Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 6 trang]

ốc tiêu

Cuộn len to
Cuộn len to
cpdung đã viết:Ốc Tiêu ơi, bạn còn đồ để đan mà cần thanh lý nữa không?
Mình còn một số kim đan size nhỏ, kim móc size linh tinh nhưng nghĩ ai cũng có mấy món đó nên không post lên. Bạn mua kim đan 2 đầu không? Mình còn vài đôi. Hoặc kim vòng để đan áo, nón cũng tiện.

cpdung

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
ốc tiêu đã viết:
Mình còn một số kim đan size nhỏ, kim móc size linh tinh nhưng nghĩ ai cũng có mấy món đó nên không post lên. Bạn mua kim đan 2 đầu không? Mình còn vài đôi. Hoặc kim vòng để đan áo, nón cũng tiện.
Mình cần:
2 đôi kim đan size nhỏ( mình đan áo cho bé)bạn chọn cho mình 2 đôi khác cỡ nhau, để mình có thể sử dụng để đan gấu và thân áo cho cháu.
2 kim móc: 1 cái cỡ có thể móc đc khăn và mũ,còn 1 cái cỡ to hơn cái kia.
2 đôi kim đan 2 đầu nhưng khác cỡ nhau nhé.
* Mình cần 2 cái kim chờ , nếu Ốc Tiêu còn thì để lại cho mình nhé. mỗi lần đan vặn thừng là lại loay hoay mãi .
Có gì nhắn lại cho mình nhé, Thanks

therese.asia

therese.asia
Cuộn len rất to
Cuộn len rất to
vậy ra Ốc Tiêu còn kim size nhỏ hả? đồ linh tinh đẹp không? post hình lên hết đi Ốc ơi. Hèn gì cô toàn thấy kim size bự bự không.

http://www.myhobby.vn

therese.asia

therese.asia
Cuộn len rất to
Cuộn len rất to
Ốc tiêu có tatting needle không? không phải con thoi đâu nhe.

hoanglong0910

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa

Thanh Lý Kim Đan, Sách Đan Móc, Knitting Loom. - Page 2 92746719[/quote]

Ốc ơi màu little boy blue còn 4 cuộn phải không mình lấy nha. Ốc có TK Đông Á hay ACB không, nếu không thì cho mình TK VCB cũng được để mình chuyển . DT của mình : 0973923670

ốc tiêu

Cuộn len to
Cuộn len to
therese.asia đã viết:Ốc tiêu có tatting needle không? không phải con thoi đâu nhe.
con không có mua loại này cô ơi, còn mấy kim đan, kim móc size nhỏ của con thì loại thường thường không à. Mấy kim size to, lúc mua thì nghĩ là để dành coi chơi, hoặc là để đan loại len sợi to như trong film. Giờ thì con lại chỉ thích len sợi bé bé, đan bé bé, nhìn bề mặt mịn lại thích hơn.

ốc tiêu

Cuộn len to
Cuộn len to
hoanglong0910 đã viết:
Ốc ơi màu little boy blue còn 4 cuộn phải không mình lấy nha. Ốc có TK Đông Á hay ACB không, nếu không thì cho mình TK VCB cũng được để mình chuyển . DT của mình : 0973923670
Đúng rồi, ốc tiêu còn 4 cuộn len màu 106, little boy blue.
Mình có Tk VCB. Có gì pm cho mình địa chỉ nhe, mình gửi EMS, hoặc gửi xe cho nhanh cũng được.

cpdung

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Ốc Tiêu quên chưa trả lời mình rồi thì phải? Những loại kim mà mình cần và đã gửi trên diễn đàn, bạn còn không thì nhắn lại cho mình nhé, giá cả như thế nào thì cũng bảo mình luôn, Mình còn chuyển khoản.
Thanks

ốc tiêu

Cuộn len to
Cuộn len to
cpdung đã viết:Ốc Tiêu quên chưa trả lời mình rồi thì phải? Những loại kim mà mình cần và đã gửi trên diễn đàn, bạn còn không thì nhắn lại cho mình nhé, giá cả như thế nào thì cũng bảo mình luôn, Mình còn chuyển khoản.
Thanks
cpdung ơi, mình không có quên, nhưng vì đang định xem lại mớ kim đan xong rồi mới reply cho bạn luôn.
Mình còn loại kim đan bằng tre và loại màu xam xám, và loại chất liệu trong trong. Những cái này đều là chưa xài, và còn bao bì, mình để lung tung nên nhìn hơi cũ chút.Chi tiết như sau:
Kim đan bamboo mình có size: 5mm/35cm, 6mm, 7mm, 8mm, 9mm, 10mm.20.000/1 đôi.
Kim đan trong: 5mmm/35cm, 6mm, 6.5mm, 8mm, 10mm. 25.000/1 đôi.
Kim đan xám loại prym: còn size 5mm/30cm, 5.5mm/30cm 30.000/1 đôi
và size lớn thì spotlight: 1 cặp 10.0mm/35cm, 2 cặp 15mm/35cm. 55k/1 đôi
Size lớn này có thể xé vải vụn ra đan lại thành thảm lau nhà cũng được.
Kim đan vòng prym: 5.0/100cm, 5.5/80cm. (còn trong bao bì), giá 40.000/1 cái.
Kim đan 2 đầu prym: 5.0/20cm
giá 50.000/1 vĩ gồm 5 cây.
big sale: knitting loom 200k cho chị em nào quan tâm. Thấp hơn nữa thì mình đành để em nó hủ hỉ với ốc tiêu vậy.
Còn kim móc thì những size nhỏ, ốc tiêu đều đã xài rồi, hoặc là đã mở bao ra nên chắc để lại khi nào siêng thì đem ra dùng.
Kim đan trong nó như vậy nè chị em:
Thanh Lý Kim Đan, Sách Đan Móc, Knitting Loom. - Page 2 28953524
Thanh Lý Kim Đan, Sách Đan Móc, Knitting Loom. - Page 2 69321076

Được sửa bởi ốc tiêu ngày 18/4/2012, 16:08; sửa lần 2. (Reason for editing : type nhầm)

pdanh

pdanh
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Ốc tiêu ơi để cho mình quyển sách hướng dẫn đan, móc, thêu, 1 bộ kim đan vòng, 1 kim móc xám và kim móc nhỏ ot cho mình mỗi cỡ 1 cây nhé. OT tính tiền và ship ra Hà Nam giúp mình nhé

therese.asia

therese.asia
Cuộn len rất to
Cuộn len rất to
Bo knitting loom big sale 200k , co lay nhe, de danh cho co.
Kim dan 2dau prym la kim moi con trong vi phai khong Ot? Co may bo?

ốc tiêu

Cuộn len to
Cuộn len to
To cô therese.asia: Kim đan 2 đầu con có chụp chung trong pic dưới này ạ, còn trong vĩ nhưng vĩ cũng bị cũ rồi cô ạ.
Knitting loom vậy con để lại cho cô nhé. 2 ngày nữa để khi cô nhận xong vexpress kia xong rồi cô hãy chuyển khoản món này ạ.
Thanh Lý Kim Đan, Sách Đan Móc, Knitting Loom. - Page 2 75013178
pdanh đã viết:Ốc tiêu ơi để cho mình quyển sách hướng dẫn đan, móc, thêu, 1 bộ kim đan vòng, 1 kim móc xám và kim móc nhỏ ot cho mình mỗi cỡ 1 cây nhé. OT tính tiền và ship ra Hà Nam giúp mình nhé
Bạn lấy kim đan vòng size nào, mình chỉ có size 5.0mm/100cm, và 5,5mm/80cm. Kim prym.
Mình có chụp luôn 2 cây móc trong đó, bạn và cpdung, bạn nào thấy vừa ý thì mình để lại luôn.
Kim móc kim loại size 1.75mm/12cm
Kim móc xám (crafterschoice) size 2mm/15cm.
Tính đồng giá 10.000/1 cây. Sẳn kèm những món khác thì mình để lại luôn.
Thank chị em và các bạn đã quan tâm.

luna

luna
Cuộn len rất to
Cuộn len rất to
ốc tiêu ơi 4 kim 2 đầu ở trong vỉ bao nhiêu thế, kim đan vòng nữa + kim móc dài xám

ốc tiêu

Cuộn len to
Cuộn len to
luna đã viết:ốc tiêu ơi 4 kim 2 đầu ở trong vỉ bao nhiêu thế, kim đan vòng nữa
Chị ơi, Kim đan vòng là 40.000/1 cái. Kim đan 2 đầu 50.000/1 vĩ gồm 5 cây.

cpdung

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Túm lại mình lấy những món sau nhé:
1. Kim đan bb size 5 và 7mm( 2 đôi)
2. Kim đan xám prym 5,5m( 1 đôi)
3. Kim vòng prym 5,5mm( 1 đôi)
4. Kim 2 đầu( 1 vỉ)
5. Kim móc ( 2 cái)
Tổng chi phí là 230.000k
OT kiểm tra lại xem mình có tính đúng không nhé để mình chuyển tiền sau đó bạn chuyển phát nhanh ra Hà nội, Phí mình sẽ trả.
ĐC: Cao PHương Dung- PHòng Thiết bị CÔng nghệ nhà máy điện- Công ty cổ phần tư vấn Xây dựng Điện 1, Km9+200, Nguyễn Trãi Thanh Xuân.
ĐT:0904347528
Thanks

ốc tiêu

Cuộn len to
Cuộn len to
cpdung đã viết:Túm lại mình lấy những món sau nhé:
1. Kim đan bb size 5 và 7mm( 2 đôi)
2. Kim đan xám prym 5,5m( 1 đôi)
3. Kim vòng prym 5,5mm( 1 đôi)
4. Kim 2 đầu( 1 vỉ)
5. Kim móc ( 2 cái)
Tổng chi phí là 230.000k
OT kiểm tra lại xem mình có tính đúng không nhé để mình chuyển tiền sau đó bạn chuyển phát nhanh ra Hà nội, Phí mình sẽ trả.
Thanks
Mình chụp những món bạn lấy sau đây nhé:
Thanh Lý Kim Đan, Sách Đan Móc, Knitting Loom. - Page 2 29777881
1. Kim đan bamboo size 5 và 7mm( 2 đôi)x 20k = 40.000
2. Kim đan xám prym 5,5m( 1 đôi): 30.000
3. Kim vòng prym 5,5mm( 1 đôi): 40.000
4. Kim 2 đầu( 1 vỉ):50.000
5. Kim móc ( 2 cái) x 10.000 = 20.000
Phí EMS mình chưa gửi ra hà nội, nên tính ước lượng khoảng 30.000.
Tổng cộng 210.000

cpdung

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Ok nha Ốc Tiêu, sáng mai mình sẽ chuyển tiền cho OT nhé
Cảm ơn nhiều

therese.asia

therese.asia
Cuộn len rất to
Cuộn len rất to
Nhận được hàng rồi Ốc Tiêu. Thanks.

ốc tiêu

Cuộn len to
Cuộn len to
therese.asia đã viết:Nhận được hàng rồi Ốc Tiêu. Thanks.
oh, vậy cũng nhanh cô hé. Cô kiểm hàng có cái nào không đúng ý thì cho con hay nhé.
Cám ơn cô rất nhiều.

therese.asia

therese.asia
Cuộn len rất to
Cuộn len rất to
Thanh Lý Kim Đan, Sách Đan Móc, Knitting Loom. - Page 2 28953524
Kim đan trong này là nhựa dẻo hay nhựa dòn vậy Ốc Tiêu? nếu là nhựa dẻo thì cô lấy cặp 5mm. cặp kim đan Prym 5mm. Kim móc vàng 15mm.

luna

luna
Cuộn len rất to
Cuộn len rất to
ốc tiêu đã viết:
Chị ơi, Kim đan vòng là 40.000/1 cái. Kim đan 2 đầu 50.000/1 vĩ gồm 5 cây.
thế chị lấy thêm
- 1 kim vòng 5.0mm,
- 1 vỉ kim 2 đầu,
- 1 kim đan nhựa (nếu nhựa dẻo) còn k thì kim đan xám 5.0 mm

hoanglong0910

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
ốc tiêu đã viết:
Đúng rồi, ốc tiêu còn 4 cuộn len màu 106, little boy blue.
Mình có Tk VCB. Có gì pm cho mình địa chỉ nhe, mình gửi EMS, hoặc gửi xe cho nhanh cũng được.

Ốc Tiêu ơi mình pm địa chỉ rồi , Ốc vào xem rồi nhắn số TK VCB, tên chủ TK đầy đủ cho mình nha

ốc tiêu

Cuộn len to
Cuộn len to
hoanglong0910 đã viết:
Ốc Tiêu ơi mình pm địa chỉ rồi , Ốc vào xem rồi nhắn số TK VCB, tên chủ TK đầy đủ cho mình nha
Mình đã pm số tk vào inbox cho bạn, khi nào đọc được bạn chuyển 230.000 giúp mình nhé.
4 cuộn len x 50k = 200.000 +
phí ems 400gr mình tính 30.000 thôi, thiếu đủ gì mình phụ cho. Địa chỉ của bạn dễ nhận ems chứ, hoặc mình gửi xe phương trang ra lê hồng phong, Quận 10 được không bạn?
Thanks bạn.

therese.asia

therese.asia
Cuộn len rất to
Cuộn len rất to
Oc Tieu oi tinh tien cho co nhung mon sau day:
1 kim moc vang 15mm x 35k
1 bo knitting loom x 200k
3 cuon len chocolate x 50k
phi ship ?
nhung mon co moi nhan deu ok het rat dep, co me dung cu dan moc qua nen mua vay chu chua biet se dung vao viec gi nua.
cai e-z loom cung khong biet su dung lam sao nua he he

ốc tiêu

Cuộn len to
Cuộn len to
therese.asia đã viết:
Kim đan trong này là nhựa dẻo hay nhựa dòn vậy Ốc Tiêu? nếu là nhựa dẻo thì cô lấy cặp 5mm. cặp kim đan Prym 5mm. Kim móc vàng 15mm.

Con không biết rỏ chất liệu của kim đan trong này là gì, nhưng nó là hàng crafferschoice bán trong spotlight đó cô. ở ngoài nó chỉ để là glitter (lấp lánh), cầm thử thì nó cũng ko phải dẻo cho lắm, mà cũng ko biết là nhựa dòn hay không nữa. Nhưng mà nó không cứng như kim thường đâu ạ, nếu đan thì chắc phải nhẹ tay.
Mà cô ơi, cô gửi hàng thường vậy cho con hỏi là kim đan mình gửi đi nên bao bọc làm sao để tránh bị vỡ.

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 6 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6  Next