Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 4 trong tổng số 9 trang]

76inferno concert - Page 4 Empty Re: inferno concert 11/6/2009, 13:46

yenyen

yenyen
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
chúc Inf luôn vui vẻ nha. Inf mà buồn là mọi người buồn lây đó. Mong sớm được xem và đọc những lời bình dí dỏm dễ thương của Inf lắm lắm Smile

77inferno concert - Page 4 Empty Re: inferno concert 11/6/2009, 15:16

thanhbachspkt

thanhbachspkt
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
bạch dạo khắp nhà của Inf rồi, thấy đúng tài hoa wa!. B cũng biết thêu, may, đan móc nhưng nghề chính là may í. lúc này có vài sản phẩm móc mà không dám up lên vì thấy ..kinh wa. nhưng đợi ngày nào ..đầy dũng cảm sẽ đem khoe với cả nhà. inf đừng có buồn nữa nha, bạch cũng đang bị stress nhiều lắm, gia đình, chồng con, ...bao la thứ để buồn. nếu mình nghĩ đời người không có nhiều thời gian để buồn thì ...sẽ đỡ buồn hơn 1 tí đó. chúc inf mau vui trở lại.nhìn sản phẩm ìnf làm cho con b có thêm động lực móc tiếp các sản phẩm cho con gái, bé được 9 th rùi mà mẹ bạch thì chỉ mới móc cho con cái nón thôi, bao nhiêu thứ khác làm ra đem tặng hết rồi.

78inferno concert - Page 4 Empty Re: inferno concert 11/6/2009, 16:46

inferno

inferno
Cuộn len to
Cuộn len to
vuonglan19 đã viết:Chị Inferno oi!!!
Em vào nhà chị xem sản phẩm và xem các chị nói chuyện với nhau mà em mê quá à. Em rất thích làm những mẫu của chị, chị có biết em mê mẫn xem đến nỗi quên ăn cơm trưa luôn, hihihihi
Chị ơi chị có thể chỉ em móc được không??? Nhà chị ở đâu vậy??? Em không biết nhìn Chart, nếu có thời gian rãnh chị giúp em nha. Em cám ơn chị.
Do là em muốn móc khăn choàng cổ cho chồng em, cả áo cặp cho 2 vợ chồng nữa, em muốn tạo bất ngờ cho ông xã đó mà. Ông xã em ở xa xa lắm lắm và nơi í cũng lạnh nữa nên mặc áo len là rất mode.
Trước khi được chị đồng ý nhận làm "đệ tử", em thật sự cám ơn chị và nể phục chị lắm lắm. Chúc sức khoẻ cả nhà chị nha.
Ngọc Lan

Móc thì sp dành cho nam không đẹp mà cũng ko đa dạng Lan ha, Inf đang trì chí học đan, để đan khăn áo cho chồng, đẹp hơn mà sp đa dạng hơn. Có điều ai cũng có sở trường sở đoản, không nên bon chen quá, inf đan nháp mấy cái áo cho con gái xong thì thấy quá xá nản tay nghề của mình, đã cất cặp kim đan làm kỉ niệm luôn rồi. Cái sự kim chỉ thì làm miết quen tay à, Inf cũng rất lăm le cái áo cặp, nhưng trình chỉ dừng lại áo cặp cho hai mẹ con, vì áo cho chống thì bự quá, ko biết làm bao giờ mới có thành phẩm.
Vuonglan19 có thắc mắc gì cứ chạy vào diễn đàn, mọi người nhiệt tình lắm, cái nào inf bí thì mọi vẫn có mọi người sẵng sàng giúp Vuonglan mà

79inferno concert - Page 4 Empty Re: inferno concert 11/6/2009, 16:49

inferno

inferno
Cuộn len to
Cuộn len to
@thanhbach
Cám ơn Bạch và mọi người, Inf cũng không buồn nữa, hết buồn rồi, chuyện gì mình nghĩ là đáng thì nó đáng, còn đã nghĩ là không đáng thì nó chẳng đáng nữa. Lúc này inf đang ghim hàng, tích luỹ làm cái cồ lếch xông tháng 6, hehe. Show cho hoành tráng, show lẻ tẻ không sướng mắt người xem :pf30:. Inf cũng đang trong cơn cuồng đồ em bé, tối nay inf té lên bà Phi lấy thêm chỉ về giải toả cơn nghiện. hehe

80inferno concert - Page 4 Empty Re: inferno concert 12/6/2009, 09:36

Dieu An

Dieu An
Giải nhất đan móc Hè 2009
Giải nhất đan móc Hè 2009
Inf ơi, bên bà Phi có chỉ gì giống cotton VN nhưng mà sợi nó bóng đẹp lắm, khg biết còn khg, vì cotton bóng như DQM bán cuộn cuộn 48k thì DA có rùi, nếu lên đó mà Inf thấy còn thì báo cho DA để tranh thủ lên tìm nhen!
Thanks Inf, cố lên, kẹt cái file hình khg up dc hình mới nè! kíu kíu!

81inferno concert - Page 4 Empty Re: inferno concert 13/6/2009, 11:35

ốc tiêu

Cuộn len to
Cuộn len to
@ Diệu An: em thấy chị đâu cần up hình lên đâu chi cho mắc công? Nếu có hình trong máy thì chị up lên host của diễn đàn luôn cho tiện, chổ host an image đó rồi copy hot link paste vào diễn đàn luôn. Trừ trường hợp chị Diệu An còn muốn share hình cho ai nữa thì chịu khó up lên site khác để xài nhiều nơi thôi. Em lười nên làm biếng lên mấy site khác lắm, phần vì mạng công ty có nhiều trang không vào được nên riết cũng bực bội. Chỉ thứ bảy thì mạng tự do, làm gì thì làm mới sướng.

@ inferno: Đang tích lũy lực lượng chờ ngày tổng khởi nghĩa phải không inferno? ốc tiêu thì 1 lính cũng chưa có nữa nên đành đánh du kích thôi.

82inferno concert - Page 4 Empty Re: inferno concert 15/6/2009, 09:59

tigon

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Inf ơi, cho mình xin chart cái áo bolere màu xanh, tay ngắn nha, mình thích lắm, muốn làm thử. Thanks!!!

83inferno concert - Page 4 Empty Re: inferno concert 16/6/2009, 01:24

inferno

inferno
Cuộn len to
Cuộn len to
mừng quá, down đuoc cuốn ondori2009 rồi. Giờ tìm thêm mấy mẫu của Nga nữa là dư dả tài nguyên đi thi. Chỉ việc ngọt ngào với "nhà tài trợ" nữa là có nguyên liệu thực hiện

84inferno concert - Page 4 Empty Re: inferno concert 23/6/2009, 23:13

inferno

inferno
Cuộn len to
Cuộn len to
Đã khoe bên box game show rồi nhưng vẫn mang qua đây lôi cái nhà lên....

inferno concert - Page 4 3653676883_2a42cee1f5

inferno concert - Page 4 3653676885_0a76df0d69

chụp = dtdd phò, làm giảm 50% độ lung linh của sp thật ! Lần sau em sẽ k làm biếng thế này nữa, lôi máy ảnh ra chụp đàng hoàng lun !

hẹn em đến khi chị hoàn thành cái cồ lếch xông tháng 6 nhá, chị sẽ quet bụi cho em, nhà yêu ạ !

85inferno concert - Page 4 Empty Re: inferno concert 26/6/2009, 21:54

hoaanhdao

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
chị Inferno siêu quá đi mất. Sao mà chị siêu dã man vậy. Nhìn cái gì cũng tuyệt vời hết á.

86inferno concert - Page 4 Empty Re: inferno concert 27/6/2009, 08:20

inferno

inferno
Cuộn len to
Cuộn len to
chị không có "siêu dã man" đâu em ạ. Làm riết nó quen tay thôi mà. Chị đã móc mách hơn 10 năm rồi, chứ khi mới tập cầm kim móc cũng đi lang thang trong sân có con gà có con gà Inf lắm....

87inferno concert - Page 4 Empty Re: inferno concert 29/6/2009, 04:27

inferno

inferno
Cuộn len to
Cuộn len to
Đã trình diễn bên box thi hè 2009 nhưng vẫn đem về nhà cất....

inferno concert - Page 4 3668800443_4e0eea453e

inferno concert - Page 4 3668800433_965aafafd3

inferno concert - Page 4 3668800445_ea68d352ae

Chấm điểm cho cái sự duyên dáng & thanh lịch của bé, đẹp rạng ngời mà không chói loá...

88inferno concert - Page 4 Empty Re: inferno concert 2/7/2009, 19:30

hoaanhdao

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
À chị ơi!
Cho em hỏi ý không phải là tại sao chị lại lấy tên là Inferno vậy.Hôm qua em thuê mấy quyển truyện về đọc. Giật mình khi thấy Inferno là tên của "Lửa giêt người" Quỷ Vương mạnh nhất phương đông. Giật mình lần nữa vì thấy cái tên quen quen. Không phải 2 cái tên cùng nguồn gốc chứ bounce

89inferno concert - Page 4 Empty Re: inferno concert 2/7/2009, 19:32

hoaanhdao

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
có lẽ để được "siêu dã man" như chị thì em cũng phải chịu khó trong 9 năm tới thôi

90inferno concert - Page 4 Empty Re: inferno concert 5/7/2009, 01:54

inferno

inferno
Cuộn len to
Cuộn len to
nick đó là chị lấy từ tên 1 bài hát chị thích thôi. Chả có gì ghê gớm hay đặc biệt đâu hoaanhdao ơi.
Dạo này gầy yếu quá, tuần rồi em phải đi truyền nước biển hai lần, chả hiểu sao ăn cứ như hạm mà lại càng lúc càng gầy. Chắc có lẽ sắp tới em phải cải thiện vóc dáng người Việt Nam bằng cách chăm chỉ đi tập thể dục quá. Dạo này em thôi móc mách mà chuyển sang may vá các thứ rồi. sắp tới có sp em lại khoe tiếp. hehe

91inferno concert - Page 4 Empty Re: inferno concert 5/7/2009, 15:44

Rosa

Rosa
Người điều hành diễn đàn
Người điều hành diễn đàn
Nhìn hình thấy inferno đâu có gầy, chị thấy đẹp mà. Đi tập thể dục hay đó, sẽ làm cơ thể dẻo dai hơn. Chúc inferno luôn vui vẻ khoẻ mạnh yêu đời.

http://www.danmoc.net

92inferno concert - Page 4 Empty Re: inferno concert 6/7/2009, 16:18

thanhbachspkt

thanhbachspkt
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Bạch cảm ơn inf nhiều nha! Thật ra Bạch không định dự thi và cũng chưa định móc cho con vì thấy mickey còn nhỏ quá, nhưng tình cảm và các sản phẩm của inf dành cho con đã tiếp thêm " dũng khí" cho mẹ bạch đó. Inf khen wa , mẹ bạch đi dạy cả ngày, chỉ có cho con bú cả đêm thôi( cả ngày bà ngoại và dì 2 chăm). Hè này ở nhà mới có thời gian chơi với con nhiều( mà gặp mẹ là chỉ thích bú hà, không chịu ăn uống gì cả Laughing ), bạch định cai sữa cho con mà thấy không đành vì con bú nhìn thấy ghét lắm!
Chúc sức khỏe 2 mẹ con nha, sao inf không post hình GIA HÂN lên khoe các dì đi?Hình mới nhất í happy2
à, bạch cũng định tập thể dục giảm cân nè, tháng rồi con tăng 3 lạng mẹ tăng 3kg đó. affraid mình cùng tập vì sức khoẻ nha inf!

93inferno concert - Page 4 Empty Re: inferno concert 21/7/2009, 16:02

ngongchandai

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
trời ơi ngưỡng mộ chị inferno quá đi ah`

94inferno concert - Page 4 Empty Re: inferno concert 27/7/2009, 19:39

vuonglan19

Cuộn len vừa vừa
Cuộn len vừa vừa
Inferno ơi!!! Cái cồ lếch xông tháng 6 của Inferno đâu rồi, lâu quá không thấy Inf show hàng gì hết. Hay là đang trên bệ phóng "mưa sản phẩm" luôn đây!!! Mình thích nhìn mẫu của Inf lắm, ngưỡng mộ quá chừng.

95inferno concert - Page 4 Empty Re: inferno concert 30/7/2009, 01:42

inferno

inferno
Cuộn len to
Cuộn len to
Đây là nguyên nhân chính làm cho Inf bê trễ công việc đây ạ.... Cho nên cũng chỉ khoe được những sp cò con thôi, chẳng có gì đáng kể.
Hình chup lúc 6 tháng, đang hờn vì mẹ không chịu bế dù đã nịnh bằng cách gối đầu lên đùi mẹ nhìn mẹ bằng ánh mắt thiết tha như thế đấy...

inferno concert - Page 4 3769872440_9bddde9fed

inferno concert - Page 4 3769872410_dfd9dd5218

inferno concert - Page 4 3769872420_0f46e98203

Còn cái này em đi cầu vượt tí... Vải đầu tấm vừa rẻ vừa xinh nên mua luôn ba khúc về hí hoáy may 3 cái đầm mát mùa hè. Còn 1 cái nữa dưng mà không vừa ý nên không khoe. Hết 3 tuần vật vạ của em đấy ạ. Mẹ em mà không thúc thì giờ cũng chưa xong đâu ! Embarassed

inferno concert - Page 4 3769872428_6d2497cddb

Áo khoác quả dứa, len top yarn cũa Nhật, màu đỏ thắm mượt mà mà chụp giữa trưa nắng nên thành ra hơi bị chói loà há.

inferno concert - Page 4 3769872424_cdcaa00a88

nên tối đến em nhờ bà chị làm mẫu cho.... màu đã chói còn chụp = dt phò nên thành ra hết cả đẹp ! Sad

inferno concert - Page 4 3769060285_960889c601

inferno concert - Page 4 3769060293_f5ecdf6c50

2 chiếc khăn quàng cổ móc rỉ rả cho đỡ buồn tay buồn chân thôi ạ... Mỗi chiếc tầm 1m4, thanh mảnh nhẹ nhàng.

What a Face Đợt này em chỉ có thế thôi, chị em xem đỡ chán, cho đỡ đóng rêu nhà em. Ái ngại quá đi mất !

96inferno concert - Page 4 Empty Re: inferno concert 30/7/2009, 13:06

Pumpkin

Pumpkin
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Chị inf giỏi quá đi à, sp nào cũng đẹp hết á happy2 .À, mà bé nhà chị dễ thương quá đi! Cho em nựng 1 tí nha chị Laughing . Tình hình là em cực kì thích mấy baby dễ thương, vừa thấy bé là đã muốn bắt cóc về ôm cho sướng rồi :k15: .

97inferno concert - Page 4 Empty Re: inferno concert 30/7/2009, 16:40

Rosa

Rosa
Người điều hành diễn đàn
Người điều hành diễn đàn
Trời ơi cái tấm nó nằm nhìn mẹ dễ thương quá. Muốn ôm một cái để nựng. :pf40:

http://www.danmoc.net

98inferno concert - Page 4 Empty Re: inferno concert 30/7/2009, 18:56

vuonglan19

Cuộn len vừa vừa
Cuộn len vừa vừa
Mấy chị chỉ muốn ôm để nựng thôi sao?!?!?! Còn em thi nhìn muốn cắn 1 cái luôn nè, Laughing ( nói vậy thôi chứ ai mà nỡ đành) baby của Inf quá dễ thương, nhìn thấy mấy bạn có baby thấy mà cũng muốn thèm làm Mama quá chừng nhưng vì hoàn cảnh chưa cho phép thôi đành nhìn ké các em bé thôi.
Hai cái khăn của Inf đẹp quá ta, màu cũng đẹp nữa, lại muốn bon chen nhưng chỉ sợ không biết khi nào mới dùng được vì Sài Gòn có lạnh lẽo bao giờ!!!!

99inferno concert - Page 4 Empty Re: inferno concert 8/8/2009, 21:34

inferno

inferno
Cuộn len to
Cuộn len to
vuonglan19 đã viết:Mấy chị chỉ muốn ôm để nựng thôi sao?!?!?! Còn em thi nhìn muốn cắn 1 cái luôn nè, Laughing ( nói vậy thôi chứ ai mà nỡ đành) baby của Inf quá dễ thương, nhìn thấy mấy bạn có baby thấy mà cũng muốn thèm làm Mama quá chừng nhưng vì hoàn cảnh chưa cho phép thôi đành nhìn ké các em bé thôi.
Hai cái khăn của Inf đẹp quá ta, màu cũng đẹp nữa, lại muốn bon chen nhưng chỉ sợ không biết khi nào mới dùng được vì Sài Gòn có lạnh lẽo bao giờ!!!!
Khăn điệu thôi mà, chẳng có tác dụng giữ ấm là mấy đâu. Em móc hai cái khăn ấy 1 cái cho cô em chồng sáng đi dạy sớm quàng cho ấm, một cái cho em vì trót mua cái áo cổ chữ V hơi sâu, chồng doạ "liệu hồn cô đấy" scratch
Gia Hân của em nó bợm lắm các chị ạ. Già như ổi ấy, nịnh một cây. Ko có ai thì nó nịnh mẹ nó thế, chứ có dì hay ngoại nó rồi thì chớ có thèm nhìn tới ai là mẹ nó đâu (cũng hay, rảnh rỗi được tí What a Face )

100inferno concert - Page 4 Empty Re: inferno concert 10/8/2009, 08:06

peace

peace
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
nhìn em bé nhà chị thick quá, chỉ mun bắt cóc thui Wink)

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 4 trong tổng số 9 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9  Next