Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

nhungdt90

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Em search trên mạng thì được biết đây là kiểu đan cốt angle 2 màu ngang. Nhưng tìm mãi chỉ có hướng dẫn đan cốt 1 màu và đan cốt 2 màu 2 mặt thôi, ko thấy có kiểu này. Ai biết chỉ giúp em với ạ, tks rất nhiều. Gần đến sn người ấy rồi và em mún đan 1 chiếc. Hình của nó đây ạ

Giúp em với ạ. Em đang rất cần !! Red-blue

Giúp em với ạ. Em đang rất cần !! Cimg9331

nhungdt90

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
hic ko ai bit đan kiểu này hả?

ThuQuynh

ThuQuynh
Cuộn len vừa vừa
Cuộn len vừa vừa
nhungdt90 đã viết:hic ko ai bit đan kiểu này hả?
"bà chủ biệt thự xanh" biết đấy bạn, bạn hỏi cô xem

nhungdt90

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
[quote="ThuQuynh "bà chủ biệt thự xanh" biết đấy bạn, bạn hỏi cô xem[/quote]
hôm qua mình có nhắn tin cho cô rồi mà chẳng hiểu sao 5-6 lần ko gửi đi đc. Toàn nằm trong hộp thư đi thôi.

hoaihttn

hoaihttn
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Nếu bạn biết đan cốt rồi thì ko vấn đề gì đâu, kiểu này trước mình cũng đan rồi, cứ 2 hàng thì bạn đổi màu len 1 lần, như thế thì chỉ phải vắt len ở 1 rìa khăn thôi, lúc vắt len thì bạn đan sợi nào thì để sợi len đó ở phía dưới. Tả thế ko biết có dễ hiểu ko nữa, hjx

nhungdt90

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
hoaihttn đã viết:Nếu bạn biết đan cốt rồi thì ko vấn đề gì đâu, kiểu này trước mình cũng đan rồi, cứ 2 hàng thì bạn đổi màu len 1 lần, như thế thì chỉ phải vắt len ở 1 rìa khăn thôi, lúc vắt len thì bạn đan sợi nào thì để sợi len đó ở phía dưới. Tả thế ko biết có dễ hiểu ko nữa, hjx
bạn ơi kiểu này là 1 hàng đổi màu 1 lần mà. Sad

hoaihttn

hoaihttn
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Nhìn thì là 1 hàng 1 màu nhưng đan 2 lượt thì nó lên 1 hàng như thế, trước mình cũng đan 2 màu như này nhưng đan cốt thường chứ ko phải cốt ăng lê. Đang ở cơ quan nên ko có len với kim để đan cho bạn xem thử

nhungdt90

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
hoaihttn đã viết:Nhìn thì là 1 hàng 1 màu nhưng đan 2 lượt thì nó lên 1 hàng như thế, trước mình cũng đan 2 màu như này nhưng đan cốt thường chứ ko phải cốt ăng lê. Đang ở cơ quan nên ko có len với kim để đan cho bạn xem thử
mình cảm ơn bạn nhé

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]