Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 4 trong tổng số 6 trang]

ốc tiêu

Cuộn len to
Cuộn len to
cpdung đã viết:tớ nhận được hàng rồi OT nhé.
Thanks bạn nhiều
ok, thanks bạn nhé.

therese.asia

therese.asia
Cuộn len rất to
Cuộn len rất to
Cô nhận được hàng rồi. Cô lau chùi sạch sẽ nên tất cả sáng bóng lên nhìn đẹp lắm.

http://www.myhobby.vn

ốc tiêu

Cuộn len to
Cuộn len to
therese.asia đã viết:Cô nhận được hàng rồi. Cô lau chùi sạch sẽ nên tất cả sáng bóng lên nhìn đẹp lắm.
hihi, cám ơn cô. Con bận và hơi lười nên lâu rồi không chăm sóc mấy em í. Từ lúc mua đến giờ toàn lâu lâu mới ngắm đôi lần, chứ cũng chưa có dùng đến.

MeNa04

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Có còn kim đan vòng không Ốc tiêu ơi?

ốc tiêu

Cuộn len to
Cuộn len to
MeNa04 đã viết:Có còn kim đan vòng không Ốc tiêu ơi?
Em còn 1 kim đan vòng prym 5.0mm/100cm, có lẽ em để bán kèm với sách để gửi cho dễ luôn chị ạ.

wynbabe29

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
..

Được sửa bởi wynbabe29 ngày 26/4/2012, 23:10; sửa lần 2.

wynbabe29

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
e can mua 1 bo kim knitting va cai hook -25k
kim moc mau vang big size -50k
kim dan xam size max

wynbabe29

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
hair lace -25k con k chi neu con e mua lun

ponyo911

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Chị Ốc Tiêu còn những sản phẩm nào về móc nữa ah? chị có thể tóm gọn lại cho em bít để em cũng ham hố mua với ạ. Em cám ơn chị nhiều ạ. ( P/s: các loại kim móc cỡ to từ 10mm trở lên chị còn ko ạ? nếu còn thì để cho em với chị nhé).

ponyo911

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Chị ơi, về tất cả các sách đan móc, chị còn những quyển nào có thể tổng kết cho em giá tiền (giá chốt cuối cùng của sách) để em còn tính mua chị nhé. Em cũng muốn mua mấy loại kim móc size từ 10mm trở lên và cả bộ Knitting loom nữa ah. Em ở HN, chị có thể gửi cho em qua đường bưu điện cũng được ạ. Em cám ơn chị nhiều.

ốc tiêu

Cuộn len to
Cuộn len to
ponyo911 đã viết:Chị ơi, về tất cả các sách đan móc, chị còn những quyển nào có thể tổng kết cho em giá tiền (giá chốt cuối cùng của sách) để em còn tính mua chị nhé. Em cũng muốn mua mấy loại kim móc size từ 10mm trở lên và cả bộ Knitting loom nữa ah. Em ở HN, chị có thể gửi cho em qua đường bưu điện cũng được ạ. Em cám ơn chị nhiều.

hi em,
Sách thì chị còn 6 quyển như page 1 em ạ, chưa thanh lý được quyển nào cả. Em xem lại nếu thấy thích quyển nào thì cho chị hay nhé. Giá chị đưa ra đều rất hữu nghị em ạ.
Về kim đan thì ốc tiêu còn những loại như sau:

Kim đan bamboo còn size: 6mm, 8mm, 9mm, 10mm.20.000/1 đôi.
Kim đan trong: 5mmm/35cm, 6mm, 8mm, 10mm. 25.000/1 đôi.

Kim đan xám size lớn: 1 cặp 10.0mm/35cm, 2 cặp 15mm/35cm. 55k/1 đôi.
Kim vòng Prym 5.0mm/100cm: 30k/1 cái
2 cái Latch Hook Tool: 25.000/ 1 cái.
Hairpin crochet staple size 2/0, 4/0 (mỗi size 1 cái): 25.000/1 cái.
Hình ảnh của các món trên, mời các bạn xem lại page 1.

Những món này ốc tiêu sẽ bán chung cho chị em nào mua kèm sách ạ, vì khi gữi sẽ thuận tiện hơn, không sợ hư hỏng.
Cám ơn các chị và các bạn đã quan tâm.

ponyo911

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Chị OT hết sạch kim móc size to rùi ạ? bộ Knitting Loom cũng hết luôn rùi ạ? Buồn quá. Mấy quyển sách nếu mà giá đó + thêm ship ra Hn thì chắc em ko dám mua nữa rùi ạ. nếu còn Kim móc và bộ Knitting Loom thì em còn xem mua luôn mấy quyển sách cho 1 công vận chuyển. Em cám ơn chị nhiều ạ. vào xem muộn quá nên hết sạch những thứ e thích rùi Sad((((

ốc tiêu

Cuộn len to
Cuộn len to
ponyo911 đã viết:Chị OT hết sạch kim móc size to rùi ạ? bộ Knitting Loom cũng hết luôn rùi ạ? Buồn quá. Mấy quyển sách nếu mà giá đó + thêm ship ra Hn thì chắc em ko dám mua nữa rùi ạ. nếu còn Kim móc và bộ Knitting Loom thì em còn xem mua luôn mấy quyển sách cho 1 công vận chuyển. Em cám ơn chị nhiều ạ. vào xem muộn quá nên hết sạch những thứ e thích rùi Sad((((
Nếu em mua hết 6 quyển chị free ship cho em. Còn không thì cũng không sao, hẹn dịp nào đó chị em mình giao lưu với nhau.

wynbabe29

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
c OT e muốn mua kim đan bambo size 9
kim đan vòng prym
kim đan xam size 15̀
kim đan trong size 10
hairpin thì e lẩy 2 size luôn nha
với latch hook tool nữa
c ở tphcm hay hn dạ , nếu ở tp thì e sẽ trực tiếp gặp rồi lẩy hàng luôn

Được sửa bởi wynbabe29 ngày 26/4/2012, 21:25; sửa lần 1.

ốc tiêu

Cuộn len to
Cuộn len to
wynbabe29 đã viết:c OT e muốn mua kim đan bambo size 9
kim đan vòng prym
kim đan xam size 15̀
kim đan trong size 10
hairpin thì e lẩy 2 size luôn nha
với latch hook tool nữa
c ở tphcm hay hn dạ , nếu ở tp thì e sẽ trực tiếp gặp rồi lẩy hàng luôn

hi em,
Chị không ở Tp HCM em ạ, nếu em đồng ý lấy những món trên, chị sẽ gửi chuyển phát nhanh cho em, sau 2 ngày em sẽ nhận được hàng.
Đây là chi tiết giá tiền của những món trên, em xem lại nếu ok, chị sẽ pm cho em số tài khoản vietcombank để em chuyển khoản vào, và chị sẽ gửi hàng ngay cho em.Cám ơn em.

kim đan bambo size 9 : 20.000
kim đan vòng prym : 30.000
kim đan xam size 15̀ : 55.000
kim đan trong size 10 : 25.000
hairpin (2 size): 2 x 25.000 = 50.000
1 latch hook tool : 25.000
tiền ship: 30.000
Tổng cộng: 235.000

wynbabe29

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
[quote="ốc tiêu"]
hi em,
Chị không ở Tp HCM em ạ, nếu em đồng ý lấy những món trên, chị sẽ gửi chuyển phát nhanh cho em, sau 2 ngày em sẽ nhận được hàng.
Đây là chi tiết giá tiền của những món trên, em xem lại nếu ok, chị sẽ pm cho em số tài khoản vietcombank để em chuyển khoản vào, và chị sẽ gửi hàng ngay cho em.Cám ơn em.

kim đan bambo size 9 : 20.000
kim đan vòng prym : 30.000
kim đan xam size 15̀ : 55.000
kim đan trong size 10 : 25.000
hairpin (2 size): 2 x 25.000 = 50.000
1 latch hook tool : 25.000
tiền ship: 30.000
Tổng cộng: 235.000

[/quote
c cho em biết thông tk đi . e sẽ gữi vào

ốc tiêu

Cuộn len to
Cuộn len to
wynbabe29 đã viết:
c cho em biết thông tk đi . e sẽ gữi vào
Chị đã gửi số tài khoản cho em, em pm cho chị địa chỉ để gửi ems nhé. Khi nào chuyển khoản xong cho chị hay nhé.

wynbabe29

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
ốc tiêu đã viết:
Chị đã gửi số tài khoản cho em, em pm cho chị địa chỉ để gửi ems nhé. Khi nào chuyển khoản xong cho chị hay nhé.
e da chuyen thanh cong roi do chi , chi xem lai nhe

ốc tiêu

Cuộn len to
Cuộn len to
wynbabe29 đã viết:
e da chuyen thanh cong roi do chi , chi xem lai nhe
ok, chị đã nhận được số tiền 235k của em rồi. Đầu giờ chiều chị sẽ gửi hàng cho em, chiều thứ 2 em sẽ nhận được.Thanks em.

wynbabe29

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
ốc tiêu đã viết:
ok, chị đã nhận được số tiền 235k của em rồi. Pm lại cho chị họ tên đầy đủ của người nhận em nhé. Thanks em.
chị ơi vận chuyển hàng cẩn thận giùm em nha tại e thích những dụng cụ này . cảm ơn chị nhiều ^^

ốc tiêu

Cuộn len to
Cuộn len to
wynbabe29 đã viết:
chị ơi vận chuyển hàng cẩn thận giùm em nha tại e thích những dụng cụ này . cảm ơn chị nhiều ^^
Chị đã gửi hàng cho em rồi, nhưng thứ 2 là 30/4 nên qua lễ bưu điện mới phát tới em ơi. Vậy chiều thứ 4 em mới nhận được.

haiduy

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
mình muốn lấy một số kim đan.OT còn loại nào báo cho biết nhe.cho số TK và ĐT của OT nhe

ốc tiêu

Cuộn len to
Cuộn len to
haiduy đã viết:mình muốn lấy một số kim đan.OT còn loại nào báo cho biết nhe.cho số TK và ĐT của OT nhe

Kim đan còn lại vài đôi nên mình sẽ để lại xài bạn ạ. Giờ chỉ chờ thanh lý nốt 6 quyển sách page 1. Chị em nào quan tâm thì cho mình hay.

haiduy

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Tiếc quá mình đã chậm mất rồi.Mình rấtthích kim đan của OT,nhưng không liên lạc được sớm.Cảm ơn OT đã báo lại.Mình không thời gian nhiều,nhưng mỗi lần nhìn thấy kim đan,len thì không tài nào bỏ qua được.Chúc OT luôn có nhiều niềm vui nhe

wynbabe29

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
hihi e nhận được hàng rồi chị OT . cảm ơn chị nhiều

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 4 trong tổng số 6 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next