcon_pro

vitcon_pro
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Chào mọi người, em là mem mới. Tình cờ onl để tìm mẫu móc lại tìm thấy dđ đan móc. Mèo mù vớ fải cá rán, em hân hạnh xin ra mắt chị em cô dì chú bác. Hy vọng sẽ học hỏi được nhiều từ mọi người ^^!!

mattroibecon_2009

mattroibecon_2009
Cuộn len vừa vừa
Cuộn len vừa vừa
Xin chào cả nhà, mình là thành viên mới cũng như bạn n-c mình cũng chỉ biết móc còn mù tịt về đan, mong làm quen và học hỏi kinh nghiệm của tất cả các chị em trong hội...mong nhận được sự nhiệt tình giúp đỡ của cả nhà. Chúc cả nhà luôn mạnh khoẻ, vui vẻ và tạo ra được nhiều sản phẩm đẹp cho Hội danmoc của chúng ta ngày càng lớn mạnh ạ.

http://vn.myblog.yahoo.com/huonggiang129

peace

peace
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Em là thành viên mới,rất mê đan. Có gì mọi người giúp em nhé.

thanhbachspkt

thanhbachspkt
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
chào tất cả chị em khéo tay, mình cũng mới dám xây nhà nhỏ nhỏ để khoe với mọi người các sản phẩm đan móc của mình( chưa có mẫu đan). mình thấy mọi người rất nhiệt tình và thân thiện nên ngày nào cũng vào danmoc.net de xem mọi thứ hết( thức khuya tới 0h). chúc chị em nhà mình vui, khỏe và ngày càng có nhiều sản phẩm đẹp nha happy2 . Rosa ơi, có lên kế hoạch cho mọi người offline gặp nhau chưa?
pumpkin nè, em ít có thời gian lên yahoo thì có thể 8 với chị ở đây nha. em không nhìn được hình chiếu các phía của khối hay nhìn được nhưng ... vẽ sai? em nói muốn có chị nào giúp học môn VKT nhưng em muốn giúp ntn?reply cho chị để xem chị có thể giúp em được gì không, vì khi học ĐH chị cũng có học môn này!

Pumpkin

Pumpkin
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Chị ơi, chị add nick em nha! Đem lên đây nói em thấy hơi... kì kì What a Face .

pumpkin_bingo_96

thanhbachspkt

thanhbachspkt
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Chị add nick em rồi đó.cố gắng học nha.

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 7 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  Next