Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

smallcorner

smallcorner
Cuộn len to
Cuộn len to
Smile, welcome em

trannguyen2412

trannguyen2412
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Cái này Trân có tự móc 1 cái oy2 ne...Nhưng móc xong hok biết kết hợp với đồ thế nào...Tài móc chỉ màu khó phối áo...huhuhuhu...Hum nào Trân post cái áo lên...mấy chị Giúp Trân nha... Thanks nhiều....Smile

tide_edu

tide_edu
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
smallcorner ơi gửi chart cho mình với địa chỉ mail của mình nè tide_edu@yahoo.com.vn. cám ơn nhiều nha...

smallcorner

smallcorner
Cuộn len to
Cuộn len to
tide_edu đã viết:smallcorner ơi gửi chart cho mình với địa chỉ mail của mình nè tide_edu@yahoo.com.vn. cám ơn nhiều nha...

Done.
Bạn xem email ha. dan2

tide_edu

tide_edu
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
smallcorner ơi mình đã nhận được mail của bạn rồi. cho mình hởi để móc áo này đẹp thì dùng len gì? ở chỗ mình chỉ có len TQ và len vĩnh thịnh 2 sợi thôi.

smallcorner

smallcorner
Cuộn len to
Cuộn len to
So với len Trung Quốc thì mình vẫn thích Vĩnh Thịnh 02 sợi hơn. Bạn ở đâu vậy nhỉ?

tide_edu

tide_edu
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
mình ở Đắk Lắk. mình đọc chart rồi. mình hình dung ra như thế này móc 1 vòng tròn lớn phải không Smallcorner. nhưng mình không biết phần tay thì thế nào???

tide_edu

tide_edu
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
mình đọc kỹ rồi. mình biết phần tay nằm ở đâu rồi....

tide_edu

tide_edu
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Smallcorner ơi, nếu mình muốn móc áo này cho bé gái con mình thì có gì thay đổi về số mũi chart không smallcorner???

smallcorner

smallcorner
Cuộn len to
Cuộn len to
Smile, bạn cứ móc bình thường theo chart và lưu ý của mình trong mail thôi. Tay thì móc 1 mảnh rời, sau đó ráp như ráp tay áo thường.

smallcorner

smallcorner
Cuộn len to
Cuộn len to
tide_edu đã viết:Smallcorner ơi, nếu mình muốn móc áo này cho bé gái con mình thì có gì thay đổi về số mũi chart không smallcorner???

Bạn cứ theo chart mà móc nhen, đổi số kim và sợi len nhỏ hơn, sẽ thành áo nhỏ í.

duyvanlucky

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
tide_edu đã viết:mình ở Đắk Lắk. mình đọc chart rồi. mình hình dung ra như thế này móc 1 vòng tròn lớn phải không Smallcorner. nhưng mình không biết phần tay thì thế nào???
Hihi bạn có ở Buôn Mê Thuột không? mình ở Buôn Mê Thuột nè^^ Bạn hay mua len ở chỗ nào vậy?

tide_edu

tide_edu
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Mình mua ở ngoài chợ bạn ơi, ở đó chỉ có len TQ và vĩnh thịnh 2 sợi thôi....

39Giúp em chart của mẫu áo này với - Page 2 Empty Xin chart 16/8/2011, 15:09

muoibaclieu

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Chào Smallcorner!
Chị cũng xin em chart rõ hơn vì mắt chị cũng kém, chị rất thích móc áo này nếu có thể em gởi cho chi ở email address này muoibaclieu@gmail.com Thông cảm cho chị vì đã làm phiền.Cám ơn em nhiều lắm. Mong thư em. Thân ái.

smallcorner

smallcorner
Cuộn len to
Cuộn len to
muoibaclieu đã viết:Chào Smallcorner!
Chị cũng xin em chart rõ hơn vì mắt chị cũng kém, chị rất thích móc áo này nếu có thể em gởi cho chi ở email address này muoibaclieu@gmail.com Thông cảm cho chị vì đã làm phiền.Cám ơn em nhiều lắm. Mong thư em. Thân ái.

Em đã gửi chart rồi nhen chị. Hihi, không có gì phiền đâu chị. Em có được niềm vui từ chia sẻ với mọi người mà. happy1

miki_2809

miki_2809
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
happy1 chị smallcorner ơi: gửi giúp e chart với đc ko ạ, e cũng muốn thử móc cái áo này, huongheo_un_in@yahoo.com
E cảm ơn chị rất nhiều happy2 happy1

smallcorner

smallcorner
Cuộn len to
Cuộn len to
Chị đã gửi mail cho nhỏ rùi ha.

huonglovecrochet

huonglovecrochet
Cuộn len vừa vừa
Cuộn len vừa vừa
Mọi người ơi, áo này móc bằng loại sợi gì thì đẹp ạ. Sao e móc nó cứ mềm oặt ra, nhìn chẳng đẹp

Hana Yuki

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
smallcorner đã viết:

Em PM địa chỉ email cho chị đi. Chị gửi lại chart cho. Size hình lớn hơn chút, em nhìn sẽ rõ hơn.

Chào Smallcorner, bạn email cho mình xin mẫu áo đẹp đó với nha, email của bạn là gì vậy, forum không cho mình đưa địa chỉ email lên. Nói là 7 ngày sau mới được Cám ơn bạn nhiều lắm lắm

smallcorner

smallcorner
Cuộn len to
Cuộn len to
Mình đã add link ảnh vàođây rồi. Bạn xem nha.

net0334

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
mình cũng mới móc mẫu này xong, add nick yahoo mình gửi cho nha : net0334@yahoo.com happy2

twinprincess

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Chị smallcorner cho em xin chart của mẫu áo đó với, email của em bethotuyet@gmail.com

gau_pe0

gau_pe0
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
chị small ơi cho em xin chart mẫu áo này với nha chị

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2