Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

ThuQuynh

ThuQuynh
Cuộn len vừa vừa
Cuộn len vừa vừa
Mình và ban huyền trong diễn đàn đã có dịp đến nhà anh storm0flove học đan va xem sản phẩm của anh. Kiến thức đan được khơi thông khá nhiều lại được anh đãi sữa chua mít. Thật sự là kien thuc cua thầy giáo rất uyên thâm. Khâm phục...khâm phục

hoadaomuaxuan

hoadaomuaxuan
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
bạn có thời gian đến đó học đan - bạn dan dc gì thì khoe với mọi người đi - thầy có đan dc nhiều sp sao ko thấy mẫu nào của thầy nhỉ .tai nghe rồi nhưng mắt chưa thấy .ai tin

ThuQuynh

ThuQuynh
Cuộn len vừa vừa
Cuộn len vừa vừa
Mình đăng bài lên vì có 1số pạn trog diễn đàn cũng muốn đến hoc nhưng còn nghi ngại.còn bạn tin hay không thì. . . .kệ bạn ^^

wynbabe29

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
học ở đâu z bạn ??

ThuQuynh

ThuQuynh
Cuộn len vừa vừa
Cuộn len vừa vừa
mình học ở hà đông. anh Storm0flove có rất rất nhiều mẫu đan.với lại anh rất thông thạo trong đọc chart tiếng anh nên bạn có thể "tận dụng" được rất nhìu đấy ^^

wynbabe29

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
ThuQuynh đã viết: mình học ở hà đông. anh Storm0flove có rất rất nhiều mẫu đan.với lại anh rất thông thạo trong đọc chart tiếng anh nên bạn có thể "tận dụng" được rất nhìu đấy ^^
Sad( mình ở tận SG lận

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]