Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 8 trong tổng số 9 trang]

thodan

thodan
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Chao co, chau doc het cac bai roi ma khong thay co gioi thieu de tien xung ho. Cám ơn cô đã đưa rất nhiều mẫu đan lên cho chúng cháu tham khảo. Hiện tại cháu muốn đan 1 áo ghilê cho bạn trai, cháu thấy cô có 1 mẫu nhưng cháu nhìn không nghĩ ra cách đan được, mong cô hướng dẫn cháu mẫu đó hoặc mẫu nào đơn giản hơn 1 chút ạ. Cháu cám ơn cô nhiều.

nhungvoicoi

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
nhungvoicoi đã viết:cháu cảm ơn cô đã hướng dẫn ạ.cháu sẽ thử đan có gì không hiểu cháu sẽ lại nhờ cô nha.cháu cháo cô
Cô ơi cháu đã làm như cô bảo nhưng sao chỉ đẹp được 1 mặt k lẽ khăn nè chỉ là khăn 1 mặt thui ạ?nó có được 2 mặt k cô?nếu được cô có thể chỉ cho cháu đan 2 mặt k?
http://enbac2.vcmedia.vn/items/images/30/347/1251698223_MS20-80_000VND.jpg

greenmorning

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
chị cho em hỏi cách đan mẫu A2 và mẫu A 4 .đan 2 mẫu này nhw thế nào hả chị

greenmorning

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
cô ơi.đan cốt nổi gân 1 : 1 đan như thế nào ạ.cô cho cháu chart chi tiết được không cô.hàng 1 đan ra sao,hàng tiếp theo đan ra sao được không ạ

phuongattp

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
chao co con la nguoi moi gia nhap dien dan. con thay co dan hoa tiet A1 dep qua. con xin co chart voi a

samila

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Cháu chào cô Daydanlen cháu ở Nha Trang àh! lần đầu tham gia diễn đàn cháu rất thích cô ạh cô cho cháu xin chart mẫu A2 và A3 cô nhé,ở đây ko lạnh lắm nhưng cháu thích khăn len lắm cô gửi cho cháu : phanto_quyen@yahoo.com. Cháu cám ơn cô rất nhiều ạh!Cháu chúc cô ngày càng có nhiều mẫu đẹp hơn nữa

exam

exam
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
mấy mẫu đan này thật dễ thương.mình rất thích hihi nhưng mình mới học đan thôi, đan còn xấu lắm

exam

exam
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
cháu xin lỗi cô cháu xưng hô nhầm cô thông cảm cho cháu nhé.tại cháu mới đọc bài hướng dẫn mẫu đan ở trang 3 nên nhầm a.

heartlink

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Thưa cô! Cô vui lòng hướng dẫn cho cháu đan mẫu số 39 cô nha. Nhìn đẹp quá cô à. Cháu cảm ơn cô ạ.

heartlink

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Cháu chào cô! Cô có thể hướng dẫn cháu mẫu 105 đc ko ạ? Nhìn đôi giầy yêu quá cháu rất thích. Cô giúp cháu nha. Cháu cảm ơn cô.

phantuyet

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
http://www.upnhanh.sieuthinhanh.com/tmpimages/images/sieuthiNHANH2010080821931mdi4mzrkyz1559574.jpeg
cô ơi chỉ giùm con cách đan mẫu này được không ạ,chart như thế nào,đan loại len nào là đẹp và que đan loại gì ạ.con mới tập đan nên hỏi hơi nhiều,mong cô giúp đỡ ạ

lauren192

lauren192
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Cô ơi chỉ con đan mẫu A2 với, mẫu này đẹp quá. Cám ơn cô nhìu nhìu! Smile

bò_sữa_bé_nhỏ

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
[b]cô ơi con là thành viên mới, cô có thể chỉ con cách chuyển màu len được không cô?Cách đan khăn len caro đó cô, con làm hoài mà không được, cô chỉ con nha cô, con cám ơn cô nhiều :dan:

huyentrang.nguyen

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
phantuyet đã viết:http://www.upnhanh.sieuthinhanh.com/tmpimages/images/sieuthiNHANH2010080821931mdi4mzrkyz1559574.jpeg
cô ơi chỉ giùm con cách đan mẫu này được không ạ,chart như thế nào,đan loại len nào là đẹp và que đan loại gì ạ.con mới tập đan nên hỏi hơi nhiều,mong cô giúp đỡ ạ
bạn ơi.đây là đan cốt nổi gân,1mũi nhấc 1mũi chập.tại ko biết giải thích thế nào nên mình gửi cho bạn clip này hi vọng bạn có thể đan thành công nhé http://tuhaibantayme.blogspot.com/2010/01/cot-noi-gan-1-mui-nhac-1-mui-chap.html

ma_nu_dmst

ma_nu_dmst
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
cô ơi cô cho cháu bản hướng dẫn của các mẫu trên dược không cô? mà mấy mẫu đó tên là gì hả cô?

191CÁC MẪU ĐAN của cô DAYDANLEN - Page 8 Empty 13/12/2010, 10:36

ngockt

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
chúc cả nhà vui vẻ.thư ko hồi âm thư về với chủ.

Được sửa bởi ngockt ngày 20/12/2010, 15:57; sửa lần 1.

phantuyet

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
[quote=
bạn ơi.đây là đan cốt nổi gân,1mũi nhấc 1mũi chập.tại ko biết giải thích thế nào nên mình gửi cho bạn clip này hi vọng bạn có thể đan thành công nhé http://tuhaibantayme.blogspot.com/2010/01/cot-noi-gan-1-mui-nhac-1-mui-chap.html
[/quote]
cảm ơn bạn nhiều nha

pqlovebg

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
daydanlen đã viết:CÁC MẪU ĐAN của cô DAYDANLEN - Page 8 Khan%20choang%201
Cháu chào cô dạyđanlen, cô có thể chỉ cháu cách đan chiếc khăn này được ko ạ?cháu cám ơn cô nhiều. Đây là mail của cháu ah: xyzfashion_bg@yahoo.com.vn

girlsongsinh_79

girlsongsinh_79
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
daydanlen đã viết:MẪU A5
CÁC MẪU ĐAN của cô DAYDANLEN - Page 8 Aodo1
Cháu chào cô! Mẫu đan A5 rất đẹp.Cháu rất thích,Cô có thể huuớng dẫn cho cháu được không ah?Mong cô giúp đỡ cháu nhiều.Đau la địa chỉ mail của cháu:girlsongsinh_79@yahoo.com.Cháu cảm ơn nhiều ah!

mẹ2nhóc

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
daydanlen đã viết:CÁC MẪU ĐAN của cô DAYDANLEN - Page 8 SieuthiNHANH2010080922032ntbin2zjnw180554

Cô ơi cho cháu xin chart của mẫu đan này với. Cháu đan tập tành, muốn đan cho con gái 1 chiếc khăn xinh xinh. Mẫu này hay hay. Cháu cảm ơn cô

kieufrost

kieufrost
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
cô ơi cháu thích mẫu đan này lắm.cô có thể gửi chi cho cháu đan mẫu này hok cô?

kieufrost

kieufrost
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
pqlovebg đã viết:
Cháu chào cô dạyđanlen, cô có thể chỉ cháu cách đan chiếc khăn này được ko ạ?cháu cám ơn cô nhiều. Đây là mail của cháu ah: xyzfashion_bg@yahoo.com.vn

karennguyen

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
daydanlen đã viết:CÁC MẪU ĐAN của cô DAYDANLEN - Page 8 SieuthiNHANH2010082123233ymq2ztvmod63266
MẪU NÀY RẤT ĐON GIẢN VÀ ĐẸP NHÌN THÔI KO CẦN CHÁT CŨNG ĐAN ĐƯỢC
cô ơi mẫu này đẹp quá cô chỉ dùm cháu với. karennguyen_1994@yahoo.com.vn. đây la địa chỉ email của cháu ạ

me_mit

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ

EM CHÀO CHỊ, EM RẤT THÍCH NHỮNG MẪU QUẦN ÁO VÀ GIẦY ĐAN CỦA BABY CHỊ ĐƯA LÊN. CHỊ ƠI, NHỮNG SẢN PHẨM ĐÓ TỔ LEN CỦA CHỊ ĐAN CÓ ĐỂ BÁN KHÔNG Ạ? GIÁ CỦA MỖI SẢN PHẨM THÌ THẾ NÀO Ạ? EM BIẾT CHỊ RẤT BẬN NÊN GỌI ĐIỆN VÀO SỐ MÁY ĐT CỦA CHỊ ĐỂ HỎI TRỰC TIẾP NHƯNG TẮT MÁY. CHỊ CÓ THỂ GỬI TIN NHẮN CHO EM ĐƯỢC KHÔNG Ạ, NẾU NHỮNG SẢN PHẨM CÁC CHỊ ĐAN ĐỂ BÁN, EM RẤT MUỐN LÀ KHÁCH HÀNG CỦA CHỊ.
THÂN MẾN

daydanlen

daydanlen
Cuộn len vừa vừa
Cuộn len vừa vừa
CHỊ ĐÃ GỬI TN CHO EM

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 8 trong tổng số 9 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8, 9  Next