Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Nang_kheotay

Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Tình hình là em đang móc cái áo này nhưng khổ nỗi đến vòng thứ 6 thì bó tay vì chẳng biết chỗ nào bắt đầu hàng mới vì cái chart này nó chẳng thêm mũi bĩnh khi móc vòng mới.Mọi người xem hộ em cái hàng thứ 6 này nhé(Tính cả vòng tròn nhỏ)

Nhờ mọi người xem hộ chart áo bolero này Sany1010
Cảm ơn trước mọi người vì đã bớt chút thời gian trả lời hộ em. happy2 Nhờ mọi người xem hộ chart áo bolero này E31f3d51854417b74a5604b457985ee3

Gaume

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Nang ơi có phải nang nói hàng thứ 6 là cánh hoa kg .nang thấy hàng thứ 5 là 1 hàng mũi bính phải kg .những mũi bính ở cánh hoa là mũi ở hàng thứ 5 đấy .vd nha:hàng thứ 5 có tất cả là 80 mủi bính thì cứ móc 9 mũi bính bình thường sau đó móc 1 dây mũi bímh(hay gọi là móc xích) mũi sau đó trở lại móc 1 mũi bính bên cạnh mũi thứ 9 khi nãy là ta được chân cánh hoa thứ nhất .tiếp tục đến hết là ta được chân của 8 cánh hoa .đến hàng thứ 6 thì chỉ là ydài thôi cứ hết hàng thứ 5 la sẽ biết hàng 6 móc ra sao thôi . scratch hổng biết nang có hiểu kg nữa .mình đăng nhập bằng dd nên kg vẽ được nang ráng mò nha kg khó đâu

nguyenthuthao1991

nguyenthuthao1991
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
chị ơi cho em hỏi, cái áo này ráp với nhau kiêu gì vậy chị, em đọc mà ko hiểu

congchuaxu34

Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
theo chị thì cái áo đó em cứ móc thân sau và 2 mảnh thân trước rồi khâu lại phần vai, thân với nhau thôi (trừ chỗ nách ra nhé)

nguyenphuong87

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
mẫu này chị em có mua 1 cái nhưng khi em móc thì ko thấy phần trước và sao ko có ráp mà lại liền nhau em ko biết phải kết thế nào phần dưới cánh tay nối trước và sau lại

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]