Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 6 trong tổng số 7 trang]

inferno

inferno
Cuộn len to
Cuộn len to
lúc này chắc DA bận lắm ha thấy toàn làm đồ bé bé thoai.......

Dieu An

Dieu An
Giải nhất đan móc Hè 2009
inferno đã viết:lúc này chắc DA bận lắm ha thấy toàn làm đồ bé bé thoai.......
Đúng rui Inf ơi, 1 tháng DA đi công tác mất 2 tuần rùi, tối về KS còn reply emails này nọ nữa, đến khi cầm kim thì mờ mắt luôn nên lại cất vô. Hồi trước tết có lên chỗ cô Phi ôm về 1 mớ mà vẫn chưa có cái áo nào mặc cho mùa hè nè!
Dạo này cũng ít thấy Inf móc áo gì con gái vậy, làm gì đi mình thích móc áo đầm bé gái mà chưa được đây!

lynguyen

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Dieu An đã viết:Chào cả nhà, sự nghiệp cầm kim móc của Diệu An được 3 năm rùi và bây giờ thì bắt chuyển sang sự nghiệp cầm kim đan nè, vì thấy áo đan thì mặc sẽ mềm mại hơn nhưng mà mình cũng sẽ không bỏ kim móc, hihihi, thích cả 2 mà, với lại mình có thể kết hợp cả đan và móc để làm ra những thứ mà mình yêu thích mà! Khi ngồi đan hay móc mình luôn cảm thấy dễ chịu vô cùng, chính vì vậy mà mình gọi đây là Vùng trời Bình Yên của mình đó!
Đây là tác phẩm Túi móc bằng chỉ dù nè

Vùng Trời Bình Yên của Diệu An - Page 6 Picture056
Ban co mau chart nay khong lam on cho minh voi

Dieu An

Dieu An
Hi lynguyen,

Túi xách màu hồng: hoa văn của nó đây, LN check thử xem có mở được link kg nhe!

Cũng dễ làm chứ khg khó lắm đâu

lynguyen

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Dieu An đã viết:Hi lynguyen,

Túi xách màu hồng: hoa văn của nó đây, LN check thử xem có mở được link kg nhe!

Cũng dễ làm chứ khg khó lắm đâu
Hi Dieu An,
Cam on ban da goi chart cho minh, nhung ma minh coi roi khong hieu, o tren chart co ghi bat dau la 16 mui binh , sau do thi sao nua ban? minh khong hieu, ban co the lam on giai thich dum minh duoc khong? cam on ban rat nhieu

nghiagianganh

nghiagianganh
Cuộn len to
Cuộn len to
Em thích cái túi đựng điện thoại chị đan bằng mũi vặn thừng quá, đúng là đơn giản mà rất đẹp. Em không biết móc nên đang tìm mẫu đan để đan cho mẹ chồng em một cái đơn giản mà thoáng thoáng cho hợp với mùa hè, và để chuông kêu to cho cụ nghe cho rõ. Em cũng thích cái túi đựng chai nước của chị, và tất cả những sản phẩm của chị nữa. Chị khéo tay thật!

nghiagianganh

nghiagianganh
Cuộn len to
Cuộn len to
Vùng Trời Bình Yên của Diệu An - Page 6 100603102849Chị An ơi, em đan xong chiếc túi đựng điện thoại theo mẫu của chị rồi đấy. Nhưng không lung linh như của chị Vùng Trời Bình Yên của Diệu An - Page 6 252296

Được sửa bởi nghiagianganh ngày 22/6/2010, 22:46; sửa lần 1.

siêu nhân chuột

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Chị Dieu An ơi
chị có thể bày em móc cái giỏ đựng nước ấy ko ?
Đẹp quá nhưng em ko bjk móc như răng hết á

Đỗ Quang

Đỗ Quang
Cuộn len to
Cuộn len to
Em nhận ra chị rồi nè! Em Quang nè chị!

phong linh

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
sao chi DIệu An k bày móc cái giỏ đựng nước ấy nhỉ, hic, thèm quá cơ

http://hangsoctinhin.blogspot.com

cuộnlenbé

cuộnlenbé
Cuộn len vừa vừa
Cuộn len vừa vừa
chị Diệu An ơi ,em hâm mộ chị quá vừa đan vừa móc luôn. happy2 em chỉ biết móc và đan dc mũi hạt gạo còn nhieu là bí hết Laughing . chị giới thiệu cho em 1 vài mẫu bolero dc ko chị?

Dieu An

Dieu An
Đỗ Quang đã viết:Em nhận ra chị rồi nè! Em Quang nè chị!
Hi Quang,

Chi thấy nhà Quang roi, đẹp lắm, nhiều đồ ghê ha!!! Quang có quá chừng fan hâm mộ luôn! dạo này chị đi ct hoài nên khg đan móc gì dc, móc cái áo tới 2 tháng mới xong, mà giờ còn 2 cánh tay lazy wa chưa làm nữa đó!
Hôm nào phải qua thăm nhà em mới dc, vây nha!
Chúc em luôn vui khỏe và có nhiều sp đẹp, độc đáo!
DA

Dieu An

Dieu An
phong linh đã viết:sao chi DIệu An k bày móc cái giỏ đựng nước ấy nhỉ, hic, thèm quá cơ
day la hoa van móc cái túi đựng nước đây em ơi[img]Vùng Trời Bình Yên của Diệu An - Page 6 Hvm110.th[/img]

phong linh

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
thank chị nhiều nha Smile
tặng chị nè :hoa: hi

Dieu An

Dieu An
phong linh đã viết:thank chị nhiều nha Smile
tặng chị nè :hoa: hi
Thank you em
Em nhớ móc cái đáy giỏ hình tròn như móc đồ lót ly nha!
chi móc bằng chỉ dù đó
DA

phong linh

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
dạ, được rồi chị ah. em hay móc bằng chỉ dù, toàn biến tấu thành túi đt thôi ah, hi

vietgloria

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
ban moc gio dep wa. thay cac ban ranh ve len wa, vi minh k co song o vn nen k biet cho ban len, nh minh sap ve vn choi. cac ban chi minh giup cua hang ban len dc k, o saigon do, va gia ca len o vn nhu the nao. Minh dang o Chau Au, theo minh thi gia len hoi bi mac, minh mua len re nhat la 3euro, la khoang gan 100k dong, nh len rat dep, k biet len vn thi co dep k a ?
cac on cac ban nhieu

Dieu An

Dieu An
[img]Vùng Trời Bình Yên của Diệu An - Page 6 74809151125106478413396[/img]
Áo móc mới của DA đây, từ tháng 9 đến giờ mới xong đó! Móc chỉ cotton 2 sợi nên hơi mềm!!!
DA

Dieu An

Dieu An
Còn đây là áo móc bằng len HQ, cũng lắm ngắn Bolero thôi , vậy mà móc từ tháng 8 tới thang 11 mới xong đó! vì DA đi công tác suốt , dù là mỗi lần khăn gói lên đường mình cũng ráng ôm theo bịch len & kim, nhưng dc vai mũi là đuối!!!
Áo màu chocolate rất đẹp!
trời sắp đông rui nên mặc ấm lắm đây!!!

img]Vùng Trời Bình Yên của Diệu An - Page 6 74335151125170480013396[/img]

HanaLiLiHuynh

HanaLiLiHuynh
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
bạn móc 2 cái áo khoác đẹp lắm , tặng bạn nèh. Vùng Trời Bình Yên của Diệu An - Page 6 847731 Vùng Trời Bình Yên của Diệu An - Page 6 22578

Dieu An

Dieu An
HanaLiLiHuynh đã viết:bạn móc 2 cái áo khoác đẹp lắm , tặng bạn nèh. Vùng Trời Bình Yên của Diệu An - Page 6 847731 Vùng Trời Bình Yên của Diệu An - Page 6 22578

Cảm ơn bạn đã ghé thăm nhà mình, DA thích đan móc lắm nhưng mà bz wa, muốn làm thì thấy mệt rui nên cứ ngăm cái áo ngày này wa ngày kia!!!
hy vọng từ nay đến Trước Tết làm dc 2 cái áo mặc ăn Tết!!! :-)
DA

kelly90

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Dieu An đã viết:[img]Vùng Trời Bình Yên của Diệu An - Page 6 74809151125106478413396[/img]
Áo móc mới của DA đây, từ tháng 9 đến giờ mới xong đó! Móc chỉ cotton 2 sợi nên hơi mềm!!!
DA
Chị ơi gửi gấp cho e cái chart này nhé, đẹp quá cơ. cảm ơn chi trước.hihi happy1 happy1

Dieu An

Dieu An
Chị ơi gửi gấp cho e cái chart này nhé, đẹp quá cơ. cảm ơn chi trước.hihi happy1 happy1 [/quote]

Em ơi,
Áo này chị móc theo mẫu M007 trong mẫu móc áo của DĐ mình đó.
http://www.danmoc.net/forum-f7/topic-t16.htm

em tìm theo link nay nha, bấm dòng chart là có hoa văn móc rùi!
Chúc em móc nhanh có sp mới nha!
DA

minami29

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Dieu An đã viết:Còn đây là áo móc bằng len HQ, cũng lắm ngắn Bolero thôi , vậy mà móc từ tháng 8 tới thang 11 mới xong đó! vì DA đi công tác suốt , dù là mỗi lần khăn gói lên đường mình cũng ráng ôm theo bịch len & kim, nhưng dc vai mũi là đuối!!!
Áo màu chocolate rất đẹp!
trời sắp đông rui nên mặc ấm lắm đây!!!

img]Vùng Trời Bình Yên của Diệu An - Page 6 74335151125170480013396[/img]

Diệu Anh ơi, em thik cái áo này của chị, chị cho em chart được hok?

minami29

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Chị móc đẹp thật, nhìn thích quá, em cũng đang tập móc, thấy chị móc đẹp thì tinh thần cũng lên cao hơn Smile

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 6 trong tổng số 7 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  Next