Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 3 trong tổng số 4 trang]

nam&sayuri&sarina

nam&sayuri&sarina
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
em có vài mẩu mói dành cho bé gái - Page 3 003yor
cũng có thể dùng nhu vầy

52em có vài mẩu mói dành cho bé gái - Page 3 Empty chart đây 26/7/2010, 15:36

nam&sayuri&sarina

nam&sayuri&sarina
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
em có vài mẩu mói dành cho bé gái - Page 3 016ih

Được sửa bởi nam&sayuri&sarina ngày 26/7/2010, 15:51; sửa lần 1.

nam&sayuri&sarina

nam&sayuri&sarina
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
em có vài mẩu mói dành cho bé gái - Page 3 013pwx
đây là mẫu nối vòng ngoài

nam&sayuri&sarina

nam&sayuri&sarina
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
đây là cách làm.... vòng ngoài
em có vài mẩu mói dành cho bé gái - Page 3 010oe

Mebean

Cuộn len to
Cuộn len to
Em ơi cho chị xin chart của mũ bé 3 tuổi mà em trưng ở bên phòng khách ý

pmv1012

pmv1012
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
chị ơi, chị ở Nhật có nhiều sách móc, có cái móc giỏ hay khăn, nón gì hay hay, xinh xinh chị post lên cho em với chị nhe , thank chị Smile

nam&sayuri&sarina

nam&sayuri&sarina
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
chị ơi, chị ở Nhật có nhiều sách móc, có cái móc giỏ hay khăn, nón gì hay hay, xinh xinh chị post lên cho em với chị nhe , thank chị Smile
em oi chị đã post lên rồi ỏ bên khăn mũ găng tay đó ..mong có nhiều mẫu họp voí em .chúc em thành công

Mebean

Cuộn len to
Cuộn len to
Cảm ơn em nhé, chị định móc cho bé vài thứ nhưng chắc phải sang tháng mới được vì giờ chị đang theo đuổi mấy con thú

pmv1012

pmv1012
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
em cảm ơn chị nhiều lắm, em đã xem rồi, em sẽ làm và post lên cho mọi người cùng xem. cám ơn chị lần nữa chị ah Smile

nam&sayuri&sarina

nam&sayuri&sarina
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
? Chị ơi, mẫu áo len trắng số 22 đó, phải móc 1 tấm luôn hay là móc từng phần 1 rồi ráp vào sau
sách đó em muọng của thu viện .....để hôm khác em xem lại .sẽ trả loì chị sao nhé ...xin lỗi

pmv1012

pmv1012
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
chị ơi, chị cho em hỏi 1 xí, cái nón mà em bé nhà chị trong hình đội có cái hoa á, em không biết phải móc hoa làm sao đây? ah, thêm nữa, em muốn móc tặng con của dì em là một bé trai, khoảng 2 tuổi, chị có mẫu non bé trai chị cho em với, vì sản phẩm móc chủ yếu là dành cho bé gái, em cám ơn chị nhiều (thắc mắc không biết hỏi ai, đành cầu cứu chị ) Smile

nam&sayuri&sarina

nam&sayuri&sarina
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
em có vài mẩu mói dành cho bé gái - Page 3 Img56849703chị ơi, chị cho em hỏi 1 xí, cái nón mà em bé nhà chị trong hình đội có cái hoa á, em không biết phải móc hoa làm sao đây? ah, thêm nữa, em muốn móc tặng con của dì em là một bé trai, khoảng 2 tuổi, chị có mẫu non bé trai chị cho em với, vì sản phẩm móc chủ yếu là dành cho bé gái, em cám ơn chị nhiều (thắc mắc không biết hỏi ai, đành cầu cứu chị ) Smile
cách móc hoa chị đã hướng dẫn ỏ đây rồi em xem lại nhé...
đây là nón cho bé trai chị thấy cũng hợp lắm ..xin lỗi nhé không có hướng dẫn .chị thấy toàn là mũi đon thôi

pmv1012

pmv1012
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
dạ, em cám ơn chị nhiều, em đã làm dc hoa mà mũ cho bé rồi chị ah Smile

pmv1012

pmv1012
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
chị ơi, hôm nay em mua dc 2 sách dạy móc nón và giỏ, hình như giống với mấy cái nón chị post lên hay sao chị ah, của Quỳnh Hương Smile

nam&sayuri&sarina

nam&sayuri&sarina
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
chào các chị..em mới làm xong nón cho con trai ,,các chị góp í cho em nhéem có vài mẩu mói dành cho bé gái - Page 3 097wrem có vài mẩu mói dành cho bé gái - Page 3 099t

Được sửa bởi nam&sayuri&sarina ngày 31/10/2010, 10:05; sửa lần 1.

nam&sayuri&sarina

nam&sayuri&sarina
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
em có vài mẩu mói dành cho bé gái - Page 3 081h

nam&sayuri&sarina

nam&sayuri&sarina
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
áo này không thích họp mùa này nhưng vì thấy đẹp quá nên làm thử cho chính mình .để năm sao mặc hahahah lo hơi xa nhỉ Razz
em có vài mẩu mói dành cho bé gái - Page 3 003ylu
em có vài mẩu mói dành cho bé gái - Page 3 007ti

ngoc09ds01c

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
chi oi chi moc ao choang dep vay? chi bay em moc voi.chau cua em 4tuoi

nam&sayuri&sarina

nam&sayuri&sarina
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
ngoc09ds01c đã viết:chi oi chi moc ao choang dep vay? chi bay em moc voi.chau cua em 4tuoi
cám ơn em đ̣ã ghé xem nhà chị ..em hỏi áo nào vậy

bé mi

bé mi
Cuộn len vừa vừa
Cuộn len vừa vừa
ngưỡng mộ chị gê.......

nam&sayuri&sarina

nam&sayuri&sarina
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
bé mi đã viết:ngưỡng mộ chị gê.......
cám ơn em nhé..chị đâu có gì đễ ngưỡng mộ..những món đó dễ làm nên làm thử ..không đẹp như mẫu nhưng cũng ok..vì do chính tay mình làm ra cũng có thể khoe Smile

ngoc09ds01c

Cuộn len vừa
Cuộn len vừa
chi oi.chiec ao mau nau o trang 1 ay. xinh the. thich ghe chi bay em moc voi nha

nam&sayuri&sarina

nam&sayuri&sarina
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
chào cuộn len tron.mẫu nón ấy ỏ trang này http://www.danmoc.net/forum-f7/topic-t1502-110.htm
bài số 112 chị xem thử nhé.chúc chị thành công

nam&sayuri&sarina

nam&sayuri&sarina
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
ngoc09ds01c đã viết:chi oi.chiec ao mau nau o trang 1 ay. xinh the. thich ghe chi bay em moc voi nha
áo choàng màu nâu phải không mẫu quả dứa?chị đã có chụp hình chart đó em xem kĩ lại .bí chỗ nào chị sẽ chỉ cho nhé yên tâm.

yishun

yishun
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
nam&sayuri&sarina đã viết:em có vài mẩu mói dành cho bé gái - Page 3 Imagen196f

Thấy cưng quá chị ơi ( cả áo và bé ). Cho em gởi 1 nụ hôn tới bé nha happy1

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 3 trong tổng số 4 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next