Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 4 trong tổng số 4 trang]

nam&sayuri&sarina

nam&sayuri&sarina
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Thấy cưng quá chị ơi ( cả áo và bé ). Cho em gởi 1 nụ hôn tới bé nha
cám ơn yishun nhiều.em cũng nhiều lần ghé vào nhà chị.chị móc áo ghép hoa đẹp qúa ,em thì không có van đảm ghép từng hoa như chị.chị ơi chị móc áo quả dứa có khó không?

yishun

yishun
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Chị ơi, em mới có 24 tuổi à.
Áo quả dứa đó móc theo chart nên cũng không khó nhưng hơi lâu.
Áo đó em móc 3 hay 4 ngày gì đó mới xong, mặc được có 1 lần giờ nó với con ngựa trắng theo người ta về Nhật rồi. Embarassed
Áo ráp hoa cũng vậy, tính ra thời gian hoàn thành cũng giống nhau thôi à. Em chưa có bé nhưng cũng ham đồ em bé lắm,hôm nào rảnh rổi vào nhà chị lấy mẫu đầm mầu trắng móc... để dành. Laughing

ngoc09ds01c

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
chi oi. chi nghien cuu giup em mau nay voi em thich lam ma ko nghien cuu dc
http://my.opera.com/giacmodau/blog/show.dml/4850641
M17 ay. chi giup em voi nha.em cam on chi nha

nam&sayuri&sarina

nam&sayuri&sarina
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
ngoc09ds01c đã viết:chi oi. chi nghien cuu giup em mau nay voi em thich lam ma ko nghien cuu dc
http://my.opera.com/giacmodau/blog/show.dml/4850641
M17 ay. chi giup em voi nha.em cam on chi nha
chị đã xem mẫu M17 rồi .em biết móc đỉnh nón và thân nón chưa ???và chỗ nào không hiểu chị xẽ giúp.chúc em một ngày vui vẽ

nam&sayuri&sarina

nam&sayuri&sarina
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
chào yishun.mình cũng đang ở Nhật.em ở nước nào vậy.?mẫu quả dưá em móc theo chart nào vậy?chị cũng có xem mấy mẫu cuả diễn đan nhưng móc không được vì chỉ có một nũa chart thôi ,mẫu quả dứa ấy khó chị không rành nên phải có nguyên chart mói có thể làm được Sad chúc em mỗi ngày càng đẹp hơn

ngoc09ds01c

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
mu nay minh moc mui gi ha chi?

nam&sayuri&sarina

nam&sayuri&sarina
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
ngoc09ds01c đã viết:mu nay minh moc mui gi ha chi?
em có vài mẩu mói dành cho bé gái - Page 4 15702189
mẫu này đúng không? tất cả là mũi hạt gạo hay mũi x thôi không có mũi nào khó cả
em có thể xem lại kiểu nón cho con trai chị .mũi có giống không.chị móc toàn là mũi x thôi

ngoc09ds01c

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
da em cam on chi nhieu lam. chung nao em lam xong mu em se post len cho chi xem nhe! :d

yishun

yishun
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
nam&sayuri&sarina đã viết:chào yishun.mình cũng đang ở Nhật.em ở nước nào vậy.?mẫu quả dưá em móc theo chart nào vậy?chị cũng có xem mấy mẫu cuả diễn đan nhưng móc không được vì chỉ có một nũa chart thôi ,mẫu quả dứa ấy khó chị không rành nên phải có nguyên chart mói có thể làm được Sad chúc em mỗi ngày càng đẹp hơn

Em đang ở Singapore chị ơi.
Mẫu quả dứa đó em móc theo mẫu bên hội thêu thùa. Chart cũng có 1 phần thôi ah, hôm nào có ý định làm chị hú em 1 tiếng rồi 2 chị em mình cùng làm, em cũng định làm lại 1 cái vậy nữa nè. Razz

nam&sayuri&sarina

nam&sayuri&sarina
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
chào các bạn.mình vừa hoàng thành sông áo qủa dứa mất hết một tuần.Cám ơn ximuội thấy mẫu của em làm thích qúa nên bằt trước nè đừng cười nhé.Rất cám ơn yishun đã chỉ dẫn.đây trả bài cho em nè
em có vài mẩu mói dành cho bé gái - Page 4 025yi

yishun

yishun
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
nam&sayuri&sarina đã viết:chào các bạn.mình vừa hoàng thành sông áo qủa dứa mất hết một tuần.Cám ơn ximuội thấy mẫu của em làm thích qúa nên bằt trước nè đừng cười nhé.Rất cám ơn yishun đã chỉ dẫn.đây trả bài cho em nè
em có vài mẩu mói dành cho bé gái - Page 4 025yi

Chị "keo" quá à, lỡ chụp rồi sao không cho thấy mặt luôn Laughing
Áo chị mặc vừa lắm, vậy là mỗi người 1 kiểu rồi nha. Smile

nam&sayuri&sarina

nam&sayuri&sarina
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
yishun oi.thợ chụp là con trai của chị,không tự tin làm sao giám chụp luôn mặt.hahahh con trai chị nói là đừng chụp thấy mặc,mọi người biết mama mập đó.

yishun

yishun
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
nam&sayuri&sarina đã viết:yishun oi.thợ chụp là con trai của chị,không tự tin làm sao giám chụp luôn mặt.hahahh con trai chị nói là đừng chụp thấy mặc,mọi người biết mama mập đó.

Trời đất,,con chị cũng lanh ghê nha Laughing
Có con rồi, mập lên chút mới đẹp chứ. Với lại trong hình em thấy chị cũng đâu có mập lắm đâu.
Chỉ mà chị móc áo em thấy nó mềm phải không, chị mua có mắc lắm không ?

hangiako

hangiako
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
Em ơi, áo em mới móc đẹp quá. Em làm chị thèm móc 1 cái cho con gái chị quá. Nhưng Lina lại thích mặc đầm, chị thấy kiểu quả dứa đẹp quá mà chưa làm được. Làm sao móc được áo đầm quá dứa cho con gái mặc đây? Hic....em có biết làm cách nào móc phần trên rồi bớt eo, xong phần dưới móc xòe ra tí đó. Chị phải tìm len trước đã, chị ước có được len cotton móc áo lên sẽ đẹp hơn. Em móc áo rất đẹp. Hôm nào chị bắt đâu, chị phải qua học hỏi kinh nghiệm nơi em mới được.

gau_pe0

gau_pe0
Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
chị ơi... chị có mẫu áo hay mũ nào cho pé 4t không ạk
chị share lên naz chị. em mới học móc nên ko bít tính mũi mấy. em làm hoài mà không có đc ạk Sad

nam&sayuri&sarina

nam&sayuri&sarina
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
gau_pe0 đã viết:chị ơi... chị có mẫu áo hay mũ nào cho pé 4t không ạk
chị share lên naz chị. em mới học móc nên ko bít tính mũi mấy. em làm hoài mà không có đc ạk Sad
chào em rất vui khi em ghé thăm nhà.theo kinh ngiêm móc của chị .thì chị không tăng hay bớt mũi gì cả,chị móc nón cho con chị thì chị dùng len coton loại nhỏ móc cây móc số 5,cũng kiểu đó chị dùng len lớn hơn chị móc cây số 7,thì chị đội.và vưà móc vừa ướm thử em à.móc áo cũng vậy loại có hoa văn còn không có hoa văn thì vưà làm vừa ướm thử thôi rất dễ.em ̣đã thích mẫu nào chưa?

nam&sayuri&sarina

nam&sayuri&sarina
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
yishun đã viết:
Trời đất,,con chị cũng lanh ghê nha Laughing
Có con rồi, mập lên chút mới đẹp chứ. Với lại trong hình em thấy chị cũng đâu có mập lắm đâu.
Chỉ mà chị móc áo em thấy nó mềm phải không, chị mua có mắc lắm không ?
chào yishun chỉ đó chị mua mắt lắm ,vì chị ngĩ công mình gồi móc thì mua loại tốt móc để còn mặc lâu.chứ mua lọai rẻ thì uổng lắm.chúc gia đình em mạnh khoẻ

nam&sayuri&sarina

nam&sayuri&sarina
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
hangiako đã viết:Em ơi, áo em mới móc đẹp quá. Em làm chị thèm móc 1 cái cho con gái chị quá. Nhưng Lina lại thích mặc đầm, chị thấy kiểu quả dứa đẹp quá mà chưa làm được. Làm sao móc được áo đầm quá dứa cho con gái mặc đây? Hic....em có biết làm cách nào móc phần trên rồi bớt eo, xong phần dưới móc xòe ra tí đó. Chị phải tìm len trước đã, chị ước có được len cotton móc áo lên sẽ đẹp hơn. Em móc áo rất đẹp. Hôm nào chị bắt đâu, chị phải qua học hỏi kinh nghiệm nơi em mới được.
cám ơn chị đã khen .lúc đầu em cũng sợ móc kiểu này chị à.móc sông rồi rất thích em cũng đang tính làm cho con gái em nữa loại đầm xoè.khi nào chị làm thì nói em nha .biết tới ̣đâu em chỉ tới đó.chúc chị khoẻ

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 4 trong tổng số 4 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4