Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2

Bạn thích sản phẩm dự thi nào nhất?

Cuộn len Vàng Tết Kỷ Sửu 2009 - Page 2 Vote_lcap8%Cuộn len Vàng Tết Kỷ Sửu 2009 - Page 2 Vote_rcap 8% [ 2 ]
Cuộn len Vàng Tết Kỷ Sửu 2009 - Page 2 Vote_lcap12%Cuộn len Vàng Tết Kỷ Sửu 2009 - Page 2 Vote_rcap 12% [ 3 ]
Cuộn len Vàng Tết Kỷ Sửu 2009 - Page 2 Vote_lcap12%Cuộn len Vàng Tết Kỷ Sửu 2009 - Page 2 Vote_rcap 12% [ 3 ]
Cuộn len Vàng Tết Kỷ Sửu 2009 - Page 2 Vote_lcap4%Cuộn len Vàng Tết Kỷ Sửu 2009 - Page 2 Vote_rcap 4% [ 1 ]
Cuộn len Vàng Tết Kỷ Sửu 2009 - Page 2 Vote_lcap24%Cuộn len Vàng Tết Kỷ Sửu 2009 - Page 2 Vote_rcap 24% [ 6 ]
Cuộn len Vàng Tết Kỷ Sửu 2009 - Page 2 Vote_lcap8%Cuộn len Vàng Tết Kỷ Sửu 2009 - Page 2 Vote_rcap 8% [ 2 ]
Cuộn len Vàng Tết Kỷ Sửu 2009 - Page 2 Vote_lcap20%Cuộn len Vàng Tết Kỷ Sửu 2009 - Page 2 Vote_rcap 20% [ 5 ]
Tổng số bầu chọn : 25

Poll closed

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

Rosa

Rosa
Người điều hành diễn đàn
Người điều hành diễn đàn
Các bạn thân mến,

Như vậy là Cuộc thi Cuộn len Vàng Tết Kỷ Sửu 2009 đã kết thúc. Kết quả đã có :pf27:. Đầu tiên Rosa vô cùng cảm ơn các thí sinh đã nhiệt tình gửi sản phẩm dự thi: Hoahongdo, Punch, Phuthuylon, IcemanỚt. Dù kết quả thế nào thì Rosa thấy sản phẩm nào cũng đẹp hết, phải không chị em, vì đó là sản phẩm do tự tay các bạn làm ra, như Hoahongdo hay Ớt lại đang học móc nữa mà các bạn cho ra những sản phẩm rất ư là xinh xắn. :pf34:

Kế đến phải cảm ơn các thành viên của diễn đàn đã tham gia bình chọn cho cuộc thi. Dù số bình chọn không nhiều nhưng đến phút cuối con số này cũng tạm chấp nhận chị em nhỉ: 25 bình chọn. Không có sự bình chọn của các bạn thì cuộc thi sẽ không thể thành công được.

Sau đây là phần công bố kết quả và phát giải thưởng. cheers

http://www.danmoc.net

Rosa

Rosa
Người điều hành diễn đàn
Người điều hành diễn đàn
Rosa xin được phép thông báo kết quả chính thức Cuộc thi Cuộn len vàng Tết Kỷ Sửu 2009.

Theo kết qủa bình chọn cuối ngày thứ 7 07/02/2009: có tổng cộng 25 phiếu bình chọn của thành viên diễn đàn cho 8 sản phẩm tham gia dự thi:

1. Thắt lưng của Hoahongdo
2. Gối cắm kim của Punch
3. Găng tay của Hoahongdo
4. Nón móc của Phuthuylon
5. Túi móc của Phuthuylon
6. Khăn của Iceman
7. Khăn của Phuthuylon
8. Nón và hoa hướng dương của Ớt.

Kết qủa bình chọn rất sát sao và đã thay đổi bất ngờ vào những ngày bình chọn cuối cùng. Nhưng dù kết qủa thế nào thì tất cả các thí sinh tham gia dự thi đều rất đáng ngưỡng mộ về tài khéo léo đan móc phải không chị em. Kết qủa bình chọn chính thức như sau:

1. Thắt lưng của Hoahongdo: 2 bình chọn
2. Gối cắm kim của Punch: 3 bình chọn
3. Găng tay của Hoahongdo: 3 bình chọn
4. Nón móc của Phuthuylon: 3 bình chọn
5. Giỏ móc của Phuthuylon: 1 bình chọn
6. Khăn của Iceman: 6 bình chọn
7. Khăn của Phuthuylon: 2 bình chọn
8. Nón và hoa hướng dương của Ớt: 5 bình chọn

Rosa

Rosa
Người điều hành diễn đàn
Người điều hành diễn đàn
Như vậy, giải nhất của cuộc thi thuộc về thí sinh:

Iceman
với sản phẩm là Khăn đan màu đỏ.

giải nhì thuộc về thí sinh:
Ớt

với sản phẩm là nón và hoa hướng dương móc.

Xin được chúc mừng 2 thí sinh Iceman và Ớt. cheers

Cuộn len Vàng Tết Kỷ Sửu 2009 - Page 2 Congra10

Rosa

Rosa
Người điều hành diễn đàn
Người điều hành diễn đàn
Thay mặt các thành viên diễn đàn xin tặng hai bạn Iceman và Ớt bó hoa tươi thắm
Cuộn len Vàng Tết Kỷ Sửu 2009 - Page 2 Ba3_2210

Và tặng tất cả các thí sinh tham gia Cuộc thi một ít bánh kẹo nhấm nháp chung nhé :pf29:
Cuộn len Vàng Tết Kỷ Sửu 2009 - Page 2 Deluxe10

Rosa

Rosa
Người điều hành diễn đàn
Người điều hành diễn đàn
Như đã thông báo từ đầu cuộc thi, quà tặng tinh thần của Cuộc thi là:

* Giải nhất: Danh hiệu Cuộn len vàng Tết Kỷ Sửu 2009.
* Giải nhì: Danh hiệu Cuộn len bạc Tết Kỷ Sửu 2009.

Danh hiệu này sẽ được gắn vào title của thành viên trong vòng 1 năm. Với danh hiệu này, mong là các bạn đoạt giải sẽ nhiệt tình tham gia đóng góp cho diễn đàn, giúp đỡ các thành viên mới, để diễn đàn Đan Móc ngày càng có nhiều bài viết chất lượng và ngày càng phát triển. Cám ơn các bạn rất nhiều. :pf40:

Hi`hi` việc chỉnh title sẽ được thực hiện trong vòng ngày mai, các bạn thông cảm đợi nhé!

Rosa

Rosa
Người điều hành diễn đàn
Người điều hành diễn đàn
Cuộc thi Cuộn len Vàng Tết Kỷ Sửu 2009 đã kết thúc vô cùng tốt đẹp. Một lần nữa xin chúc mừng 2 bạn IcemanỚt. Xin cám ơn các bạn thí sinh khac đã tham gia Cuộc thi: Hoahongdo, PunchPhuthulon. Các bạn đã rất nhiệt tình hưởng ứng cuộc thi và đã gửi rất nhiều sản phẩm dự thi để lên tinh thần cho các thí sinh khác :k15: . Hy vọng một ngày không xa các bạn sẽ là những tay đan móc cừ khôi và có thật nhiều sản phẩm đẹp. dan2

Cuộc thi kết thúc và Tết cũng đã qua, sang năm mới Rosa thân chúc các bạn nhiều sức khỏe, làm việc và hoc tập như con Sửu, nhiều may mắn và thành công như mong muốn nhé!

Cuộn len Vàng Tết Kỷ Sửu 2009 - Page 2 Chuc_m11
Cuộn len Vàng Tết Kỷ Sửu 2009 - Page 2 20070210

Iceman

Iceman
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Em xin thay mặt các thí sinh tham dự cuộc thi cảm ơn sự ủng hộ của chị em trên diễn đàn (không biết có anh em nào k nhỉ Wink ) cho tất cả các thí sinh và cho cá nhân em (híhí, xấu hổ quá Embarassed ).
Em rất vinh dự khi được bình chọn danh hiệu Cuộn len vàng tết Kỷ Sửu và em xin dành tặng danh hiệu này cho Bố em, người đã dạy em những mũi đan đầu tiên và động viên em học móc.
Em sẽ phân đấu để có nhiều sản phẩm hơn để đóng góp cho diễn đàn ngày thêm rôm rả

Ớt

Ớt
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Híc, cảm động chết đi mất Sad
Xin cám ơn tất cả các (anh ?) chị em trên diển đàn đã tham dự và bình chọn trong cuộc thi Cuộn Len Vàng 2009. Đặc biệt chị Rosa người đã tổ chức lên cuộc thi bổ ích này cheers
Ớt thật sự lấy làm vinh hạnh vì được giải Cuộn Len Bạc 2009 do các bạn bình chọn. Và xin chúc mừng Cuộn Len Vàng của chúng ta ===> bạn Iceman !
Ớt sẽ chăm học móc và đan thật giỏi để có thể làm ra được những tác phẩm dễ thương mang tính hữu dụng nữa. Cố gắng xứng đáng với danh hiệu Cuộc Len Bạc mà các bạn đã ủng hộ cho Ớt.
Mong sao diễn đàn ĐANMÓC ngày càng phát triển. Để mọi người yêu thích đan móc có nơi học hỏi, trao đổi và chia sẽ những kiến thức của nhau.

Ớt trân trọng dâng tặng tất cả mọi người 1000 nụ hôn nồng cháy nhất :pf40:

Rosa

Rosa
Người điều hành diễn đàn
Người điều hành diễn đàn
Hi'hi' 2 thí sinh đoạt giải đã phát biểu cảm tưởng. Rosa đề nghị bạn Ớt chụp hình lại tác phẩm nón (hay túi) của Ớt để mọi người chiêm ngưỡng, vì hình đó nhìn không được rõ lắm. Túm lại nó là cái túi hay cái nón hả Ớt? :pf27:

Iceman bật mí một bí mật hơi bất ngờ nhỉ, ngưỡng mộ bố Iceman quá. number1

Ớt

Ớt
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Khakha cái đó là cái Nón đó chị Rosa ơi..Ban đầu thấy chị nói cái đó là cái túi Ớt cười đau cả bụng, định đính chính mấy lần nhưng mà thấy hay hay nên cứ để vậy Laughing .
Ngày mai Ớt sẽ đăng lại hình ảnh của cái Nón nha, vì bây giờ Ớt đang ở cty không có máy chụp hình, với lại Ớt mang cái nón làm đồ móc khóa xe cho nên hiện tại cái nón nó bèo nhèo như cái bánh xèo òi Embarassed . hì hì

Một ngày tốt lành :pf40:

thuong_zxor

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Iceman đã viết:Em xin đăng ký dự thi tác phẩm này. Em vẫn mới chỉ biết đan nên sản phẩm của em là chiếc khăn quàng cổ cực ấm mà trông rất hiện đại, đặc biệt ưu điểm của sản phẩm này là đan rất nhanh, chỉ khoảng 1-2 ngày là xong nên chị em không phải lo tết cứ phải ngồi cặm cụi đan móc mà không có time đi chơi cheers .
Vì mải đi chơi nên em chưa chụp được riêng khăn, em xin đăng ký dự thi bằng ảnh em quàng khăn đi chơi vậy, xin chị em đại xá Razz

Cuộn len Vàng Tết Kỷ Sửu 2009 - Page 2 Img_1310

Ảnh to hơn hy vọng chị em nhìn rõ hơn chi tiết cái khăn để ủng hộ em ạ

Cuộn len Vàng Tết Kỷ Sửu 2009 - Page 2 Img_1311

Khăn này e đan trong 2 ngày cuối tuần, đầu tuần kịp để diện đi pose ảnh luôn, khăn dài 1.6m.
ư thế nào hả chị?
chị iceman ơi, chart đan khăn này nh

Iceman

Iceman
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Chart khăn đó chị vừa post trên mục Mẫu đan rồi em nhé

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2