Diễn đàn đan móc
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn đan móc

Diễn đàn dành cho các bạn thích đan móc

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Varstilla

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
[b]Các chị ơi. E mới tập tành đan áo. Mấy cái chiết nách chiết cổ e đều biết. Nhưng tới đan nón phía sau thì không mò ra được. Có chị nào cao tay chỉ dùm e. E đa tạ trước happy1

Linh Trang

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Chị ơi e đang học đan áo chị post 1 về cách đan áo cho e học tập vs ạ Sad

Varstilla

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Linh Trang đã viết:Chị ơi e đang học đan áo chị post 1 về cách đan áo cho e học tập vs ạ Sad

Hi. Mình nhìn char hướng dẫn r đan theo thôi. Trong mục mẫu đan của 4r có rất nhiều mẫu đẹp và hướng dẫn cụ thể. Bạn tham khảo nhé. Chỗ nào k hiểu thì có thể hỏi chứ h mình cũng k biết chỉ cho bạn từ đâu Razz

Linh Trang

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Varstilla đã viết:

Hi. Mình nhìn char hướng dẫn r đan theo thôi. Trong mục mẫu đan của 4r có rất nhiều mẫu đẹp và hướng dẫn cụ thể. Bạn tham khảo nhé. Chỗ nào k hiểu thì có thể hỏi chứ h mình cũng k biết chỉ cho bạn từ đâu Razz
Bạn cho mình char hướng dẫn vs. mặt trc vs mặt sau thì lấy bao nhiêu mũi hả bạn. mà có kiểu nào đẹp bạn chỉ cho mình với Laughing.Thanks

Varstilla

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Char hướng dẫn ở mục mẫu đan của 4r =.=! trời ơi sao k ai giúp mình cái nón =.=!

Linh Trang

Cuộn len nhỏ
Cuộn len nhỏ
Varstilla đã viết:Char hướng dẫn ở mục mẫu đan của 4r =.=! trời ơi sao k ai giúp mình cái nón =.=!
thanks bạn ^^

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]