Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Thắc mắc Cách móc một bức tranh 17/3/2015, 19:36

dannienguyen

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Xin chào mọi người.

Sắp tới em/cháu tham gia một cuộc thi tài năng ở trường và nội dung em/cháu tham gia là "móc hoặc đan" ạ. Chủ đề của cuộc thi là kỷ năm 50 năm thành lập trường. Với chủ đề này thì em/cháu cũng chưa nghĩ ra cụ thể mình sẽ làm gì với môn móc hoặc đan này Sad Chẳng lẽ lại móc lót ly tặng mỗi cô một cái Laughing

Em/cháu đang định móc một bức tranh nhưng vẫn còn vài chỗ chưa tưởng tượng ra chính xác được. Em/cháu định sẽ móc riêng cái chi tiết của bức tranh rồi mới móc phần nền, tới chi tiết nào thì móc nối, lắp chi tiết đó vào nhưng chưa nghĩ ra làm thế nào để có thể ghép những chi tiết ấy theo một tỉ lệ chính xác để bức tranh cân đối, thành phẩm đúng như mình tưởng tượng.

Có ai đã từng tham gia cuộc thi như thế này thì cho em/cháu xin ý kiến được không ạ? Nếu không làm bức tranh thì nên làm cái gì? Còn nếu làm bức tranh thì có ai có kinh nghiệm có thể chia sẻ cho em/cháu được không ạ?

Cảm ơn mọi người nhiều ạ ^^

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]