Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 3 trong tổng số 6 trang]

ốc tiêu

Cuộn len to
Cuộn len to
therese.asia đã viết:Oc Tieu oi tinh tien cho co nhung mon sau day:
1 kim moc vang 15mm x 35k
1 bo knitting loom x 200k
3 cuon len chocolate x 50k
phi ship ?
nhung mon co moi nhan deu ok het rat dep, co me dung cu dan moc qua nen mua vay chu chua biet se dung vao viec gi nua.
cai e-z loom cung khong biet su dung lam sao nua he he
1 kim moc vang 15mm x 35k
1 bo knitting loom x 200k
3 cuon len chocolate x 50k = 150.000

Phí EMS: 45.000. Lần trước con gửi 6 cuộn len + ít kim móc, phí là 50.600 nên lần này 3 cuộn len với knitting loom chắc cũng cỡ đó. Nếu chênh lệch chút đỉnh cũng không sao.
Tổng cộng là 430.000

Con gửi tặng cô 1 cặp kim đan trong 6.5mm nhé. Xem như quà kỷ niệm 2 cô cháu mình giao lưu với nhau.

À, cô có lấy luôn cặp kim đan 1 đầu prym 5.0mm/30cm luôn không ạ? 30.000/1 đôi. Kim đan vòng prym 5.0mm/100cm, 40.000/1 cái.
Lúc trước con cũng mê mấy dụng cụ đan móc này, cái nào thấy thích là mua, mua xong vẫn thích, lại mua tiếp. Cứ thế mà cũng tốn một mớ tiền vào nó đấy cô ạ. Len cũng vậy, giờ ở nhà len dở dang có một mớ nhưng mà thích không nỡ bán, mà thời gian thì không có bao nhiêu, phần lại càng ngày càng lười hơn xưa cô ạ.
e-z loom cô search trên net chắc có hướng dẫn làm đó cô. Con nghĩ sản phẩm của nó chắc cũng khá xinh.

Thanks cô.

ốc tiêu

Cuộn len to
Cuộn len to
pdanh đã viết:Ốc tiêu ơi để cho mình quyển sách hướng dẫn đan, móc, thêu, 1 bộ kim đan vòng, 1 kim móc xám và kim móc nhỏ ot cho mình mỗi cỡ 1 cây nhé. OT tính tiền và ship ra Hà Nam giúp mình nhé
Bạn ơi, kim móc xám và kim móc nhỏ mình hết rồi.
Vậy bạn có lấy 1 quyển sách hướng dẫn đan,móc thêu (65.000), 1 kim đan vòng prym 5.0mm/100cm (40.000)? Tổng cộng gồm có: (105k + tiền ems hà nam 30.000 = 135.000).
Nếu bạn có lấy thêm quyển sách nào thì bạn cộng thêm giúp mình nhé. Khi nào chuyển khoản xong bạn cho mình hay. Nhắn tin địa chỉ gửi EMS vào inbox cho mình nhé. Cám ơn bạn rất nhiều.

luna

luna
Cuộn len rất to
Cuộn len rất to
chị đã nhận được hàng rồi nhé

ốc tiêu

Cuộn len to
Cuộn len to
luna đã viết:chị đã nhận được hàng rồi nhé
Thanks chị, hàng có bị gãy hay hư hỏng gì không chị? Em cứ lo lo.

therese.asia

therese.asia
Cuộn len rất to
Cuộn len rất to
Cô lấy
1 kim móc vàng x 35k
1 bộ knitting loom x 200k
3 cuồn len chocolate x 50k
1 cặp kim đan prym x 30k (5mm/30cm)
ship 45k
total 460k, mai cô chuyển khoản nhe.
OT lấy miếng cạc tông cuộn mấy cặp kim đan lại rồi dán băng keo như vậy nó sẽ cứng cáp không bị gảy đâu
Cám ơn OT tặng cô cặp kim trong nhe.

http://www.myhobby.vn

ốc tiêu

Cuộn len to
Cuộn len to
therese.asia đã viết:Cô lấy
1 kim móc vàng x 35k
1 bộ knitting loom x 200k
3 cuồn len chocolate x 50k
1 cặp kim đan prym x 30k (5mm/30cm)
ship 45k
total 460k, mai cô chuyển khoản nhe.
OT lấy miếng cạc tông cuộn mấy cặp kim đan lại rồi dán băng keo như vậy nó sẽ cứng cáp không bị gảy đâu
Cám ơn OT tặng cô cặp kim trong nhe.
Dạ, vậy trong ngày mai con sẽ chuyển hàng cho cô để kịp thứ 2 cô nhận được.
Cám ơn cô.

hoanglong0910

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
ốc tiêu đã viết:
Mình đã pm số tk vào inbox cho bạn, khi nào đọc được bạn chuyển 230.000 giúp mình nhé.
4 cuộn len x 50k = 200.000 +
phí ems 400gr mình tính 30.000 thôi, thiếu đủ gì mình phụ cho. Địa chỉ của bạn dễ nhận ems chứ, hoặc mình gửi xe phương trang ra lê hồng phong, Quận 10 được không bạn?
Thanks bạn.

Ok , địa chỉ nhà mình nhận thư không khó đâu. sáng mai mình chuyển nha. đi làm về vào được DĐ tối rồi không đi chuyển được.

ốc tiêu

Cuộn len to
Cuộn len to
hoanglong0910 đã viết:

Ok , địa chỉ nhà mình nhận thư không khó đâu. sáng mai mình chuyển nha. đi làm về vào được DĐ tối rồi không đi chuyển được.
Không sao đâu, sáng mai bạn chuyển cũng được. Mình sẽ gửi theo địa chỉ bạn đã cho mình.
Cám ơn bạn.

thúy_an

thúy_an
Cuộn len to
Cuộn len to
chị ơi em muốn mua 1 bộ kim vòng, 1 bộ kim 2 đầu. còn ko chị.

http://love.easyvn.com/crochet

ốc tiêu

Cuộn len to
Cuộn len to
thúy_an đã viết:chị ơi em muốn mua 1 bộ kim vòng, 1 bộ kim 2 đầu. còn ko chị.
hi bạn, kim 2 đầu mình hết rồi, mình còn 1 kim vòng 5.0mm/100cm à bạn.

ốc tiêu

Cuộn len to
Cuộn len to
hoanglong0910 đã viết:
ốc tiêu đã nhận được 230k của bạn hoanglong0910 chuyển rồi ạ. Thanks bạn. Đầu giờ chiều mình sẽ gửi ems cho bạn.

luna

luna
Cuộn len rất to
Cuộn len rất to
ốc tiêu đã viết:
Thanks chị, hàng có bị gãy hay hư hỏng gì không chị? Em cứ lo lo.
hàng k bị sao cả, chị rất thích nhẹ mà gọn nữa.
Ah, ốc tiêu làm tổng kết còn những hàng nào để mọi người dễ biết, chị định lấy thêm kim 2 đầu và kim vòng mà chậm chân mất rồi

ốc tiêu

Cuộn len to
Cuộn len to
cpdung đã viết:Ok nha Ốc Tiêu, sáng mai mình sẽ chuyển tiền cho OT nhé
Cảm ơn nhiều
Đã nhận được 210k của bạn vào tài khoản, thanks bạn. Trưa nay mình sẽ gửi EMS.

therese.asia

therese.asia
Cuộn len rất to
Cuộn len rất to
Co da chuyen khoan 460k , Ot check tk nhe.

thúy_an

thúy_an
Cuộn len to
Cuộn len to
em se lay kim vong 5.0. còn kim đan nào nua ko chị cỡ 4.0 đến 6.0.

http://love.easyvn.com/crochet

ốc tiêu

Cuộn len to
Cuộn len to
therese.asia đã viết:Co da chuyen khoan 460k , Ot check tk nhe.
Con đã nhận được 460k của cô rồi ạ. Cám ơn cô.

ốc tiêu

Cuộn len to
Cuộn len to
Chiều nay ốc tiêu đã gửi vpress cho cô therese.asia, hoanglong0910, gửi ems cho cpdung rồi, chiều thứ 2 sẽ tới ạ.

ốc tiêu

Cuộn len to
Cuộn len to
luna đã viết:
Ah, ốc tiêu làm tổng kết còn những hàng nào để mọi người dễ biết, chị định lấy thêm kim 2 đầu và kim vòng mà chậm chân mất rồi
Giờ em còn lại những món như sau ạ:
Kim đan bamboo còn size: 6mm, 8mm, 9mm, 10mm.20.000/1 đôi.
Kim đan trong: 5mmm/35cm, 6mm, 8mm, 10mm. 25.000/1 đôi.

Kim đan xám size lớn: 1 cặp 10.0mm/35cm, 2 cặp 15mm/35cm. 55k/1 đôi.
Những món này có lẽ em sẽ bán chung cho chị em nào mua kèm sách ạ, vì khi gữi sẽ thuận tiện hơn, không sợ hư hỏng.

therese.asia

therese.asia
Cuộn len rất to
Cuộn len rất to
Cô muốn lấy kim bamboo 6mm, kim trong 5mm và 6mm nhưng cô cũng sợ kim bị gãy khi vận chuyển. Khi nào Ốc tiêu có cách gửi an toàn thì cho cô hay để cô chuyển khoản nhe.
Ốc tiêu mua kim đan móc online hay hàng xách tay? cô thường mua online trên trang herschner và ebay.

ốc tiêu

Cuộn len to
Cuộn len to
therese.asia đã viết:Cô muốn lấy kim bamboo 6mm, kim trong 5mm và 6mm nhưng cô cũng sợ kim bị gãy khi vận chuyển. Khi nào Ốc tiêu có cách gửi an toàn thì cho cô hay để cô chuyển khoản nhe.
Ốc tiêu mua kim đan móc online hay hàng xách tay? cô thường mua online trên trang herschner và ebay.
Con cũng nghĩ nếu gửi riêng 1 vài đôi kim đan thì khả năng bị gãy là có thể xảy ra và lúc đó thì tiếc lắm, dù giá trị của nó không lớn nhưng tình cảm mình dành cho nó thì không ít. Phải hôm qua con gửi kèm chung với mấy món kia thì chắc ổn, vì để kim ngay giữa cũng an toàn.
Giờ còn lẻ vài đôi, nên nếu bán được kèm với sách thì ổn, còn không thì chắc con để lại có dịp xài tiếp.
Mấy món này con không mua online cô ạ, đa phần là con gửi bạn bè mua giùm. Có dịp thì con tự mua. Tự hứa là sau này sẽ không bị cám dỗ nữa hihi.

hoanglong0910

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
ốc tiêu đã viết:Chiều nay ốc tiêu đã gửi vpress cho cô therese.asia, hoanglong0910, gửi ems cho cpdung rồi, chiều thứ 2 sẽ tới ạ.
Mình đã nhận được len rồi.
Chắc là đan áo cho con trai , nhưng chưa biết khi nào thì có thời gian làm nữa hihi

Tks !!!

ốc tiêu

Cuộn len to
Cuộn len to
hoanglong0910 đã viết:
Mình đã nhận được len rồi.
Chắc là đan áo cho con trai , nhưng chưa biết khi nào thì có thời gian làm nữa hihi

Tks !!!
oh, thanks bạn nhé. Chúc bạn sớm đan xong áo cho bé. Khi nào xong nhớ share hình cho mọi người cùng xem nhé.

dế cơm

Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Ốc tiêu ơi, ốc còn len cần thanh lý không?

ốc tiêu

Cuộn len to
Cuộn len to
dế cơm đã viết:Ốc tiêu ơi, ốc còn len cần thanh lý không?
hi bạn, mình hết len rồi bạn ạ.

cpdung

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
tớ nhận được hàng rồi OT nhé.
Thanks bạn nhiều

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 3 trong tổng số 6 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next