Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1gấu bông của em..:P:X.. Empty gấu bông của em..:P:X.. 30/6/2010, 20:50

Trangxinh93

Trangxinh93
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
hì...e cũg mới biết móc thui...nên đem lên khoe với mng..công nhận là lần đầu làm đc sản phẩm do mình tự làm cảm giác thật là vui sướngggg.....nhưg về sau lười làm quá..hì...làm đc 1 đống nhưg toàn đem tặng bạn bè hết..để ở nhà thì mấy đứa e lên nhà cũg khuân về nhà chúng nó hết....nhưg cảm giác hp lắm...:X
lần đầu tiên làm là làm đc 2 em nàyy..:X
gấu bông của em..:P:X.. Oi
về sau :
gấu bông của em..:P:X.. Iubocha
gấu bông của em..:P:X.. Bachtuoc
gấu bông của em..:P:X.. Tacke
gấu bông của em..:P:X.. Depiu
gấu bông của em..:P:X.. Duyoi
gấu bông của em..:P:X.. Conho
gấu bông của em..:P:X.. 33956 gấu bông của em..:P:X.. 33956 gấu bông của em..:P:X.. 33956

pmv1012

pmv1012
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
thú đẹp lắm, em có thể chỉ chị làm thú không, chị nhìn qua chart thú là mắt chị hoa lên rồi Sad

inferno

inferno
Cuộn len to
Cuộn len to
sp của em đẹp quá. Nhìnt hich ghê. Sao chị không thể tỉ mẩn ngồi khều từng mũi hạt gạo như thế duoc. Trong gia tài bé con của chị cái gì cũng có trừ thú móc thui em ạ.

Q.2angel

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
hj`, thu chi. moc' xinh ma` chi. cuoi` cug~ xinh. gấu bông của em..:P:X.. 571279

pmv1012

pmv1012
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
@inferno: mình cũng rứa nè, cái gì cũng có trừ thú ra. sẽ cố gắng khắc phục nhược điểm này (không biết có được không nữa) scratch

tohiki_ivy_chan

tohiki_ivy_chan
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Wầy đẹp quá chẹp chẹp mà mấy con thú này có cần nhét thêm bông trong bụng ko ?

pmv1012

pmv1012
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
thú bông phải có bông nó mí phồng lên chứ Razz

tohiki_ivy_chan

tohiki_ivy_chan
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Ủa vậy khi móc gần hết phải chừa ra 1 khoảng nhỏ để nhét bông vô hả bạn?
Hix kì công ghê ko bik làm 1 con thú thù mất bao nhiêu thời gian và bao nhiêu len vậy ?

Trangxinh93

Trangxinh93
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
@pmv1012 : e thấy móc thú bông dễ hơn mà chị...chắc chị móc đc túi với khăn = len đúg ko ạ..e thì ko móc dc..mấy cái đấy mũi móc phức tạp..còn móc thú bông chỉ cần 1 mũi là móc xuyên suốt lun đó chị..Razz
@inferno : e cảm ơn chi...hì...mỗi ng` thích làm 1 cái mà như e có biết móc túi hay ji` đâu chỉ bít móc thú bông thui à..
@tohiki : ừh đúg rồi phải chừa ra để nhét bông vô rồi ráp các phần tay chân đầu vào nhau là ok...lần đầu tiên mình làm là phải thức suốt đêm mới làm xog 1 con đó..còn bây h cũg quen tay rùi tầm 1 2 tiếng là làm xog 1 sp ....bạn thử làm đi vui lắm đó..Razz
@Q.2angel : hì thak bạn nhìu..:X

Trangxinh93

Trangxinh93
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Photobucket
mới làm xog cái này nè..hahaa

chimcanhcut_72111

chimcanhcut_72111
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
chị ơi ! chị có thể gửi cho em chart cho em hok
em nhìn là em hoa cả mắt lên ho làm được j` hết gấu bông của em..:P:X.. 571279

pmv1012

pmv1012
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
sao em biết hay vậy, chị thì đọc chart túi hay nón hay khăn là chi làm 1 cách dễ dàng, còn nhìn thú sao mà khó quá, hom nào em chỉ chị cách móc thí dc không? chi cũng muốn móc thú lắm, nhất là con mèo á.hay em cho chị nick yahoo để chị tầm sư học đạo không em Smile

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]