Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1 ... 15 ... 26, 27, 28  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 27 trong tổng số 28 trang]

tinaalibaba

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Ngọc Huyền đã viết:chào cả nhà
hôm nay mình và cô huong_htm đã đi mua len sợi về đan, tìm đc 2 địa chỉ rất tin cậy nhé
1 là nhà anh Đỗ Quang ở 18/54 Trần Quang Diệu. nhà anh là 1 rừng sợi móc, rất nhiều và giá cả phải chăng nha
2 là hoatay.net ở 110E/2 Đinh Tiên Hoàng, p.1, Quận Bình Thạnh. mình mua 1 que đan vòng gỗ 7mm giá chỉ 25k mà rất đẹp
mình còn mua len đũa giá 34k/100gr nữa. đẹp luôn
bạn Huyền có biết giá của cuộn cotton fix chỗ anh Quang không? Mình muốn mua móc áo cho con

Được sửa bởi tinaalibaba ngày 26/7/2013, 22:26; sửa lần 2.

therese.asia

therese.asia
Cuộn len rất to
Cuộn len rất to
[quote="Ngọc Huyền"[/quote] bạn Huyền có biết giá của cuộn cotton fix chỗ anh Quang không? Mình muốn mua móc áo cho con[/quote]

em vào trang facebook này là của Hoàng Quang bán sợi coton fix móc áo.
https://www.facebook.com/HQBoutique?fref=ts

http://www.myhobby.vn

tinaalibaba

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
em cảm ơn chị therese.asia

thanhtrinh

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Ngọc Huyền đã viết:cả nhà ơi
mình vừa tìm được 1 cửa hàng bán len Vĩnh Thịnh đa dạng ở TPHCM
cửa hàng len việt trên đường Lê Thánh Tôn nhé, số 2 trăm mấy mình quên rồi
chỗ này bán len VT với các sp từ len
nhược điểm là bán sỉ thôi. 1 bịch 10 cuộn len to, sợi to giá 77k

bạn Ngọc Huyền ơi , bạn mua giá 77k/bịch là gần đây hay sao? Cách đây 1 năm mình mua ở ĐQM là 80k rồi đó. Nếu ở đây bán rẻ vậy thì mình cũng qua đây mua cho gần Laughing

suachua

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
Ai o my tho tinh tien giang cho em hoi cho mua len vinh thinh voi a . Em dang mang bau dc 6 thag roi va muon moc hay dan ao cho be so sinh nen muon len , nhug o my tho toan ban len TQ khong ha . Ai biet chi em voi ( em khong co vietkey nen bo dau khog dc mog cac chi thog cam , em xin loi)

nhultm

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
em chào cả nhà em nhìn thế giới len mà thèm quá. ở miền nam vui ghê. em có thể hỏi là ở trong đó hiện giờ len vĩnh thịnh giá là bao nhiêu không ạ. em muốn mua nhiều.em ở ninh bình nên không có thấy nơi bán em cảm ơn các chị nhé

thuanmy2505

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
em vừa mới học móc thôi vì tình cờ đi ngang qua diễn đàn thấy hay quá nhưng ở chỗ em không biết chỗ nào các loại len và các thứ liên quan cả .xin các chị chỉ giúp .em ở quảng ngãi ạ

Ngọc Huyền

Ngọc Huyền
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
ở chợ Đại Quang Minh có bán len Bernat ko cả nhà
giá cả ntn? có rẻ hơn Lena ko vậy ạ?

nguyenthuthao1991

nguyenthuthao1991
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
em thấy ở hà nội ở chợ ngã tư sở cũng có rất nhiều len, nhưng dụng cụ đan thì chỉ có ít thui chỉ có loại phổthông thui nhưng giá cả thì phải chăng lắm

huyennguyen1507

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Hôm nay mình cũng mới mua len ở chợ Ngã Tư Sở, giá cả cũng hợp lý

pewan22

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Chào cả nhà, e vào diễn đàn mình lâu rồi mà ko có đăng ký, bữa nay mạo muội đăng ký nhờ các chị đi trước hướng dẫn giúp. E vào trang web Picasa để tìm mẫu móc thú bông mà ko bik tìm kiếm như thế nào. Ai biết chỉ giùm e với!!!

myle611

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
lovely_devil2008 đã viết:Em mới mua len Nhật ở nhà cô Phi (TPHCM). Giá là 20k/cuộn 35g (38 mét). Còn len Hàn liếc sơ e thấy hình như là 350k/kg len. Đan 1 cái khăn nam dài khoảng 2 mét cần tới 11-12 cuộn len lận, hix. Thấy cô cũng dễ thương và nhiệt tình lắm.
bạn ơi cho mình hỏi địa chỉ mua len cotton ở tpHCM đc ko? thanks

NAN

Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
pewan22 đã viết:Chào cả nhà, e vào diễn đàn mình lâu rồi mà ko có đăng ký, bữa nay mạo muội đăng ký nhờ các chị đi trước hướng dẫn giúp. E vào trang web Picasa để tìm mẫu móc thú bông mà ko bik tìm kiếm như thế nào. Ai biết chỉ giùm e với!!!
Em gõ picasa web amigurumi thử nha

giangngoc_27_5

giangngoc_27_5
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
https://www.facebook.com/pages/Rubys-Handmade/509475169141549
mình mới bán len. mình chưa kịp up nhiều hình nhưng mình đảm bảo có hàng nhé. mong mọi người ủng hộ cho mình với ạ happy2 happy2 happy2 

phuonglyla

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
chào cả nhà,cho em hỏi là mọi người có biết chỗ nào bán len milk cotton k ạ,xin chỉ giùm e, cám ơn mọi người nhiều

congchuaxu34

Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
phuonglyla đã viết:chào cả nhà,cho em hỏi là mọi người có biết chỗ nào bán len milk cotton k ạ,xin chỉ giùm e, cám ơn mọi người nhiều
Nếu bạn ở hà nội thì ra chợ ngã tư sở hoặc chợ trương định, họ bán nhiều lắm khoảng 70k/ 02 cuộn = 250 g. Còn lên đinh liệt thì 80k

phuonglyla

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
mình ở sài gòn b ơi Sad

congchuaxu34

Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
phuonglyla đã viết:mình ở sài gòn b ơi Sad
Bạn đọc ở trang 61 sẽ thấy địa chỉ bạn cần. Chúc bạn nhanh có sản phẩm đẹp nhé

nhím HYO

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Hu hu, em lang thang đi tìm mua dụng cụ đan, móc mà hoa cả mắt. Có cô, chị , bạn nào biết ở Thành phố Vinh, Nghệ An nơi nào bán mấy dụng cụ đó không ạ? Sao ở Sài gòn nhiều thế mà ở Vinh lại ko có Sad(((((. Giúp em với ạ, cảm ơn cả nhà

qb-lenshop

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
các bạn ở bình thạnh hoặc gần bình thạnh thì đến địa chỉ 549/22 ,xô viết nghệ tĩnh nhé, mình mới nhập rất nhiều loại len nha .

qb-lenshop

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
địa chỉ mua len đẹp ,rẻ ,chất lượng, 549/22 ,xô viết nghệ tĩnh,quận bình thạnh

shiro

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
mình mới tập móc len thui. mình muốn mua len nào chất lượng tốt giá cả phải chăng nhưng không biết chất lượng len trung quốc, len nhật như thế nào.mang len trung quốc vào không biết có hại da không nữa. bạn nào share ít kinh nghiệm cho mình với Laughing

Cám ơn nhiều nhiều Smile

mushroomtran

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
mình rất muốn học móc len, có biết móc các mũi cơ bản rồi, mà ko biết làm sao để có sản phẩm, có bạn nào dạy móc len ở tphcm ko ah, tân bình hoặc bình chánh

Aréza

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
ở Tân Bình thì bạn đến Lena, t7, t5 có dạy miễn phí, google tìm thêm thông tin nha

675Địa chỉ mua len, que đan, ... - Page 27 Empty Địa Chỉ mua len 9/12/2013, 21:23

dqvinh73

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Các bạn đến địa chỉ số 4, đường 19, KP3, P Linh Chiểu, Q Thủ Đức. Ở đây có len Việt , Cotton Han, Nhật và Cói Nhật. Bảo đảm len tốt giá mềm

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 27 trong tổng số 28 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1 ... 15 ... 26, 27, 28  Next