Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4 ... 14 ... 26  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 3 trong tổng số 26 trang]

mewmew100887

mewmew100887
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
wa, khâm phục thiệt đó . hy vọng anh sẽ có nhiều tác phẩm mới nữa nha .

BA_CHU_BIETTHUXANH

BA_CHU_BIETTHUXANH
Cuộn len Vàng 2010
Cuộn len Vàng 2010
Đỗ Quang đã viết: @Cô.Therese1253: Con cám ơn cô. Những bộ đó con làm quà tặng hết rồi cô à nên ko thể chụp lại. Để có dịp con làm lại, con sẽ chụp rõ hơn cô nhé!
@HangPhuong.Cs: Hihihihi, thật ra ai cũng có thể làm nếu mình thật sự yêu thích í mà! Mình cũng còn nhiều dòng sản phẩm lắm, nhưng dạo rày hơi nhiều việc ... mình sẽ tranh thủ post lên sau ...

Vũ Điệu Của Sợi Và Tay -  Đỗ Quang - Page 3 4903665531_aa51888639
Chị tặng điểm cho em về sản phẩm này

yishun

yishun
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
May ngay nay xem nhung san pham cua anh , phai noi la vo cung nguong mo happy2 . Sao ma da tai vay anh. Tu hao cho con trai Mien Tay minh ghe bounce . Em cung la nguoi Mien Tay, sinh ra va lon len o Mien Tay, hoc o Sai Gon va nha hien tai la o Binh Duong . Khi nao ve Sai Gon xin anh truyen cho chut kinh nghiem nhe! Chut anh co nhieu san pham dep hon nua. Smile . ( xin loi, may em khong go duoc tieng viet Sad )

saokhue

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Cảm ơn Quang nhiều nhé. Vậy là Quang ở TP àh. Hôm nào rảnh sẽ xin chỉ giáo hen. Biết đan móc, cắm hoa, còn tài gì nữa không Quang???

Đỗ Quang

Đỗ Quang
Cuộn len to
Cuộn len to
@Sao Khuê: Hoàng Quang cũng biết chút chút mấy nghề lẻ nữa, nhưng yêu móc, tỉa củ, cắm hoa, nấu ăn và làm bánh ... là nhứt nhứt nhứt! Kakakka, hi vọng sớm gặp bạn!
DSC00498

Đỗ Quang

Đỗ Quang
Cuộn len to
Cuộn len to
Càng nghiên cứu móc bằng dụng cụ càng thấy yêu thích, bạn nào có kinh nghiệm về vấn đề này thì có thể giúp Quang được chứ? Quang muốn mua dụng cụ này thì mua ở đâu? Thị trường VN hiện có bán dụng cụ này chứ?
2261121750_5c07b7d3e2_m
17
18-1
4looms
20
longlooms
21-0445

Đỗ Quang

Đỗ Quang
Cuộn len to
Cuộn len to
Khoe mọi người thêm một mẫu nữ trang nữa nè! ... Móc bằng sợi tơ và phối với hạt gỗ và pha lê.
DSC03878

NAN

Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Em khéo tay quá . Cái gì cũng làm được hết . Tiếc quá phải chi chị ở TP thì qua học hỏi ở em . Chị ko rành về chất liệu len cho lắm . Khi nào có dịp đi TP nhờ em tư vấn cho chị nha.

mewmew100887

mewmew100887
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
anh ơi anh thử nghiên cứu móc với khung Plastic Canvas thử để cho ra thêm nhiều sản phẩm độc đáo nha . http://ichinews.acc.vn/bai-viet/10628/plastic-canvas-(phan-1)/xem.htmx

Lily

Lily
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
đẹp quá! Em thấy những sản phẩm anh làm rất tinh xảo! cheers

khanhha

Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Anh Q là con trai mà khéo tay quá nha! kiểu này là người yêu sướng lắm đó nherang
em muốn hỏi a chút là mấy mẫu áo dài đó anh đã thử móc cổ chưa, loại cổ đứng như áo dài truyền thống á. em thấy áo dài thì ghiền lắm đang tính tầm sư học đạo. hihi

http://chichkenblog.blogspot.com/

Đỗ Quang

Đỗ Quang
Cuộn len to
Cuộn len to
@C.Nan: Dạ, khi nào chị có dịp vào SG thì chị em mình cafe hén!
@Mewmew: Ừa, anh cũng quan tâm dòng sản phẩm này lắm, cám ơn em đã ghé thăm nhà anh nhen.
@Lily: Hihihihihi ...
@KhanhHa: Mẫu 2 anh có móc bâu đó em. Quang cũng móc dạng này nhiều, nếu có dịp, sẽ chia sẻ, nhé!

Phtt

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Đỗ Quang đã viết:Khoe mọi người 2 sản phẩm mới nhất làm trong ngày hôm nay: Bí tỉa thành giỏ hoa và vòng trang sức móc bằng sợi kẽm dẻo.

DSC03832

Cô thấy tất cả các mẫu móc Quang khoe trong nhà này móc đẹp quá, nhiều sáng tạo. Cách pha màu thật rất hay và chart vẽ nhìn còn đẹp hơn nhiều mẫu trong 1 số sách bán nữa. Ngưỡng mộ con trai quá. :hoa:

Cô muốn biết sợi kẽm dẻo móc nữ trang này thì Q. mua ở đâu? Giá cả bao nhiêu vậy?

NAN

Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Đỗ Quang đã viết:@C.Nan: Dạ, khi nào chị có dịp vào SG thì chị em mình cafe hén!
Ok em . Khi nào chị có dịp vào SG chị nhất định sẽ ghé em . Cafe em nhé . Chúc em luôn vui nha .

Đỗ Quang

Đỗ Quang
Cuộn len to
Cuộn len to
@Cô.Phtt: Dạ con cám ơn cô, con sẽ cố gắng hơn nữa. Còn kẽm dẻo cô có thể mua ở Thương Xá Đại Quang Minh - quầy bán hàng hạt và dụng cụ kết vòng trang sức. Giá 1 cuộn dao động từ 20.000vnđ - 30.000vnđ. Sản phẩm này đa dạng về màu sắc, cô tha hồ thể hiện ý tưởng cô nhé! Chờ coi sản phẩm cô.
Còn đây là hình ảnh sản phẩm kẽm ... Sẵn khoe với cô về sản phẩm con hướng dẫn học viên tỉa rau củ ngày hôm nay nè, Cô chú ý khăn trải bàn á!
Picture 455

Picture 436

Picture 438

Picture 439

Picture 442

Picture 445

Picture 449
@C.Nan: Hứa rồi đó nhen! (Cười hiền ...)

pmv1012

pmv1012
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
chời ơi, em ở sg nè, mún tầm sư học đạo anh lắm ý! hihi. anh khoe sản phẩm tỉa rau củ nhìn ghiền quá, muốn đi học, ủa mà anh dạy ở đâu thế anh? Smile

Đỗ Quang

Đỗ Quang
Cuộn len to
Cuộn len to
@PMV:Umh, A làm việc tại nhà và tham gia giảng dạy tại NVHPN đó em!

pmv1012

pmv1012
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
oh, hồi trước bà ngoại em dạy bắt bông kem ở đó nhưng h về hưu rồi Smile

Đỗ Quang

Đỗ Quang
Cuộn len to
Cuộn len to
Ồ vậy à, ... Bà em nghỉ hưu lâu chưa em. Hồi xưa anh cũng mê bánh kem lắm, hồi học Đại Học môn bánh kem anh mần cũng được lắm nhưng ko yêu bằng nghê móc này, mê móc dữ lắm luôn! Hi hi hi hi ...
Ao 11
Tặng em áo móc bằng sợi cotton dệt nè!

bé mi

bé mi
Cuộn len vừa vừa
Cuộn len vừa vừa
em cũng mún 1 cái như vậy nữa....tặng em với(màu đỏ nhóa)

yishun

yishun
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Anh Quang co the giup Yishun 1 mau bang do trum toc khong ? Em muon moc tang cho me chong( vi toc me rat thua thot) ma tim hoai khong co mau. Cam on anh truoc nhe.

Mebean

Cuộn len to
Cuộn len to
Đỗ Quang đã viết:Ồ vậy à, ... Bà em nghỉ hưu lâu chưa em. Hồi xưa anh cũng mê bánh kem lắm, hồi học Đại Học môn bánh kem anh mần cũng được lắm nhưng ko yêu bằng nghê móc này, mê móc dữ lắm luôn! Hi hi hi hi ...
Ao 11
Tặng em áo móc bằng sợi cotton dệt nè!
Chào Quang, chị thấy em nhắc rất nhiều đến sợi cotton dệt, nó là loại nào vậy em, em có thể giớ thiệu giúp chị được không

Đỗ Quang

Đỗ Quang
Cuộn len to
Cuộn len to
Dạ, đây là sợi cotton dệt nè chị
DSC03895

pmv1012

pmv1012
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
anh tặng em mà hok cho chart em đâu biết làm, hihi, bà em mới nghĩ hưu hồi đầu năm nay thôi ah Smile

mewmew100887

mewmew100887
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
cotton det này có nhiều màu không anh? ma mua ở đâu vậy a? dan2

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 3 trong tổng số 26 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4 ... 14 ... 26  Next