Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : 1, 2, 3, 4  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 4 trang]

nam&sayuri&sarina

nam&sayuri&sarina
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
em có vài mẩu mói dành cho bé gái Imagen036ta

nam&sayuri&sarina

nam&sayuri&sarina
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
dây là sản phẩm đầu tiên của em

nam&sayuri&sarina

nam&sayuri&sarina
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
lần đầu tiên em làm hình lên ... em có vài mẩu mói dành cho bé gái 252296 máy chị thông cảm coi hoi bị mõi cổ em có vài mẩu mói dành cho bé gái 31898

nam&sayuri&sarina

nam&sayuri&sarina
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
em có vài mẩu mói dành cho bé gái Imagen034har.th

nam&sayuri&sarina

nam&sayuri&sarina
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
em có vài mẩu mói dành cho bé gái Imagen037b

nam&sayuri&sarina

nam&sayuri&sarina
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
em có vài mẩu mói dành cho bé gái Imagen043vem có vài mẩu mói dành cho bé gái Imagen044riem có vài mẩu mói dành cho bé gái Imagen046mem có vài mẩu mói dành cho bé gái Imagen048fv

nam&sayuri&sarina

nam&sayuri&sarina
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
em là thành viên mói ,muon làm quen vói máy chị

nam&sayuri&sarina

nam&sayuri&sarina
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
em có vài mẩu mói dành cho bé gái Imagen043vem có chart nũa nèem có vài mẩu mói dành cho bé gái Imagen069cn

nam&sayuri&sarina

nam&sayuri&sarina
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
em có vài mẩu mói dành cho bé gái Imagen046mem có vài mẩu mói dành cho bé gái Imagen076j

nam&sayuri&sarina

nam&sayuri&sarina
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
mẩu áo choàng trên bat đầu là 141mũi

nam&sayuri&sarina

nam&sayuri&sarina
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
em có vài mẩu mói dành cho bé gái Imagen074x

Mebean

Cuộn len to
Cuộn len to
Em ơi, mẫu rất đẹp nhưng phải chuyển vào chỗ mẫu móc em nhé.

nam&sayuri&sarina

nam&sayuri&sarina
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
chị oi em dã làm thủ rồi ko duọc -chị rosa làm duọc thôi

nam&sayuri&sarina

nam&sayuri&sarina
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
xin giói thiệu vói các chị dây là nguòi mâu của em
em có vài mẩu mói dành cho bé gái Imagen098d

15em có vài mẩu mói dành cho bé gái Empty tụ tạo dáng 16/6/2010, 20:55

nam&sayuri&sarina

nam&sayuri&sarina
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
em có vài mẩu mói dành cho bé gái Imagen105i

16em có vài mẩu mói dành cho bé gái Empty nguòi mẩu tụ tạo dáng 16/6/2010, 20:59

nam&sayuri&sarina

nam&sayuri&sarina
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
em có vài mẩu mói dành cho bé gái Imagen108k

Miki Trần

Miki Trần
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
chòy.....nhìn 2 cái nón đáng yêu quá....cả hai công chúa cũng xinh quá....em cũng là thành viên mới, tự học móc qua sách và internet thôi, móc nón em chưa rành, cần phải học hỏi thêm các chị em trong này...

nam&sayuri&sarina

nam&sayuri&sarina
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
miki trần oi .hai công chúa sinh đôi của chị đó..chị cũng đang tâp móc và chỉ mói bat đầu mói có 1 tháng hihihi.móc theo sách đó.còn hoa là tụ chế gán thêm vào ....đúng ra hoa phải nàm bên trái nhung công chua noi rang ..mama sai rồi ..hoa nam o dàng truóc mói dúng ..và dành chiều theo các nàng vậy

Miki Trần

Miki Trần
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
em thì có 1 ku nhóc rùi , đã đc gần 3 tuổi, đang có pé con tập 2, cuối tháng 7 này là sanh....nên em học móc, đc vài cái áo bé bé thôi, nhìn tạm đc, ...vì dt mới mất nên chưa post hình khoe đc....nhìn 2 công chúa đáng yêu quá, hình như chị ở nhật phải ko??

nam&sayuri&sarina

nam&sayuri&sarina
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
miki trần ,dung chị dang ỏ nhật..chị có 3 cháu ..lon nhất là trai và hai bé gái .miki có cân móc áo cho bé ko chị tang em máy mẩu này

nam&sayuri&sarina

nam&sayuri&sarina
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
tạng miki trần
em có vài mẩu mói dành cho bé gái Imagen114nem có vài mẩu mói dành cho bé gái Imagen117wem có vài mẩu mói dành cho bé gái Imagen119e

22em có vài mẩu mói dành cho bé gái Empty áo cho bé so sinh 17/6/2010, 20:31

nam&sayuri&sarina

nam&sayuri&sarina
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
em có vài mẩu mói dành cho bé gái Imagen120yem có vài mẩu mói dành cho bé gái Imagen124lem có vài mẩu mói dành cho bé gái Imagen126j

23em có vài mẩu mói dành cho bé gái Empty áo cho bé 17/6/2010, 20:35

nam&sayuri&sarina

nam&sayuri&sarina
Cuộn len khá to
Cuộn len khá to
em có vài mẩu mói dành cho bé gái Imagen128vem có vài mẩu mói dành cho bé gái Imagen132kem có vài mẩu mói dành cho bé gái Imagen137v

Mebean

Cuộn len to
Cuộn len to
nam&sayuri&sarina đã viết:miki trần ,dung chị dang ỏ nhật..chị có 3 cháu ..lon nhất là trai và hai bé gái .miki có cân móc áo cho bé ko chị tang em máy mẩu này
hai bé nhà bạn nhìn thật đáng yêu lúc đầu mình tưởng bạn cho ảnh của ai, thế là mình so đi so lại thì mới nhận ra hai bé, nhìn đúng phong cách nhật

Miki Trần

Miki Trần
Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
thank chị nha, em có 1 cuộn len trắng tính móc áo đầm cho bé con mà chưa bít kiểu nào xinh.....còn khoảng tháng nữa em sanh, dạo này hay mệt nên hơi lười nhưng sẽ ráng làm cho xong.....bữa nào em lấy dt ông xã chụp hình mấy cái áo tự móc khoe chị, nhìn xấu lắm...hihihi

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 4 trang]

Chuyển đến trang : 1, 2, 3, 4  Next