Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1 ... 9 ... 15, 16, 17 ... 21 ... 26  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 16 trong tổng số 26 trang]

Đỗ Quang

Đỗ Quang
Cuộn len to
Cuộn len to
tide_edu đã viết:
chắc bạn nhầm rồi, mình nói là vào nhà Quang nhưng là ở trên diễn đàn mà.... scratch
Hai bạn làm Quang ngượng ngùng ko biết chuyện gì .... Email Quang là: Hqcompany2009@gmail.com.

Đỗ Quang

Đỗ Quang
Cuộn len to
Cuộn len to
hoamoclan99vn đã viết:Quang ơi, cho mình hỏi mình hay móc quần áo nhưng móc xong không biết làm thế nào để giữ cho quần áo không bị chảy, gião. Vì đồ móc của mình móc xong giătj mặc lên là bị chảy luôn ah. Mình cảm ơn.
Những nguyên nhân làm áo bị nhão ra sau những lần giặt:
1.Do chất lượng sợi: Có một số loại sợi do nhu cầu mà người ta phủ keo nên sau khi giặt keo mất đi làm sợi mềm.
2.Do kỹ thuật móc của mình dùng kim ko phù hợp hay móc lỏng tay cũng gây ra trường hợp vậy.
3.Do cách mình bảo quản: Giặt ko đúng cách, giặt bằng tay, giặt bằng xà bông gội đầu, phơi ngang hoặc phơi như phơi khô trải ra trên mâm.
....

Đỗ Quang

Đỗ Quang
Cuộn len to
Cuộn len to
billi đã viết:troi oi !! sao em post hinh len ko duoc the nhi?
ah... anh Quang ne, anh co ban soi moc ao dai ko?
co the ban cho em ko?
Anh hay sử dụng sợi móc áo dài là sợi: Cotton bóng (150.000vnđ/1kg), sợi tơ tầm (3tr/1kg). Anh ko có nguồn em à, nếu em móc bằng cotton bóng thì báo anh, nếu anh sắp xếp đc anh mua chuyển cho em.

Đỗ Quang

Đỗ Quang
Cuộn len to
Cuộn len to
HỌ ĐÓN NHAU VÀ MÙA XUÂN CŨNG THEO VỀ .......

IMG_7175
IMG_7089

N (5)

IMG_6184

IMG_6187

IMG_6349

IMG_6351

IMG_6395

IMG_6414

IMG_6573

IMG_6722

IMG_6851

IMG_6947

IMG_7071

IMG_5017

DSC05908

DSC09775

IMG_0117

IMG_0119

IMG_0171

IMG_0336

IMG_1294

IMG_1569

06 (1)

06 (4)

C (2)

CONG-XE-HOA (28)

DSC00001

DSC00038

DSC00047

06 (8)

DSC09729

DSC00058

DSC09710

tide_edu

tide_edu
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Tuyệt vời...

Đỗ Quang

Đỗ Quang
Cuộn len to
Cuộn len to
Cám ơn bạn, khi nào có nhu cầu về dịch vụ hoa tươi thì gọi Q nhá! Nghề tay trái .... Hihihi

billi

Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
em that nguong mo anh wa.. tu truoc den gio em ko nghi con trai lai kheo tay den vay!!
ko biet co lam phien anh ko!! nhung 24 thang 12 nay em dam cuoi.. co lan em da tung thay anh moc 1 bo hoa cuoi happy1 em vo cung yeu thich
ko biet neu em dat 1 bo hoa do anh co vui long lam cho em ko?
neu duoc anh cho em biet so tai khoang cua anh de em chuyen khoan nhe !! mong tin anh hoi am
em can moc cho minh 1 cai ao dai cuoi nen anh co the chon cho em 1kg coton bong mau do duoc ko?? va anh cung nho cho em so tai khoan nua nha!! em hoi hop lam!! rat mong duoc anh tra loi
cam on anh rat nhieu!! party2
ma anh oi !!1kg co du moc 1 ao dai ko nhi?
ma uoc gi anh o Dalat nhi , em co the nho anh cam hoa trong ngay cuoi cua em rui!! tiet wa ... em o that la xa thien tai..........

binhyennhe

binhyennhe
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
ngưỡng mộ quá, anh Quang cố gắng làm việc lâu lâu nha,sang năm em vô trong đó tầm sư học đạo, mê những tác phẩm của anh quá

Đỗ Quang

Đỗ Quang
Cuộn len to
Cuộn len to
billi đã viết:em that nguong mo anh wa.. tu truoc den gio em ko nghi con trai lai kheo tay den vay!!
ko biet co lam phien anh ko!! nhung 24 thang 12 nay em dam cuoi.. co lan em da tung thay anh moc 1 bo hoa cuoi happy1 em vo cung yeu thich
ko biet neu em dat 1 bo hoa do anh co vui long lam cho em ko?
neu duoc anh cho em biet so tai khoang cua anh de em chuyen khoan nhe !! mong tin anh hoi am
em can moc cho minh 1 cai ao dai cuoi nen anh co the chon cho em 1kg coton bong mau do duoc ko?? va anh cung nho cho em so tai khoan nua nha!! em hoi hop lam!! rat mong duoc anh tra loi
cam on anh rat nhieu!! party2
ma anh oi !!1kg co du moc 1 ao dai ko nhi?
ma uoc gi anh o Dalat nhi , em co the nho anh cam hoa trong ngay cuoi cua em rui!! tiet wa ... em o that la xa thien tai..........
Chào em!
Anh cũng như bao người thôi, em có tật làm quá, à nhen!
1. Hoa cưới: em cho anh biết em thích hoa gì và màu gì, anh sẽ thiết kế cho em.
2. Với anh Đà Lạt anh đi và về thường hơn là anh dìa quê. Độ trước cứ 1 tuần là anh đi Đà Lạt 1 lần, nhưng do dạo này anh tham gia giảng dạy nên ko cho phép anh đi xa ...
3. Áo dài móc bằng cotton bóng nhen em, 1 cái áo khoảng 500g là đủ, nhưng tốt nhất là cbi 700g nhen em.
Tóm lại, anh ko hứa khi nào gửi chỉ cho em nhưng anh sẽ cố gắng giải quyết trong thời gian sớm nhất. Nếu em ở TP Đà Lạt thì ra Phương Trang nhận nhé!
Thân em gái!

Đỗ Quang

Đỗ Quang
Cuộn len to
Cuộn len to
HỌ ĐÓN NHAU VÀ MÙA XUÂN CŨNG THEO VỀ .... XE HOA HOÀNG QUANG LÀM

IMG_7139

IMG_6878

IMG_6880

IMG_7038

IMG_7116

IMG_7119

IMG_1811

IMG_1811

IMG_4110

IMG_4514

IMG_4613

IMG_4614

IMG_5142

IMG_5144

IMG_5286

IMG_5290

IMG_5291

IMG_5292

IMG_0773

IMG_0780

IMG_0786

IMG_1254

IMG_1521

IMG_1655

IMG_1658

IMG_1659

DSC09673

DSC09674

IMG_0096

IMG_0297

IMG_0302

DSC00498

kieuthy050682

kieuthy050682
Cuộn len to
Cuộn len to
1 chàng trai thật đa tài Wink

smallcorner

smallcorner
Cuộn len to
Cuộn len to
Xe hoa đẹp, nhưng chị thấy thích kiểu này hơn cả, hoa vừa đủ,

IMG_4514

Hihi, chị nhiều chuyện chút: còn những mẫu xe khác chị thấy hơi nhiều hoa, tạo cảm giác nặng nề. Nhưng còn phụ thuộc vào sở thích của chủ nhân nữa nhỉ...

tide_edu

tide_edu
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
smallcorner đã viết:Xe hoa đẹp, nhưng chị thấy thích kiểu này hơn cả, hoa vừa đủ,

Hihi, chị nhiều chuyện chút: còn những mẫu xe khác chị thấy hơi nhiều hoa, tạo cảm giác nặng nề. Nhưng còn phụ thuộc vào sở thích của chủ nhân nữa nhỉ...
Mình đồng tình với smallcorner, nhiều hoa nhìn hoành tráng nhưng không đẹp. Đơn giản đẹp hơn...

myxitinuu

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Sad Biết Q sớm hơn 1 năm thì đám cưới mình sẽ đẹp hơn nhiều...hic hic nghĩ giờ thấy tiếc....

myxitinuu

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
mình thích cái áo dài mà Q làm quá...ko biết đến khi nào mới móc được như vậy....mới móc được cho baby trong bụng 1 đôi giầy mà đau cả tay...hic hic

billi

Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
cam on anh!! em thich hoa cuoi du mau luon .. em ten Ly va em cung thich hoa Ly nhat (thich hon ca la hoa anh moc happy1 ) nen anh thiet ke cho em nha... ko dung hang nua ... duoc nhu vay thi doi on anh wa .. em dam cuoi dung Noen lun va con trung voi le hoi hoa o Dalat nua con thang 10 nay em se chup hinh cuoi anh co the lam cho em truoc thang 10 co duoc ko?? dt cua em la 0633997594 , ten that cua em la nguyen thi thao nhi!! xe PT gan nha em lam ,nen chi can co la em lay duoc thoi ...doi on anh lam !! anh goi cho em nho ghi ro so dt va ten nha de em con goi xuong lay chu bounce
(em hoi lam wa anh thong cam nhe !!)

celano1612

celano1612
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
TRỜI ƠI CÁI ANH CON TRAI NÀY KHÉO VÀ GIỎI WA CHÙNG!!!! EM KHÂM PHỤC ANH HAI TAY HAI CHAN RỒI ĐÓ. THẾ NÀY AI CÒN DÁM SHOW SẢN PHẦM NỮA, NGẠI CHẾT..... happy2
:hoa: number1

celano1612

celano1612
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
trời ơi coi tới đâu thỳ shock tới đó.không có lời nào để khen anh nữa...anh có nhận đệ tử không vậy??? em đang muốn bái anh làm sư đây. happy2

celano1612

celano1612
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
anh này có phải là người ta không vậy trời!!! chắc tối nay nằm ngủ cũng phải mơ thấy anh rồi....người j ma giỏi quá trời giỏi hết phần của người ta luôn rồi còn gì happy2 happy1 number1 bounce

ptna89

ptna89
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
trời ơi.Hâm mộ,hâm mộ anh Quang quá.Bây giờ em mới bắt đầu học đan móc...không biết bao giờ mới được 1 phần của anh Suspect

Đỗ Quang

Đỗ Quang
Cuộn len to
Cuộn len to
Cứ hẹn lại lên .... thêm một mùa điên điển trổ bông!

BEP

luna

luna
Cuộn len rất to
Cuộn len rất to
Chúc mừng e nhé. Không còn lời nào để khen e nữa bounce bounce

myxitinuu

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Sad từ ngưỡng mộ đâm ra ganh ty chuyển đến ganh ghét....

billi

Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
anh Quang co ranh ko?? tra loi LY di !
em gai cho tin cua anh trai ne!!....

Đỗ Quang

Đỗ Quang
Cuộn len to
Cuộn len to
Ok, anh sẽ làm hoa Ly đủ màu mừng em cưới hén .....
billi đã viết:cam on anh!! em thich hoa cuoi du mau luon .. em ten Ly va em cung thich hoa Ly nhat (thich hon ca la hoa anh moc happy1 ) nen anh thiet ke cho em nha... ko dung hang nua ... duoc nhu vay thi doi on anh wa .. em dam cuoi dung Noen lun va con trung voi le hoi hoa o Dalat nua con thang 10 nay em se chup hinh cuoi anh co the lam cho em truoc thang 10 co duoc ko?? dt cua em la 0633997594 , ten that cua em la nguyen thi thao nhi!! xe PT gan nha em lam ,nen chi can co la em lay duoc thoi ...doi on anh lam !! anh goi cho em nho ghi ro so dt va ten nha de em con goi xuong lay chu bounce
(em hoi lam wa anh thong cam nhe !!)

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 16 trong tổng số 26 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1 ... 9 ... 15, 16, 17 ... 21 ... 26  Next