Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

ilangilang

ilangilang
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Hix ko biết hỏi ở đây có đúng ko nữa, nhưng mà chị Rosa và mọi người ơi, topic mẫu móc túi xách biến đi đâu mất rồi? Sao mấy ngày nay e vô tìm mãi ko thấy, tìm theo bài đã post (e có post vài mẫu ở trong đó) cũng ko ra luôn? Ko lẽ chúng ta bị mất topic đó luôn sao Sad

dế cơm

Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Đúng rồi, dế cơm cũng đang tìm đó, mấy cái giỏ thiệt đẹp mà chưa kịp down về, hix...

phuthuylon

phuthuylon
Người điều hành Box Móc
Người điều hành Box Móc
mình đã xem qua... mình cũng không tìm thấy topic.... Sad

dế cơm

Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
phuthuylon đã viết:mình đã xem qua... mình cũng không tìm thấy topic.... Sad

Vậy có cách nào khôi phục lại không phuthuylon ơi, hay là mình phải sưu tầm rồi post lại từ từ nhỉ?

ilangilang

ilangilang
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Nếu mất thật thì uổng quáSad

dế cơm

Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Chị nghĩ không mất thật đâu, vì nếu như chưa ai xóa hay tác động vào nó thì có thể nó gặp sự cố gì thôi. Tiếc là chị không rành về net, chị nghĩ sẽ có cách khôi phục mà.

phuthuylon

phuthuylon
Người điều hành Box Móc
Người điều hành Box Móc
em không biết phải làm sao nữa.... chị rosa thì lâu lắm ko ghé diễn đàn rồi... Sad

therese.asia

therese.asia
Cuộn len rất to
Cuộn len rất to
Đúng rồi Rosa không ghé diễn đan 5 tháng nay rồi. Nhắn tin cũng không thấy trả lời luôn.

http://www.myhobby.vn

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]